Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Cái Sheld cho đến thời điểm hiện tại hoạt động hoàn toàn tốt, em bị mất đồ là do bất cẩn từ phía em đã bị lộ thông tin nên đừng đổ lỗi cho game có rất nhiều mem giữ giá trị khủng sao không mất? Vấn đề bảo mật thông tin nick hoàn toàn từ phía cá nhân chứ không thể đổ lỗi cho cái Shield được, Shield là để chặn hack chứ không để chặn keylog hay em làm lộ thông tin nick.
    Chào em, nếu có hứng thú thì MapleVN vẫn welcome!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

là thằng này này!
    If I were your tear-drops,I will roll down to reach your lips.But if you were my tear-drops,I will never cry.Because Idon’t want to lose you

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Cái Sheld cho đến thời điểm hiện tại hoạt động hoàn toàn tốt, em bị mất đồ là do bất cẩn từ phía em đã bị lộ thông tin nên đừng đổ lỗi cho game có rất nhiều mem giữ giá trị khủng sao không mất? Vấn đề bảo mật thông tin nick hoàn toàn từ phía cá nhân chứ không thể đổ lỗi cho cái Shield được, Shield là để chặn hack chứ không để chặn keylog hay em làm lộ thông tin nick.
    Chào em, nếu có hứng thú thì MapleVN vẫn welcome!
    Vì ko giải thích được nên e mới nghỉ thôi , chứ ko lẽ ko làm lộ cái gì ra vẫn mất?
    Một mình bước trên con đường dài .Alone so sad

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    tạm biệt tiết again ~~~~~~~~~

Đang ở
    Underworld
    vĩnh biệt
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

Trích dẫn Gửi bởi pudgesl1998 Xem bài viết
    Vì ko giải thích được nên e mới nghỉ thôi , chứ ko lẽ ko làm lộ cái gì ra vẫn mất?
    Cái này nói thẳng ra hoàn toàn lỗi từ phía member. em có biết để vào nick em lấy đồ sẽ cần những bước gì không? Nói lại cho tất cả các bạn nắm được và tự phân biệt được lỗi từ phía mình hay từ phía Game.

để vào được nhân vật trong game bạn cần gì?

1. ID
    2. Pass
    3. Pic (mk2)

nếu có ID và pass bạn có lấy được pic không?

1. Sẽ reset được mã pic với điều kiện có email (lỗi nữa ở đây là các member rất hay lấy email yahoo đang chat để xác thực account, dẫn đến dễ bị đoán email đăng ký)
    2. Không reset được pic nếu email được lập là 1 email bằng gmail và không sử dụng để liên lạc trong maple.

~> lời khuyên cho các Member là nên đăng ký một tài khoản Gmail và không để lộ thông tin cho bất kỳ ai. Lập tên GMail khác hoàn toàn với yahoo để tránh người khác khó đoán.

Trường hợp nữa để dẫn đến bị người khác vào nick đó là ở quán net.

1. treo máy đi vs
    2. bị người khác nhìn trộm khi login

Trường hợp cuối cùng là bị keylog.

Đã nói hết những gì cần nói, đã cố hết sức để giúp em nhưng cũng làm hết khả năng, khả năng của GM là có hạn!

Xin nói lại với tất cả các bạn. Ngoài ad ra thì không 1 ai có thể login được nick các bạn nếu không có thông tin ngay cả GM cũng không thể login được
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12