Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Hùi đó đi PQ với GQ vui muốn chết 1 kênh cả mấy chục mạng chờ pt, bi h` muh đến chỗ PQ chắc chỉ có 1 mình mình với 1 đứa AFK or bị lạc thui :v
    Im lặng ko có nghĩa là ngừng yêu thương...
    Nhưng

Trong yêu thương, im lặng là chấp nhận đánh mất...

- Athena - Nơi tình yêu bắt đầu -

nhớ cái pq màng đồng hành đầu tiên á, mới đâu mò dây, mò thùng để mở cửa chưa biết sắp xếp theo thứ tự nên mỏ gần 15' mơỉa ròi quánh con giọt nướt cuối cùng rớt cái giày tụi nó trianh nhau lượm

Đang ở
    HoChiMinh city
    Yep!! 1 thời để nhớ
    Đầu tiên là phải tìm hiểu đường đi và các bản đồ ẩn.
    Nào là PQ thỏ ->học thuộc màu hạt giống->rùi săn heo sắt (mấy ông 5x-6x bỏ party ăn mất con heo sắt>.<), màn đồng hành đầu tiên->mãi vẫn chưa được giày chất lỏng mà trên lv giới hạn rùiPQ vết nứt thời gian thì làm nhóm khá vui mà khá mệt (số lần die hok có ít vì mình là thích khách) và cuối cùng là lễ hội của quỷ (tranh nhau nhặt biểu tượng maple đổi dây chuyền và ngọc).....một thời gian sau nghe là sắp có nhóm nghề mới là hải tặc, chưa kịp xem nghề đó như thế nào thì 2010 là năm maple tạm biệt, mình không bao giờ quên hình ảnh ngày trước là 1 mapler tuy chỉ lên được có lv59
    P/s: mình chân thành cảm ơn Herogame đã hồi sinh lại MapleStory (nếu Herogame làm kiểu chọn sever bắc-nam như trước thì hay nhỉ)
    Không bao giờ bỏ cuộc *\(^=.=^)/*
    |)*>BE A MASTER<*(|

4. Trích dẫn Gửi bởi tieuthuso1 Xem bài viết
    P/s: mình chân thành cảm ơn Herogame đã hồi sinh lại MapleStory (nếu Herogame làm kiểu chọn sever bắc-nam như trước thì hay nhỉ)
    Sv đã không đông rồi mà còn mở 2 sv thì vắng tanh à bạn, maplevn cần có chiến dịch để tăng lượng người chơi chú mình không thấy có 1 quảng cáo nào về sv này cả

Đang ở
    HoChiMinh city
    Trích dẫn Gửi bởi thaics020395 Xem bài viết
    Sv đã không đông rồi mà còn mở 2 sv thì vắng tanh à bạn, maplevn cần có chiến dịch để tăng lượng người chơi chú mình không thấy có 1 quảng cáo nào về sv này cả
    Đó là ước muốn tương lai sau này của mình mong rằng Herogame sẽ được nhiều người biết đến và có nhiều người chơi đến nỗi phải lập thêm sever như GMS ýĐừng bao giờ từ bỏ hi vọng nha mọi ngườis4
    Không bao giờ bỏ cuộc *\(^=.=^)/*
    |)*>BE A MASTER<*(|

NPH lên có chiến dịch PR quảng cáo đi chứ, mình tìm đến game này là do nhớ lại nấm lùn hôì đó lên mới lên google search chứ thực ra cũng không biết game đã đc Hero Game hồi sinh

Hầu hết các game bị sập hồi đó như : ghost , nấm lùn v.v đều đc tái sinh bởi nhìu người tìm kiếm quá ! Nhưng tạm thời nhìu trò vẫn chưa thành việt nhìu ... Chỉ thấy có nấm lùn thôi ...
    Đừng nhìn mà nói này nói nọ ... Ko phải gương đâu nhé !!

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    hồi trước nghe nói maplevn đóng cửa thì cầu mong nó mở lại Giờ mở rồi lỗi tùm lum thì ùng ùng bỏ game
    Bất hạnh cho game quá

Ngoài lề 1 chút sao tự nhiên thấy mỏi miệng quá

Đang ở
    HCM city
    mọi người nhớ lại kỉ niệm ghê quá

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    mọi người nhớ lại kỉ niệm ghê quá
    Thế A moon Gay ko nhớ gì hết hả ? Hay Anh Moon Gay ko có chơi maple hồi đó ?? Hả Anh Moon Gay ?
    Đừng nhìn mà nói này nói nọ ... Ko phải gương đâu nhé !!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối