Đã máy ngày Anh ko gọi cho em ... Anh có biết sắp tới sinh nhật em không? Nhưng Anh ko hề quan tâm cho dù thời gian có trôi qua. Nhưng em vẫn lo lắng cho Anh hơn là giận dỗi! Em đi đến con đường nhà Anh cho mặc dù ko dự tính như vậy...Em ko nghĩ là sẽ gặp Anh! Nhưng Anh lại chào đón em với nụ cười rạng rỡ ấy !!\ Thật ra Anh vô cùng lo lắng ... bởi vì Anh ko làm được gỉ cho Em. Mặc dù Anh thiếu sót rất nhìu và củng ko có nhìu thư Thì Em vẫn chấp nhận Anh chứ ? Dành cho em, chỉ riêng Em. Có lẽ Anh ko thế cho Em cả thế giới này . Lúc này Anh hứa với Em : Anh sẽ chỉ là 1 người Dành riêng cho Em Em chỉ cần ở bên cạnh Anh như bây giờ . Ngày cả khi Em được sinh ra 1 lần nữa thì Em chỉ muốn nhìn thấy Anh mãi mãi Có lẽ Em ko biết nó rất khó với Anh. Liệu Anh có phải là người tốt nhất cho Em? Và có thể người đó ko phải là Anh mà là 1 người khác...Anh muốn vức bỏ cảm giác đó đi. Dành cho em chỉ riêng em.Có lẽ Anh ko thế cho Em cả thế giới này.Lúc này đây Em hứa với Anh. Em chỉ là 1 người mãi dành riếng cho Anh Em chỉ cần ở bên cạnh Anh như bây giờ . Ngày cả khi Em được sinh ra 1 lần nữa thì Em chỉ muốn nhìn thấy Anh mãi mãi... Tình yêu trong trái tim nhỏ bé này. Tình yêu này em chỉ muốn lắp đầy nó với mùi hương của Anh! Cho dù Anh có bị giam cầm mãi trong trái tim Em. Thì Anh vẫn cảm nhận được niềm hạnh phúc đó! Dành cho em. dành cho em chỉ riêng em. Có lẽ Anh ko thế cho em cả thế giới này. Lúc này đây em hứa với Anh. Anh sẽ chỉ là 1 người dành riêng cho em Em chỉ cần ở bên anh như bây giờ! Ngày cả khi em được sinh ra 1 lần nữa thì em chỉ muốn mãi mãi thấy anh thôi