Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 80
    Đang ở
    HCM CiTy
    Untrade mà sao thấy FM vẫn có bán 1 cái treo shop nhỉ

Uả Milie đâu có bug ghế đâu anh caramen cái này từ ver cũ mà ....

@@ hic , em lỡ mua 4 cái rồi , tính sao đây

Trích dẫn Gửi bởi anh092hl Xem bài viết
    @@ hic , em lỡ mua 4 cái rồi , tính sao đây
    cho chết . ngta nói tham thì thâm

---------- Post added at 01:57 AM ---------- Previous post was at 01:54 AM ----------

tự nhiên bỏ tiền ra mua ghế rùi . giờ lại vào nhận thêm ghế . có vẻ vui ak f3

Trích dẫn Gửi bởi thangzepzai999 Xem bài viết
    Uả Milie đâu có bug ghế đâu anh caramen cái này từ ver cũ mà ....
    ờ thì ver cũ
    tớ nước này rồi mà con tin con Milie

---------- Post added at 02:04 AM ---------- Previous post was at 02:02 AM ----------

nếu ver cũ có thì đã xuất hiện từ lâu rồi

Đang cắm đầu train x2 exp thì vk kêu có ghế tình nhân đẹp quá nên ráng bò ra Fm bỏ 1thẻ 150k ra mua về cho 2 đứa ngồi không ngờ đây lại là đồ bug, mình cứ tưỡng là ghế dc mở ra từ hộp quà halowen 0 đấy chứ vì hộp quà 0 ghi rõ là sẽ có những vật phẫm gì mà trong khi đó có người mở ra ghế bán đầy chợ.
    Hình như mình thấy Ca hơi chỉ trích những người mua ghế thì phải mà đề cập tới kẽ lừa đão kia cho mấy.

Cũng hơi ấn tượng người này,đẹp ,dễ thương,nói chuyện rất tử tế nhưng khi nhấp vào nhân vật xem thông tin thì bị dis liền,nếu tính ra thì mình cũng chĩ là người mua thứ 2 hay 3 gì của tên này.
    Mua ghế này chỉ tặng cho người mình yêu nhất thôi mà nào có tội tình gì ,Nếu nói biết mà không báo thì quả là hơi oan,thậm chí rất là nhiều người không biết gì về diễn dàn đễ vô báo lỗi trong game thì làm sao biết dc cái vật phẫm nào là lỗi.Nếu bạn nói có người mua thì mới có người bán thì game có lỗi mới có người trục lợi riêng liệu phãi trách ai đây,và những người bõ tiền ra đễ mua sản phẫm từ maple liệu có dc bảo vệ quyền lợi hay trang bị thêm kiến thức hay phãi rút ra nhiều bài học dài dài nữa. .Vk cũa tôi sẽ buồn hay khóc đây khi thấy quà ck iu dấu tặng cho bay mất c7c7
    Tôi yêu maple bỡi vì nơi đó có người tôi yêu....

Chắc k xử lý đc hết lượng ghế đó nên h đổ tại cho mấy người mua đây mà hài hước

[QUOTE=tinyhiep;660766]Đang cắm đầu train x2 exp thì vk kêu có ghế tình nhân đẹp quá nên ráng bò ra Fm bỏ 1thẻ 150k ra mua về cho 2 đứa ngồi không ngờ đây lại là đồ bug, mình cứ tưỡng là ghế dc mở ra từ hộp quà halowen 0 đấy chứ vì hộp quà 0 ghi rõ là sẽ có những vật phẫm gì mà trong khi đó có người mở ra ghế bán đầy chợ.
    Hình như mình thấy Ca hơi chỉ trích những người mua ghế thì phải mà đề cập tới kẽ lừa đão kia cho mấy.

Cũng hơi ấn tượng người này,đẹp ,dễ thương,nói chuyện rất tử tế nhưng khi nhấp vào nhân vật xem thông tin thì bị dis liền,nếu tính ra thì mình cũng chĩ là người mua thứ 2 hay 3 gì của tên này.
    Mua ghế này chỉ tặng cho người mình yêu nhất thôi mà nào có tội tình gì ,Nếu nói biết mà không báo thì quả là hơi oan,thậm chí rất là nhiều người không biết gì về diễn dàn đễ vô báo lỗi trong game thì làm sao biết dc cái vật phẫm nào là lỗi.Nếu bạn nói có người mua thì mới có người bán thì game có lỗi mới có người trục lợi riêng liệu phãi trách ai đây,và những người bõ tiền ra đễ mua sản phẫm từ maple liệu có dc bảo vệ quyền lợi hay trang bị thêm kiến thức hay phãi rút ra nhiều bài học dài dài nữa. .Vk cũa tôi sẽ buồn hay khóc đây khi thấy quà ck iu dấu tặng cho bay mất c7c7[/QU OTE]

ingame Shaco phải đay không
    ghế bị untrade không mất thím ơi

còn milie thì ......tùy GM xử lý

---------- Post added at 02:20 AM ---------- Previous post was at 02:19 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi mjnhk0n Xem bài viết
    Chắc k xử lý đc hết lượng ghế đó nên h đổ tại cho mấy người mua đây mà hài hước
    GM xóa all love chair chuyện nhỏ thôi bạn..

Trích dẫn Gửi bởi tinyhiep Xem bài viết
    Đang cắm đầu train x2 exp thì vk kêu có ghế tình nhân đẹp quá nên ráng bò ra Fm bỏ 1thẻ 150k ra mua về cho 2 đứa ngồi không ngờ đây lại là đồ bug, mình cứ tưỡng là ghế dc mở ra từ hộp quà halowen 0 đấy chứ vì hộp quà 0 ghi rõ là sẽ có những vật phẫm gì mà trong khi đó có người mở ra ghế bán đầy chợ.

Mua ghế này chỉ tặng cho người mình yêu nhất thôi mà nào có tội tình gì ,Nếu nói biết mà không báo thì quả là hơi oan,thậm chí rất là nhiều người không biết gì về diễn dàn đễ vô báo lỗi trong game thì làm sao biết dc cái vật phẫm nào là lỗi.Nếu bạn nói có người mua thì mới có người bán thì game có lỗi mới có người trục lợi riêng liệu phãi trách ai đây,và những người bõ tiền ra đễ mua sản phẫm từ maple liệu có dc bảo vệ quyền lợi hay trang bị thêm kiến thức hay phãi rút ra nhiều bài học dài dài nữa. .Vk cũa tôi sẽ buồn hay khóc đây khi thấy quà ck iu dấu tặng cho bay mất c7c7
    vãi chụp sao dính luôn cả mình thế này ...... lên báo

Trích dẫn Gửi bởi thangzepzai999 Xem bài viết
    vãi chụp sao dính luôn cả mình thế này ...... lên báo
    sori Sha .. tại em đẹp trai quá chi nên anh đễ luôn cho em nỗi lềnh bềnh
    Tôi yêu maple bỡi vì nơi đó có người tôi yêu....

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối