Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35

Cảm Xúc của 1 người chơi cũ từ hồi ''nấm lùn phiêu lưu ký'' của Vinagame

chào các bác trong thành phố maple vui nhộn.mình chơi trò này từ 4-5 năm trước gì đó của vinagme với tên nấm lùn phiêu lưu ký.Nói thật mình bị nghiện ngay từ lúc mới đầu chơi , với thể loại phiêu lưu như này chơi mình cũng không thấy chán.Rồi game cũng bị Vinagame khai tử,mình cũng rất thất vọng.

Nhân vật thì cũng không nhiều như bây giờ mà cũng không chọn nghề luôn như bây giờ được mà phải chơi từ lv1-lv10 mới đc chuyển nghề nào mà mình thích.
    nói chung game bây giờ cũng đổi mới rất nhiều,mình vào game mà bỡ ngỡ quá.

Nói dài dòng tóm lại mình chỉ muốn nói Cám ơn Admin đã hồi sinh game để mình đc 1 lần nữa đc sống trong thành phố Maply diệu kỳ
    Mình không PR cho game đâu chỉ muốn chia sẻ niềm vui của mình thôi.

À cho mình hỏi thêm muốn có thú cưng thì làm thế nào vậy ??

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    ý bạn hỏi thú ingame hay 4r ?

nhớ rỏ là lúc đó mình chơi củng gà nên gặp mấy thằng bạn chơi bây vào mượn nik lúc đó cấp 40 mấy nghề phù thuỷ lửa độc thấy cầm cung bắn bắn xướng v~ :3

mình hỏi trong game ý.
    mình hồi đó chơi phù thủy mà cộng sai bét điểm đánh yếu không tả được

lúc đó mình chơi củng đâu biết đâu vào mỗi lần lên cấp đc 3 4 điễm cộng đều mỗi hàng ~ một điễm

kiếm thú nuôi trong game như nào vậy bạn

Trích dẫn Gửi bởi ngthgila Xem bài viết
    kiếm thú nuôi trong game như nào vậy bạn
    trong game hây trên Diễn đàn ??

Thú nuôi ingame thì bạn vào cash shop mua nhé. Pet có thể hỗ trợ bạn nhặt vật fẩm, meso, hồi HP, MP và n` thứ khác khi bạn mua thêm 1 số vật phẩm hỗ trợ cho pet nhé Mình nghĩ nếu bạn đã xđ mua pet thì không fải chỉ để trưng không thôi đúng không? 3

ta cũng mà mem chơi bên VNG nè . ngày cuối cùng tụi nó qăng đồ đừng nói tới ^^

hồi đó tui cũng chơi "nấm lùn phiêu lưu kí" của vinagame , tui chọn nghề cung thủ,lv65 rùi thì VNG loại bỏ, lúc đó mình cũng bùn lắm chứ.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối