Kết quả 1 đến 6 của 6

hỏi 1 vài cái nhỏ

minhf đọc trên global treet thấy cuộn claw att 30% la từ con này sao đánh nó ko rớt cái gì ra hết vậy.
    2.cái trong hình này là ghttp://i.upanh.com/rcytrdì vậy mn.đổi cái gì mình chả hiểu? ai biết chỉ với.thanks nha
    Lần sửa cuối bởi cupr0h4ck0807, ngày 17-11-2013 lúc 21:00.

Đang ở
    HCM city
    claw 30% att chỉ có thể kiếm được từ NPC khi làm q và trả q bạn nhé mà giấy ấy có tỉ lệ bùm cơ mà

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    claw 30% att chỉ có thể kiếm được từ NPC khi làm q và trả q bạn nhé mà giấy ấy có tỉ lệ bùm cơ mà
    sổ xố cũng có thể ra.mà NPC gì vậy bạn.nói rõ hơn dc hok.minh đọc trên global nó hướng dẫn vậy chứ chưa rõ lắm

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi cupr0h4ck0807 Xem bài viết
    sổ xố cũng có thể ra.mà NPC gì vậy bạn.nói rõ hơn dc hok.minh đọc trên global nó hướng dẫn vậy chứ chưa rõ lắm
    có vài q khi làm xong và trả q bạn có thể nhận được sổ xố cũng được cơ mà đang lỗi còn NPC nào thì mình ít làm q lắm

Đang ở
    Tuốt ngoài vũ trụ
    Trích dẫn Gửi bởi cupr0h4ck0807 Xem bài viết
    minhf đọc trên global treet thấy cuộn claw att 30% la từ con này sao đánh nó ko rớt cái gì ra hết vậy.
    2.cái trong hình này là ghttp://i.upanh.com/rcytrdì vậy mn.đổi cái gì mình chả hiểu? ai biết chỉ với.thanks nha
    Cái global hidden street hình như bây giờ nó không update thông tin nữa thì phải
    Càng đông càng vui! Ingame: Rfae louie

Đang ở
    Extalia Refugee Camp
    Cái đó mảnh đổi ra vé quay Nebula đó bạn,nebula là vật phảm thêm Stat cho trang bị ví dụ như Str +1 , Dex+1 và nhiều loại khác. NLC đánh mấy con Alien có drop box Nebula bên GMS bán rất có giá đó bạn khi nào bạn thấy trang bi có ghi là: "bạn có thể gắn nebula vào trang bị này" và nếu bảng job 0 có skill nebula hợp nhất đó bạn