Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Gửi Heo nè !!

Gửi Heo nè !!

Kid đang trở lại. Cả tháng nay ko biết cách khắc phục lỗi MS has stopped working nên giờ chả chơi dc. Đừng kick nhé Heo !!!

Đang ở
    Bầu TRời Xanh

[BETWEEN][/BETWEEN]
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 22-04-2014 lúc 17:18.

nick hotro để làm gì mà không pm? thông thường lỗi nãy gỡ đi cài lại là được
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Thời gian em onl là thời gian hotro off . em onl tối mới nhiều ban ngày em hok có onl nhiều được anh .Em thử làm hết rồi nhưng hok được nó vẫn như cũ kết nối hok được em đã tải cái khác nhưng cũng hok được luôn

Trời mod có nói sai ko đấy. Hotro_Maple04 đã TeamView vào máy em cài đi cài lại nhiều lần mà vẫn ko dc. Nến bác ấy bó tay luôn @@. Giờ mình đang tìm ng` tài này. Mình xài win 7 64

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Trời mod có nói sai ko đấy. Hotro_Maple04 đã TeamView vào máy em cài đi cài lại nhiều lần mà vẫn ko dc. Nến bác ấy bó tay luôn @@. Giờ mình đang tìm ng` tài này. Mình xài win 7 64