Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi tinyhiep Xem bài viết
    sori Sha .. tại em đẹp trai quá chi nên anh đễ luôn cho em nỗi lềnh bềnh
    Nhọ vãi ...cần gì phải nỗi

Đang ở
    trên trái đất
    phát hiện 1 điều mới a cara(GMMaple) đã kết hôn
    Khi nhìn lại quá khứ đã qua.Đôi lúc tôi chỉ muốn tự đấm vào bi mình.

Cho hỏi: tại sao tôi đã cầu hôn sao không nhận được ghế chair of love
    Không biết nghĩ ra để kí cái gì

Trích dẫn Gửi bởi mariotun Xem bài viết
    Nói thật là mình cũng ko biết là hàng bug. cứ tưởng là ở ver cũ và bạn kia bảo chỉ có 2 cặp hàng nên cũng mua 1 cặp haizzzz.
    Ai ngờ hôm sau cả 1 đống trong Fm luôn

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

À ker mà, có phải là 1 người mua đâu bạn. @@ mình biết cũng nhìu người mua mà. nghỉ xem số card ý nó như thế nào vậy @@
    Thôi cãi làm gì Do các bạn không chịu tìm hiểu trước khi mua 1 đồn 10, 10 đồn 100. Chưa chịu tìm hiểu thấy người ta mua cũng đổ xô vào mua, chẳng lẽ bạn không nghĩ rằng tại sao Milie có mà không có người nào có à Ngay từ đầu nghe nó bảo Q Rush là thấy nghi rồi. Coi như bỏ chút tiền mua tí kinh nghiêm, lần sau chú ý hơn đi

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi rikimaru3 Xem bài viết
    Cho hỏi: tại sao tôi đã cầu hôn sao không nhận được ghế chair of love
    Cái này là phải cưới, không phải cầu hồn. Cưới là cầu hôn là 2 chuyện hơi khác nhau đây...!

nói chung là ghế này sẽ có untrade để tránh tình trạng bug ghế thui mấy bạn à == ai chưa có thì =]]~
    Cuộc Sống Quanh Ta Có Biết Bao Điều Lo

Trích dẫn Gửi bởi tinyhiep Xem bài viết
    Đang cắm đầu train x2 exp thì vk kêu có ghế tình nhân đẹp quá nên ráng bò ra Fm bỏ 1thẻ 150k ra mua về cho 2 đứa ngồi không ngờ đây lại là đồ bug, mình cứ tưỡng là ghế dc mở ra từ hộp quà halowen 0 đấy chứ vì hộp quà 0 ghi rõ là sẽ có những vật phẫm gì mà trong khi đó có người mở ra ghế bán đầy chợ.
    Hình như mình thấy Ca hơi chỉ trích những người mua ghế thì phải mà đề cập tới kẽ lừa đão kia cho mấy.

Cũng hơi ấn tượng người này,đẹp ,dễ thương,nói chuyện rất tử tế nhưng khi nhấp vào nhân vật xem thông tin thì bị dis liền,nếu tính ra thì mình cũng chĩ là người mua thứ 2 hay 3 gì của tên này.
    Mua ghế này chỉ tặng cho người mình yêu nhất thôi mà nào có tội tình gì ,Nếu nói biết mà không báo thì quả là hơi oan,thậm chí rất là nhiều người không biết gì về diễn dàn đễ vô báo lỗi trong game thì làm sao biết dc cái vật phẫm nào là lỗi.Nếu bạn nói có người mua thì mới có người bán thì game có lỗi mới có người trục lợi riêng liệu phãi trách ai đây,và những người bõ tiền ra đễ mua sản phẫm từ maple liệu có dc bảo vệ quyền lợi hay trang bị thêm kiến thức hay phãi rút ra nhiều bài học dài dài nữa. .Vk cũa tôi sẽ buồn hay khóc đây khi thấy quà ck iu dấu tặng cho bay mất c7c7
    Vợ cũ s 2Zjn Ấn vào link dưới đây để biết thêm chi tiết

http://diendan.maplevn.com/showthrea...nhat-hang-ngay

cái này mình nghỉ không quá đáng lắm đâu cũng vài người ham ghế thui à nên tha cho milie đi

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen
    mình thấy tội nghiệp mấy bạn mua gì đâu nhỉ untrade cũng ngồi đc có bị cái gì đâu

Đang ở
    ♥Thành Phố Tình Yêu♥
    Trích dẫn Gửi bởi nh0x_l0v3_nhi Xem bài viết
    cái này mình nghỉ không quá đáng lắm đâu cũng vài người ham ghế thui à nên tha cho milie đi
    Bạn nghĩ là không quá đáng? Nếu hôm qua anh cara không ngồi từ 7h >11h đêm để tìm hiểu cái cách bạn milie bug ghế thì không hiểu bạn ý sẽ bug thêm bao nhiêu cái và bán cho bao nhiêu người nữa ?

Trích dẫn Gửi bởi keomut9x Xem bài viết
    Bạn nghĩ là không quá đáng? Nếu hôm qua anh cara không ngồi từ 7h >11h đêm để tìm hiểu cái cách bạn milie bug ghế thì không hiểu bạn ý sẽ bug thêm bao nhiêu cái và bán cho bao nhiêu người nữa ?
    thì mình hỉu và mình cũng biết cái nì là có nhìu người tham đặt ghế á ^^
    nhưng lần đầu cảnh cáo thui

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối