Trang 192 của 201 Đầu tiênĐầu tiên ... 92142182190191192193194 ... CuốiCuối
Kết quả 1,911 đến 1,920 của 2010
    @oâ:m

MOAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA ádfghjkl; 827491087 NĂM RỒI MỚI GẶP CHỊ TẠI SAO PHẢI 923898109 NĂM RỒI EM MỚI GẶP ĐC CHỊ?!?!?!

HUHU CHỊ CÓ BIẾT CHỊ VS TEU BỎ EM BƠ VƠ XONG CÓ LUKY NỮA (YAY LUKY) NHƯNG TSAO CHỊ VS TEU LẠI BỎ EM BƠ VƠ.. CHỊ NỠ LÒNG NÀO?!?!?!

Cơ mà em cũng chả buồn lắm đâu k em xạo đấy, buồn kinh khủng khiếp đi đc nên kệ đi huhu sao chị nỡ

À bé trong chữ kí em k phải em vẽ đâu nhé Chỉ là em tô màu + thêm 2 cái hoa đằng sau cho cute hơn thôi

Đang ở
    Lò nguyên tử
    tên teu lúc trc ta thấy hắn ở chỗ đăng kí nhận pet mừ , có chào nhưng mà hắn ko chào lại
    @moa: hello moa
    P.S :@rei: mi muốn mọi người gọi là anh à

Đang ở
    Underworld
    Trích dẫn Gửi bởi minami123 Xem bài viết
    trên vnsharing một đống còn giề , nhớ cái smile.jgp thì phải , rợn cả người
    ừ thì ta đang cuồng nó đấy ôi rợn v~ ra nhưng ra vẫn cố nhìn kĩ
    lên gu gồ phát ra tấm này
    chả biết phải bản gốc k nhưng thấy nó có dấu tay

@moa:ừ thì để avt girl riết bọn mem 4r cứ tưởng ta là gái thôi thì đổi thay tí xíu vậy
    cơ mà nếu xét về onl 4r thường thì chắc chỉ có ta với rei + vani
    Lần sửa cuối bởi Soujirou, ngày 06-03-2014 lúc 17:37.

Đang ở
    Lò nguyên tử
    cái hình đó + hình con chó nữa
    nhưng mà trong vnsharing bảo nó 70% là có thật đúng ko

Đang ở
    Underworld
    Trích dẫn Gửi bởi minami123 Xem bài viết
    cái hình đó + hình con chó nữa
    nhưng mà trong vnsharing bảo nó 70% là có thật đúng ko
    chịu
    mà mi coi câu truyện thứ 11 với cái alice j đó chưa

Đang ở
    Lò nguyên tử
    dính tới alice là ta ko đụng tới đâu , trừ alice(touhou) với alice(madness returns)

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    @oâ:m

MOAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA ádfghjkl; 827491087 NĂM RỒI MỚI GẶP CHỊ TẠI SAO PHẢI 923898109 NĂM RỒI EM MỚI GẶP ĐC CHỊ?!?!?!

HUHU CHỊ CÓ BIẾT CHỊ VS TEU BỎ EM BƠ VƠ XONG CÓ LUKY NỮA (YAY LUKY) NHƯNG TSAO CHỊ VS TEU LẠI BỎ EM BƠ VƠ.. CHỊ NỠ LÒNG NÀO?!?!?!

Cơ mà em cũng chả buồn lắm đâu k em xạo đấy, buồn kinh khủng khiếp đi đc nên kệ đi huhu sao chị nỡ

À bé trong chữ kí em k phải em vẽ đâu nhé Chỉ là em tô màu + thêm 2 cái hoa đằng sau cho cute hơn thôi
    @bôi đen: wth ))))
    Híc em cx đâu muốn đâu cơ mà dòng đời đưa đẩy (hay xô đẩy j đó xùy xùy) rei ạ em mà tạch thì chắc (chắn) k dám nhìn mặt mng nên phải cố = đc..
    Tên teu thì chắc nó bỏ game r chán kiếm tiền giả nên bỏ qua kiếm tiền thật (hình như v.) âu cx là cái tốt 0
    Côg nhận lâu lắm ms gặp mng (chị) ý em cx nhớ cả nhà lắm em hứa 4 tháng nữa mà có tin tốt thì em sẽ cùng rei phục sinh ổ bí (obli) của chta
    Hế công nhận thêm cái hoa bé ý cute hẳn ra thật ra là cute sẵn r

Trích dẫn Gửi bởi Hasumasu Xem bài viết
    @bôi đen: wth ))))
    Híc em cx đâu muốn đâu cơ mà dòng đời đưa đẩy (hay xô đẩy j đó xùy xùy) rei ạ em mà tạch thì chắc (chắn) k dám nhìn mặt mng nên phải cố = đc..
    Tên teu thì chắc nó bỏ game r chán kiếm tiền giả nên bỏ qua kiếm tiền thật (hình như v.) âu cx là cái tốt 0
    Côg nhận lâu lắm ms gặp mng (chị) ý em cx nhớ cả nhà lắm em hứa 4 tháng nữa mà có tin tốt thì em sẽ cùng rei phục sinh ổ bí (obli) của chta
    Hế công nhận thêm cái hoa bé ý cute hẳn ra thật ra là cute sẵn r
    À oh cái phần bôi đen là tại em gõ nhanh quá nên nó thế ý ạ.. tại cảm xúc nó cứ tuôn trào ý nghe ghê quá

Ơ ơ teu bỏ game => bỏ bạn à KhÔNGGNGGGGG khôngggggggggggg Chị ra cho teu phát đấm đê

4 tháng nữa là chị thi xong ĐH / đc nhận vào ĐH huh Yaaayy chúc mừng chị 0 (biết tn cũng đậu nên chúc mừng trc)

Yeah công nhận bé ý cute thật.. em cũng muốn vẽ kiểu đấy mà ứ vẽ đc cơ

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết

À oh cái phần bôi đen là tại em gõ nhanh quá nên nó thế ý ạ.. tại cảm xúc nó cứ tuôn trào ý nghe ghê quá

Ơ ơ teu bỏ game => bỏ bạn à KhÔNGGNGGGGG khôngggggggggggg Chị ra cho teu phát đấm đê

4 tháng nữa là chị thi xong ĐH / đc nhận vào ĐH huh Yaaayy chúc mừng chị 0 (biết tn cũng đậu nên chúc mừng trc)

Yeah công nhận bé ý cute thật.. em cũng muốn vẽ kiểu đấy mà ứ vẽ đc cơ
    Ghê thật .. nhưng em hiểu... ng đẹp trai như em lâu ngày xuất hiện phản ứng đó cx là đương nhiên

@Teu: binh bốp boong á hự hự.. (cảnh này bạo lực nên censored luôn )
    chắc khi nào em chơi lại thì nó sẽ chơi lại thôi
    Vụ 4 tháng nữa k nói trc đc đâu chị cái j chắc chứ học hành k dám chắc đâu ợ..
    Rei vẽ đc mà

@moa:

Ừm thì đó cũng là chuyện bt`thôi mà chị Chắc cũng phải có mấy bạn bị choáng ngợp trc' vẻ đz của chị nên k dám vào cmt luôn (kiểu thần tg. ngầm ý)

Yeahh thế 4 tháng nữa nhé, em chờ đấy Có tn thì chị cũng phải onl đấy ừm, em ép đấy

Em phải ngồi 98301979817 tiếng mới vẽ đc kiểu đó ý ạ Kiểu tự nghĩ ra chibi thì k đc.. nhưng copy thì chắc có thể vẽ đc