Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 52
    ủa sao có mỗi nhiệm vụ lấy đc skill nova temperece j j đó à các bác? vậy còn mấy skill khác thì sao 8

tu Grandis de qua maple island thi di lam sao các ban

Em mới chơi con này, hiện giờ không có sự kiện gì để kiếm đồ cho em nó ( Vũ khí, đồ bận, nhẫn,....) vậy mình làm sao có đồ cho em nó bận đây ??

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    2 cách cho bạn:
    1. Học chế đồ rồi chế đồ cho char mặc
    2.Lên 140 sắm set 140 cho em nó mặc.

bạn ơi cho mình hỏi mình mới chơi kaiser đến nhiệm vụ mà nó ghi " Go out to a field and ues your Dragon Link on monters to fill up the Morgh Gauge" mình phải làm như thế nào nhỉ

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Tức là bạn đánh quái bằng skill Flame Surge cho đến khi cái biểu tượng rồng nó đầy thì thôi.

7. - ai có thể giúp em cái nhiệm vụ này được không ạ không qua được tầng 7 b c thì làm sao được ạ

mn cho hỏi skill Gigas Wave của kaiser v149 có hiệu ứng slow ko vậy?
    mình thấy ở page 1 có ghi làm chậm kể cả boss mà đánh boss hay đánh quái không thấy biểu tượng làm chậm trên đối thủ hay phải cộng skill hyper bị động ở lv143 mới có slow vậy?

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Mình đánh hình như ko thấy chậm, mà có thì tác dụng chẳng là gì cả boss vẫn đập như thg, quái thì hầu như chẳng ai dùng skill đó dame( dame cái chết ngắc cũng chả slow đc:troll17

Trích dẫn Gửi bởi maplekien777 Xem bài viết
    Mình đánh hình như ko thấy chậm, mà có thì tác dụng chẳng là gì cả boss vẫn đập như thg, quái thì hầu như chẳng ai dùng skill đó dame( dame cái chết ngắc cũng chả slow đc:troll17
    được chứ bạn nếu slow thì nhận đc thêm dame từ skill Cursebite được thêm 200% sát thương 2 lần đó. hiệu ứng này đc kích hoạt khi quái bị hiệu ứng xấu mà

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối