Trang 3 của 50 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 499
    À ai chỉ cho mình cách di chuyển wa các vùng đất và các làng với nhau ko mình bị 2 con quái tiễn về làng khi đang đi máy bay qua vitoria island ai chỉ mình sao wa đó dc ko đi máy bay cứ bị 2 con đó giết hoài hiện giờ đang ở làng trên mây thì phải
    Lần sửa cuối bởi timeandhero, ngày 10-01-2014 lúc 16:11.

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    C1 : vào cái tàu nhớ đi xuống dưới == . Vào khoảng í
    C2 : vào phần pq sơ cấp , chọn con thỏ ngọc , đi vào map , đi ra . ra ngoài >>>> ở ttx . Chả biết có p? bug k nữa....
    Nghe thì khó hiểu nhg bạn vào làm thử dễ lắm

Trích dẫn Gửi bởi m0on_s2_luna Xem bài viết
    nói ms nhớ cx chưa thấy gái chủ topic hứa ==
    Định giới thiệu lúc đi PQ ludi, muh bị lỗi rùi cậu ạh thui thông cảm để thứ 7 mình tìm xem có PQ nào lvl thấp rùi mình giới thiệu cho cậu nhé

Trích dẫn Gửi bởi timeandhero Xem bài viết
    À ai chỉ cho mình cách di chuyển wa các vùng đất và các làng với nhau ko mình bị 2 con quái tiễn về làng khi đang đi máy bay qua vitoria island ai chỉ mình sao wa đó dc ko đi máy bau cứ bị 2 con đó giết hoài hiện giờ đang ở làng trên mây thì phải
    Bạn muốn đi mọi nơi thì nên đến Orbis (vườn trên mây) trước nhé!

1. Cách đi đến Orbis: Ở ngã 6 bạn đi lên trên > đi vào ga tàu thứ 2 (trong 3 ga) > chọn đến Evere (1k meso) > Ngay vị trí vừa đến Evere bạn click vào NPC bên tay phải để đến Orbis. Cực nhanh vào an toàn nhé. Đến Orbis thì bạn có thể đi gần như mọi nơi trừ map liên kết các khu vực đó.

2. Cách đến ludi (TP đồ chơi ) or những vùng lận cận ludi: bạn đến Nautilus harbor (bằng cách đi taxi thường ở đảo mạo hiểm) > đi đến phòng của NPC ngạo mạn (đến Naulilus thì vào con cá voi> đi sang fải đến khi thấy cửa sổ có bảng mũi tên lên thì vào > đi đến phòng cuối cùng bên tay trái là đến) > đến phòng ngạo mạn thì leo thang dây lên 1 cánh cửa khác, đi ra là đến Quân khu vũ trụ > Ở quân khu tìm taxi VIP để đến làng tuyết (nhớ bấm về làng mới đến nhé)> làng tuyết đi wa trái là Aqua > Korea > đi lên tháp bấm về làng là đến ludi. Chưa tới 10ph nhé

Chúc bạn chơi game vui!
    Lần sửa cuối bởi 2capuchino, ngày 10-01-2014 lúc 16:29.

C1 : vào cái tàu nhớ đi xuống dưới == . Vào khoảng í
    C2 : vào phần pq sơ cấp , chọn con thỏ ngọc , đi vào map , đi ra . ra ngoài >>>> ở ttx . Chả biết có p? bug k nữa....
    Nghe thì khó hiểu nhg bạn vào làm thử dễ lắm
    Cách 2 hình như ko được nữa cậu àh :v có cách về TTX ý, để tối thứ 7 onl hỏi lại cho chắc ăn rùi chỉ cậu lại.
    Nói thật là time onl rất ít muh gặp cái dzụ đi tàu thì chỉ có ngủ 1 giấc dậy rùi chơi tiếp

Mình muốn hỏi là từ Orbis về ttx ấy làm sao để về dc đi tàu bay cứ gặp 2 con quái là chết thảm c7

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    ngày nào chả về = cách 2 =.=
    Btw cho hỏi maple này cái gì cx chế ra đc r , thế ai liệt kê cho em mấy cách kiếm tiền đc k . đánh quái h chả đáng bn...

Trích dẫn Gửi bởi timeandhero Xem bài viết
    Mình muốn hỏi là từ Orbis về ttx ấy làm sao để về dc đi tàu bay cứ gặp 2 con quái là chết thảm c7
    Thì bạn đi ngược lại từ Orbis > Evere > chọn NPC bên tay fải (Mất tầm 9ph)

ngày nào chả về = cách 2 =.=
    Btw cho hỏi maple này cái gì cx chế ra đc r , thế ai liệt kê cho em mấy cách kiếm tiền đc k . đánh quái h chả đáng bn...
    Mình thử rùi, trong gương đa chiều ko có thỏ ngọc nữa :v
    Lần sửa cuối bởi 2capuchino, ngày 10-01-2014 lúc 17:16.

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết
    Thì bạn đi ngược lại từ Orbis > Evere > chọn NPC bên tay fải (Mất tầm 9ph)

Mình thử rùi, trong gương đa chiều ko có thỏ ngọc nữa :v
    cậu vào gương sơ hay trung cấp? vào gương sơ cấp , nch vs npc để vào trong cái map thỏ ngọc ( k cần pt hay làm gì hết) , rồi đi thẳng ra ngoài lúc cậu ra khỏi cái gương thì cậu sẽ ra ở TTX

cậu vào gương sơ hay trung cấp? vào gương sơ cấp , nch vs npc để vào trong cái map thỏ ngọc ( k cần pt hay làm gì hết) , rồi đi thẳng ra ngoài lúc cậu ra khỏi cái gương thì cậu sẽ ra ở TTX

Gương đa chiều chỉ có 1 loại thui muh bạn. Mình chỉ hiển thị 8 PQ trong đó 5 cái là lễ hội quỷ, ngoài ra ko bấm mũi tên wa lại jì được :v cậu có hình ảnh thì chụp cho mình xem với nhé!

C1 là đi vào chỗ nào bạn ? mình đứng ở cuối tàu chỗ khuất vấn die

Trang 3 của 50 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối