Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 55
    ngày 15 sẽ có Character Slot Expansion Coupon (+1 slot nhân vật) (đang cần it nhất 3 slot hit hit)

---------- Post added at 08:47 AM ---------- Previous post was at 08:47 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi sircrocodile Xem bài viết
    Cô làm đc earn free nx nữa sao tôi không làm đc
    laf sao cơ??
    hem hiểu

Đọc sự kiện. Mà choáng con mắt. Một đống sự kiện ra mắt. Cái này cũng phải thôi do đúng dịp NOEL.

Nhưng xem kĩ thì event về NOEL thì giống y chang mấy năm trước. =.=.

Mình chỉ buồn là sao ko cho cái vé mở Slot nhân vật trong khi mở tất cả các nhân vật . Muốn chơi xenon quá mà ko còn slot hix

Trích dẫn Gửi bởi xStarSx Xem bài viết
    Đọc sự kiện. Mà choáng con mắt. Một đống sự kiện ra mắt. Cái này cũng phải thôi do đúng dịp NOEL.

Nhưng xem kĩ thì event về NOEL thì giống y chang mấy năm trước. =.=.

Mình chỉ buồn là sao ko cho cái vé mở Slot nhân vật trong khi mở tất cả các nhân vật . Muốn chơi xenon quá mà ko còn slot hix
    ben nguời ta đau ki bo nhu bên mình
    bạn coi lại đi mọi lần úp điều 1 mớ event + 1 mớ đò nx
    ví dụ mới phien bản v142 vừa rồi mình nhận đc 3 vé + slot character
    2 con pet 90 day + đồ hòi mau + mana , lượm tiền , item...

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

chủ hơi buồn nó hok cho cái shop bán hàng ( 1 mớ đồ ngon có thể bán giá tốt mà chả bik làm sao bán, rao bán thì tội nó ép giá mất hơn 50% mới chịu mua)

Trời ơi!!!! Được hả >"<, ức quóooooooooooooooooooooooooooooo................. .. Ôi tội ngu ko chịu cập nhật thông tin hức hức. Mình coi lại event rồi hình như ko có mở slot char

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

À có rồi *December 12* há há. Thế là được hơi những class khác rồi```````````.... Yeahhhhhhh

Đang ở
    Land of Ooo
    chủ hơi buồn nó hok cho cái shop bán hàng ( 1 mớ đồ ngon có thể bán giá tốt mà chả bik làm sao bán, rao bán thì tội nó ép giá mất hơn 50% mới chịu mua)
    Lần trước giảm giá 90%, cái shop tự treo 90 days còn có >170NX, tại sao không tranh thủ đi O.O
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Giờ này chưa xong nữa!!! Update patch hết rồi hức hức .

Ôi!!! Đang thèm Xenon, tự nhiên coi cái clip dark knight mà phấn khích tột độ. Màu đen huyền bí + skill đẹp. Chẳng bù con bowmaster skill gì đâu mà hao hao người ngoài hành tinh =.=

Đang ở
    Land of Ooo
    ^ Bowmaster mạnh ra phết mà :V
    Chỉ có mình chơi "glass cannon" Marksman thôi sao ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    sao h` vẫn còn bảo trì thế vậy???

9. mình là newbie cho hỏi là cài game xong rồi là vào game thôi phải ko còn patch là tự update phải ko nhỉ

ôi chời bạn chơi Nova sao tưởng có mình mình chơi chứ <3
    F2 Gir Gir Gir Girl I miss U, Baby Ố Ố ồ F2
    Mong sẽ Open Beta sớm F4

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối