Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: G-Giận :)

Angry G-Giận :)

Nó ko nhớ nguyên nhân gây ra cuộc cãi nhau nảy lửa tối qua,chỉ nhớ từ một lí do rất ngớ ngẫn. Đang sẵn bực bội trong người, nó cứ hế nhắn tin trách A... Rồi đùng đùng 1 cái nó đòi c/t .A vừa đi xa về mệt... nên năn nỉ nó vài câu,rồi xui nó: -Em ghét A...em chán A rồi à ? ? ? Ừ,vậy thì A chịu thui. Tự dưng nó bật khóc. Sao A đồng ý dể dàng vậy chứ? >Cái nó chờ đợi đâu phải như thế này... Nó mún A x.lổi nó,nan nỉ nó,mún đc thấy mình quan trọng đói với A thui mà... -A chẳng bao giờ hiểu đc con gái,càng ko bao giờ hiểu đc em...-Nó nhắn cho A 1 câu chẳng ăn nhập gì với nội dung trò truyện nảy giờ cả.~ Nó trách A ko bao giờ chịu nghỉ đến cảm súc của nó, trách A ko quan tâm nó nhìu...và đáp lại tất cả các trách móc của nó,A ko thề giải thích,biện minh,mà chỉ lẳng lặng xi.lổi nó. Giờ đây,ngỉ kỉ hơn 1 xíu, nó chợt nghỉ ra A đã làm vì nó rất nhìu. A ko nghe lời nó, ko chơi game,ko đi chơi với bạn bè nhìu mà dành thời gian cho nó. A trước giờ đi chơi A chẳng xin ai, nhưng bây giờ lại {báo cáo} với nó. Nó lại thấy mình thật có lổi. 12 giờ .................................................. ...................................... -Hôn em 4 cái. Dù thế nào thì hãy nhớ rằng có 1 người luôn ju em... Nó chợt khóc òa. Nó mún x.lổi A, nhưng {cái tôi} quá cao của nó ko cho phép. -Từ bây giờ đến sáng, A nhắn cho em 204 tin nhắn { A ju em }...thì mình sẽ bình thường lại, A nhé... -Sao lại 204 ? ? ? -Vi đó là tổng ngày tháng năm sinh của tụi mình. Và A ngồi nhắn tin theo cái yêu cầu quái gở của nó thật......... 1 tin... 2 tin ...40 ...50.................... Đồng hồ chỉ gần 2 giờ sáng. Nó thương A quá. -Đủ rồi A........... Em x.lổi. Tất cả là lổi của em. A cười, bảo nó là đồ ngok . Nhưng nó thât may mắn vì đã biết dừng lại đúng lúc. Một bài học nhỉ ? Tình ju của nó sẽ típ tục, sẽ vẫn có giận hờn, nhưng chỉ đủ để làm tình ju nó thêm đẹp, chứ ko phải để nó đánh mất tình ju....... By:áC.qUỷ...
    Đừng nhìn mà nói này nói nọ ... Ko phải gương đâu nhé !!

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Hay thật .........tình yêu là thế đó . con gái là vậy đó

Gái mệt lắm ... Bởi F.a nhìu là thế ... Hội F.A ... Tiến lên ! ( Em đã có Ny )
    Đừng nhìn mà nói này nói nọ ... Ko phải gương đâu nhé !!

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Đọc cái này thích hơn cái kia .

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi acquynn001 Xem bài viết
    Gái mệt lắm ... Bởi F.a nhìu là thế ... Hội F.A ... Tiến lên ! ( Em đã có Ny )
    Nhưng con trai có lúc còn mệt hơn . khó khăn già cỗ lỗ sĩ . có lúc ghen còn hơn con gái . Mà ghen rồi giận dai kinh khủng