Trang 130 của 201 Đầu tiênĐầu tiên ... 3080120128129130131132140180 ... CuốiCuối
Kết quả 1,291 đến 1,300 của 2010
    Trích dẫn Gửi bởi L.Sorata Xem bài viết
    Tự nhiên rảnh rảnh nhìn lại page 1 thì thấy post này của mụ moa
    Liệu moa sẽ xử trí ra sao Mời các bạn đón xem
    P/s: bmi xem hài Tết năm nay chưa có 2 phim chả hay lắm, cái phim Tán gái hại thân gì đó cứ đú đú Cô dâu đại chiến, chắc để qc cho CDĐC 2, có cả con đầu bếp đóng nữa
    UẦYYYYYYY CẢM ƠN MI NHÉ thiếu sót thiếu sót quá ta đã sửa r suýt hỏng hình tượng pơ fệch

Tiện thể tối nay mở 2pic mới k cả nhà? )

---------- Post added at 02:51 AM ---------- Previous post was at 02:48 AM ----------

Hqua em ra rạp xem cái phim nhảm nhất còn tồn tại trên đời mng ạ
    đây là cảnh báo : ĐỪNG BH XEM PHIM "Ôi má ơi", phim hài kinh dị thái

Trích dẫn Gửi bởi Hasumasu Xem bài viết
    UẦYYYYYYY CẢM ƠN MI NHÉ thiếu sót thiếu sót quá ta đã sửa r suýt hỏng hình tượng pơ fệch

Tiện thể tối nay mở 2pic mới k cả nhà? )

---------- Post added at 02:51 AM ---------- Previous post was at 02:48 AM ----------

Hqua em ra rạp xem cái phim nhảm nhất còn tồn tại trên đời mng ạ
    đây là cảnh báo : ĐỪNG BH XEM PHIM "Ôi má ơi", phim hài kinh dị thái
    Đó đó rei moa rep ntn lày
    Mà EMS lâu up v144 thế nhỉ nhanh cái còn đánh thử 2 PQ mới + Akarium, xong kiếm RED coins nữa
    Mà mi xem rạp nào thế Ta chợt nghĩ là: sao rạp tháng 8 ko đập ra xây lại nhỉ chứ có mỗi phòng chiếu, mỗi lần chiếu 1 phim thế thì cũng ít khách. khách qua hết rạp quốc gia, megastar, lotte r` còn đâu (ta đếch bik Đại Nam là rạp khỉ gì )
    Lần sửa cuối bởi L.Sorata, ngày 29-01-2014 lúc 10:03.

Trích dẫn Gửi bởi L.Sorata Xem bài viết
    Đó đó rei moa rep ntn lày
    Mà EMS lâu up v144 thế nhỉ nhanh cái còn đánh thử 2 PQ mới + Akarium, xong kiếm RED coins nữa
    Mà mi xem rạp nào thế Ta chợt nghĩ là: sao rạp tháng 8 ko đập ra xây lại nhỉ chứ có mỗi phòng chiếu, mỗi lần chiếu 1 phim thế thì cũng ít khách. khách qua hết rạp quốc gia, megastar, lotte r` còn đâu (ta đếch bik Đại Nam là rạp khỉ gì )
    Rạp quốc gia :\ .. lúc nào cx đông, bỏng ngô chán, xem 3D thì kính 3D quá dởm, đắt :\ .. điểm + là gần nhà ta thôi :\

Rạp Ngọc khánh cx vắng tèo, lần gần nhất t đi xem ở đấy là xem phim phòng to luôn mà có 4 hay 5 khách == chuột chạy qua chân nữa (thề) ==

Rạp T8 thì xem chất lg cx ổn, mỗi tội ít phòng thật + vs khu để xe (đạp) thô sơ vãi đc cái bỏng ngô ngon hơn QG :\

À rạp Đại Nam là rạp Đại Nam đó ta cx ứ biết :\

Woah mấy bạn nc về rạp chiếu phim vui quá ha Có lần em cũng đi xem phim ở cái rạp trong Vincom (HN) đó 3

.... Ừ EM K BIẾT NỮA.. EM MUỐN Ở TRONG CUỘC NC NÀY

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Woah mấy bạn nc về rạp chiếu phim vui quá ha Có lần em cũng đi xem phim ở cái rạp trong Vincom (HN) đó 3

.... Ừ EM K BIẾT NỮA.. EM MUỐN Ở TRONG CUỘC NC NÀY
    Ơ em ra khỏi cuộc nc r mà em còn chưa xem ở vincom lần nào cơ

Trích dẫn Gửi bởi Hasumasu Xem bài viết
    Ơ em ra khỏi cuộc nc r mà em còn chưa xem ở vincom lần nào cơ
    Ơ thế à.. thế em chen vào làm khỉ gì À cái lần (duy nhất) em đi xem phim ở HN là vì bị mẹ ép đi Cái gì mà "ở nhà nhiều thì thành trâu à blahblah"

Đang ở
    Lò nguyên tử
    eh~, hồi sáng hăng lắm cơ mà sao tới tên rei là tắt ngóm rồi

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

sắp tới tết rùi , mặc dù tết ta cũng ở nhà chơi game thui nhưng vẫn thấy vui
    hoặc là ta sẽ đi với bạn gái

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

mới tải lại gms chả bik có gặp lại cái lỗi ko kết nối dc sever chết tiệt đó ko

Đang ở
    Lò nguyên tử
    sao ko thấy tên nào thế này

Đang ở
    Nhà

Đang ở
    Đà Lạt - Sài Gòn
    G này còn ingame nhìu k mấy anh