Trang 13 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 499
    Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết

Acc Demon mình vừa chuyển wa Job2 vẫn nhận được điểm kinh nghiệm bt muh bạn.

Chị đang chơi Mes zLamii đó babe ah vào shop thấy cái nào màu xanh thì tặng thui chứ có đọc tên đâu chị sắp lên 90 rùi, khi nào chị lên kéo chị wa targa nhá 0
    lên tầm lv đấy pm Hajime mà chơi chung . Hôm trc kéo bạn í đc mấy lv thì có vc thấy lủi thủi thương qué (((( . Em sắp lên 20x r ^^ 000
    Nah offf theo LOli rồi

Đang ở
    House, of course =))
    Mấy năm rồi mới quay lại game, chọn nghề ưa thích là Phantom (liên quan tới trộm ). Nhưng tình hình là nhiều nhiệm vụ lỗi quá, nhiệm vụ không kiếm được đồ, rồi nhiệm vụ không nhận được, lại nhiệm vụ không trả được Một số nhiệm vụ khác lại quá cấp Bây giờ chỉ train train và train, mất tính thú vị trò chơi == Hi vọng các ad sớm fix hộ mình s9
    Please don't cry , when the sun inside of you still shines,
    I just want you to know that when you falling down ,
    Let's try to smile until you die .

Đang ở
    Thành phố Hải Dương
    Chào các cậu Mấy năm rồi tớ mới chơi lại Nấm lùn và hiện tại thì đang khá là mù mờ Vì thực sự tớ là con gái, 15t và kinh nghiệm chơi game rất ư là hạn chế! Nhấn mạnh chữ "hạn chế" đấy.
    Thế nên là
    ...
    Tớ cần các cậu giúp TT^TT Làm ơn kết bạn với tớ 'GrassMayy"
    Lần sửa cuối bởi ThaoSu.Cassiopeia, ngày 16-02-2014 lúc 19:43.
    Cỏ liều
    Hãy nhắm mắt, khi em đến ...

Trích dẫn Gửi bởi sleepdra Xem bài viết
    Mấy năm rồi mới quay lại game, chọn nghề ưa thích là Phantom (liên quan tới trộm ). Nhưng tình hình là nhiều nhiệm vụ lỗi quá, nhiệm vụ không kiếm được đồ, rồi nhiệm vụ không nhận được, lại nhiệm vụ không trả được Một số nhiệm vụ khác lại quá cấp Bây giờ chỉ train train và train, mất tính thú vị trò chơi == Hi vọng các ad sớm fix hộ mình s9
    Một ngày train qái ko bằng 1h PQ GM đang fix dần các PQ rùi ý bạn.

Trích dẫn Gửi bởi ThaoSu.Cassiopeia Xem bài viết
    Chào các cậu Mấy năm rồi tớ mới chơi lại Nấm lùn và hiện tại thì đang khá là mù mờ Vì thực sự tớ là con gái, 15t và kinh nghiệm chơi game rất ư là hạn chế! Nhấn mạnh chữ "hạn chế" đấy.
    Thế nên là
    ...

Bạn chơi class nào ý? Để tối mình onl mình add nick bạn dạo này công ty có nhiều việc nên mình ko onl thường xuyên được. Mình sẽ tranh thủ để lọc ra những bạn onl cùng time có thể kêt bạn và giúp đỡ nhau nhé ^^ do đang lỗi skill acc chính nên mình ko train muh treo acc để trò chuyện với mng thui @@

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Trích dẫn Gửi bởi ThaoSu.Cassiopeia Xem bài viết
    Thế nên là
    ...
    K có cậu ở đây đâu em nhé . Nhg việc giúp đỡ thì sẵn sàng vì mh cx đc chủ topic chỉ dẫn rất nhiều lúc đầu Tối mh pm bạn nhé , có gì cứ hỏi mh cx đc sẵn sàng giúp đỡ ^^ . Acc FateZero nhé k thích pm xong hỏi bạn là ai đâu nhé ...
    P/s : larni :ava kinh thế F3
    Nah offf theo LOli rồi

Đang ở
    In Maple Vn

Bạn chơi class nào ý? Để tối mình onl mình add nick bạn dạo này công ty có nhiều việc nên mình ko onl thường xuyên được. Mình sẽ tranh thủ để lọc ra những bạn onl cùng time có thể kêt bạn và giúp đỡ nhau nhé ^^ do đang lỗi skill acc chính nên mình ko train muh treo acc để trò chuyện với mng thui @@
    Chị onl ngay game cho tôi
    Nothing to see

Đang ở
    Thành phố Hải Dương

À em chơi evan ạ :'( Chị là Larni ạ ^_^

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi m0on_s2_luna Xem bài viết
    K có cậu ở đây đâu em nhé . Nhg việc giúp đỡ thì sẵn sàng vì mh cx đc chủ topic chỉ dẫn rất nhiều lúc đầu Tối mh pm bạn nhé , có gì cứ hỏi mh cx đc sẵn sàng giúp đỡ ^^ . Acc FateZero nhé k thích pm xong hỏi bạn là ai đâu nhé ...
    P/s : larni :ava kinh thế F3
    À vâng em cám ơn :3 Mn toàn đi làm hết rồi ạ TT^TT
    Cỏ liều
    Hãy nhắm mắt, khi em đến ...

Đang ở
    HCM city
    Người ta bắt bẻ thế thôi có gì đâu

mình cũng mới chơi lại game đc 2 ngày này mà vào game h lạ quá chả biết gì hết chắc lượn 4r thôi quá

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    đi vs ta nè đi vs ta nè . Ms comeback 1 tgian cho quen ồy vào G chém là vui hết mà
    Nah offf theo LOli rồi

Trang 13 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối