Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi Minheo Xem bài viết
    @ a Cara: ý bạn vongo là bạn gì đó bug và đã bán đc khối tiền

@all: mọi người nên đề cao cảnh giác. nếu phát hiện 1 nhân vật đc nhiều vật phẩm hãy báo cho các nick hotro để check. tránh thiệt thòi cho các bạn và mn nha
    seem legit
    nhìn ngoài vào cái ghế nào cũng giống cái nào thôi trỵ, cơ bản là nếu ko hỏi kĩ thì sao mà biết được người nào đó làm Q hay là mua đồ bug ==
    @a cara: e bik là cái này 1 phần là bù cho ng` bỏ vnd ra mua nhưng mà cái này có quá bất công cho mấy bạn ko cưới mà vẫn có ghế ko. Việc làm cái Q đám cưới tốn 1 khoảng thời gian k nhỏ. Chưa tính đến việc lúc cuối tẩu tán, cho bớt người quen thì có phải là quá lợi cho họ k

Vui quá đi hà , bỏ tiền mua ghế =]]zz............. hên là ta k mua hohohoooo

Trích dẫn Gửi bởi killermen9x Xem bài viết
    seem legit
    nhìn ngoài vào cái ghế nào cũng giống cái nào thôi trỵ, cơ bản là nếu ko hỏi kĩ thì sao mà biết được người nào đó làm Q hay là mua đồ bug ==
    @a cara: e bik là cái này 1 phần là bù cho ng` bỏ vnd ra mua nhưng mà cái này có quá bất công cho mấy bạn ko cưới mà vẫn có ghế ko. Việc làm cái Q đám cưới tốn 1 khoảng thời gian k nhỏ. Chưa tính đến việc lúc cuối tẩu tán, cho bớt người quen thì có phải là quá lợi cho họ k
    bạn suy nghĩ giống mình ...
    người không đám cưới cũng có ghế ...và mua vs giá rẻ là quá là lợi ...

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi philich Xem bài viết
    Vui quá đi hà , bỏ tiền mua ghế =]]zz............. hên là ta k mua hohohoooo
    nếu ghế bị untrade chứ k phải xóa thì bạn sai lầm khi không mua đấy.

seem legit
    Nếu mà như thế, thì mấy bạn ko biết mà mua ý, thì sao hả bạn. số tìn thực ra cũng ko nhỏ mấy

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    thôi ko war nhé
    Min ko nói là ghế bug thì khác ghế thường nhé
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi mariotun Xem bài viết
    Nếu mà như thế, thì mấy bạn ko biết mà mua ý, thì sao hả bạn. số tìn thực ra cũng ko nhỏ mấy
    mình ngại bạn vãi ra ấy
    nói thật nhé, mình đi hỏi vài người thì biết họ được bán với cái giá 100-150k 1 cặp ghế nhé
    cho mình nói thẳng luôn là làm cái này tối đa mỗi người 1 ghế nhé
    bạn hiểu cái 1 cặp với 1 cái nó xa nhau đến mức nào chứ nhỉ
    thế nên cái giá 100-150k cho 1 cặp thì nó cũng thường thôi, có thể xem là ít đấy

Nói thật là mình cũng ko biết là hàng bug. cứ tưởng là ở ver cũ và bạn kia bảo chỉ có 2 cặp hàng nên cũng mua 1 cặp haizzzz.
    Ai ngờ hôm sau cả 1 đống trong Fm luôn

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

mình ngại bạn vãi ra ấy
    nói thật nhé, mình đi hỏi vài người thì biết họ được bán với cái giá 100-150k 1 cặp ghế nhé
    cho mình nói thẳng luôn là làm cái này tối đa mỗi người 1 ghế nhé
    bạn hiểu cái 1 cặp với 1 cái nó xa nhau đến mức nào chứ nhỉ
    thế nên cái giá 100-150k cho 1 cặp thì nó cũng thường thôi, có thể xem là ít đấy
    À ker mà, có phải là 1 người mua đâu bạn. @@ mình biết cũng nhìu người mua mà. nghỉ xem số card ý nó như thế nào vậy @@

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    thiệt thòi nhất vẫn là người mua ghế và những cặp cưới nhau
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi mariotun Xem bài viết
    À ker mà, có phải là 1 người mua đâu bạn. @@ mình biết cũng nhìu người mua mà. nghỉ xem số card ý nó như thế nào vậy @@
    có vẻ bạn k hiểu ý mình
    mình đang nói là những bạn mua ghế với cái giá 100-150k thì nó quá lời rồi
    còn việc cái người bug ghế nó được bn tiền thì mình chẳng thèm bàn tới nhé, cơ bản là nó bug cũng hơn chục cái, bán ra cũng đc cả triệu

có vẻ bạn k hiểu ý mình
    mình đang nói là những bạn mua ghế với cái giá 100-150k thì nó quá lời rồi
    còn việc cái người bug ghế nó được bn tiền thì mình chẳng thèm bàn tới nhé, cơ bản là nó bug cũng hơn chục cái, bán ra cũng đc cả triệu
    À theo thông tin tình báo từ chim lợn mới báo về thì. bạn bug ý từ 4m ~~> 480m trong 1 ngày + số card bán đc cũng khá.
    Chỉ tội mấy bạn cũng mua ghế và mấy bạn cưới nhau như Min Heo nói thôi

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối