Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Cilent MaplestoryU

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

Cilent MaplestoryU

Hàng Về! Hàng Về! Nóng hổi mới nhất http://www.mediafire.com/download/wr...0th+of+Oct.rar

---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Up .................!

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

một comment bằng trăm lượt view

giải nén rồi vào mà nó vẫn thế =_=

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen
    down 3 cái extalia.dll extalia.exe với maplestoryU vào một chỗ rồi nhấn vào extalia.exe chơi thôi

Trích dẫn Gửi bởi sircrocodile Xem bài viết
    down 3 cái extalia.dll extalia.exe với maplestoryU vào một chỗ rồi nhấn vào exta.exe alichơi thôi
    Mình đã down về, giải nén vào thư mục game ( chọn dellete file trùng tên) bấm vào cái extaliaMS.exe ( icon hình nấm) thì nó chạy ra 1 cái bảng "Maple extalia preparing to...." chạy 1 hồi nó hiện tiếp cái bảng nói " ver của bạn là 1.41 trong khi chúng tôi là 1.42. Bạn có muốn patch lên vẻ cao hơn không" Lúc này mình bấm Yes hay No thì nó đều cho ra cái hình con Kaiser vài giây rồi biến mất =>KHÔNG có chuyện gì xảy ra cả, làm vài lần vẫn thế >
    Bạn biết làm sao không ? Chỉ dùm với . Mấy bữa nay chơi yên lành tự dưng giờ trục trặc khúc up vẻ từ 1.41 lên 1.42
    Cám ơn
    P/S: Khúc giải nén vào thư mục game dù co chọn xóa file trùng tên hay rename-all thì kết quả cũng như nhau nhé. Thủ đi thử lại mấy lần rùi. Mình xài Win XP

EMS úp v142 rồi đấy.

để nó tự up dê nhanh mà
    Bạn có thể không tin nhưng tôi có thể không cần makeUA mà vẫn có thể chơi 1 con Explorer có skill của kỵ sỹ thiên nga và tất nhiên là 100% ko hack