Trang 2 của 48 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 499

Hybrid View

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Chủ thớt 16x làm mh buồn ==

Đang ở
    Vũng Tàu
    Trích dẫn Gửi bởi candykulz_n Xem bài viết
    @Chị: Không ngờ em có sức ảnh hưởng dữ dội như vậy
    Hôm qua chị làm em tưởng như phim :v Không ngờ gặp đc chị lần 2.

Btw: Em thanks tay nhé chị. Tại viết ít nên k hiện nút thank @@"
    Ko ngờ em lượn wa đây thật 1 phần cái tên em làm chị nhớ đến "Hajime là số 1" trong manga là 1 cô bé chăm chỉ, hiền lành như em dzậy 3

Trích dẫn Gửi bởi m0on_s2_luna Xem bài viết
    Chủ thớt 16x làm mh buồn ==
    Haha mình bít nói lvl ra các bạn sẽ nghĩ :"Lên được 160 muh kiu comeback ji" nên mình ghi lvl haha muh ^^
    Lý do là tại mình ko có train muh lại thích đi khám fá đây đó, nên đợi event x2 vừa rùi anh mình (trong game hùi VMS và cũng là 1 người train thuê) kéo acc mình lên 160 rồi cho mình tiền mua đồ để mình thỏa sức du hý thui

Vậy nên bạn đừng có buồn, mình may mắn được gặp người anh ingame tốt như vậy nên mình muốn chia sẻ 1 phần may mắn ấy cho các bạn thui ^^ mình rất hòa đồng và ko hề chảnh chọe, đặt biệt thích làm Q lv thấp nữa :v bạn có thể thử 1 lần trò chuyện với mình xem có đúng vậy ko
    Im lặng ko có nghĩa là ngừng yêu thương...
    Nhưng

Trong yêu thương, im lặng là chấp nhận đánh mất...

- Athena - Nơi tình yêu bắt đầu -

Trích dẫn Gửi bởi xuanmai Xem bài viết

Ko ngờ em lượn wa đây thật 1 phần cái tên em làm chị nhớ đến "Hajime là số 1" trong manga là 1 cô bé chăm chỉ, hiền lành như em dzậy 3
    Em không có coi manga đó. Bữa cầm cuốn từ điển tiếng Nhật thấy hay hay nên lấy làm tên nhân vật luôn
    Btw: Chăm chỉ thì chắc em có chút chút, còn hiền thì hình như là không có chút nào đâu

em mới quay lại Ms 1 tuần mà giờ xa lạ quá. Chả còn bạn bè gì nữa. Lại muốn bỏ thôi.

Đang ở
    Hue City
    Mình có 1 chút xíu xíu giống bạn. Nhưng mình bỏ game từ hồi VMS đóng cửa.. Sau time đó mình chuẩn bị thi Đh nên k chơi nữa.. Hnay rãnh rồi nên dow game MapleVN về.. Thật sự thì mới chơi 1 tối thôi, nhưng nhìn game vắng quá, cũng chẳng biết làm gì để nhanh lên lv 1 chút.. Hnay m lv20 :.)).. Mò mẫm + k có ai nc cũng buồn buồn .. K ngại thì add fr nhé MinaZhu .. À, mình năm nay 22 rồi cũng FA nốt vậy nên bà cô già k chị có mình cậu đâu

Mình thấy lập topic này cũng khá hay ^^ vì mình cũng là 1 trong số những ng muốn trở lại cộng đồng maplerVN . Nhưng khi trở lại chơi đc 1 ngày thì chả bik gì T_T . Ko qen ai chơi như tự kỹ ák . Rồi cũng ko bik trang nào để search thông tin trang bị đánh rớt ở đâu ( dạng như hidden street ) . Mù tịt tất cả nên có phần hơi chán T_T

Haha,chào Larin,mình là RebelTau (đầy đủ là RebelTaurus) cũng là mech đây - male - 25 tuổi. Ta nói,chơi lại gần cả tuần mà ko thấy đc 1 mống mech...bùn..thấy đc topic kiểu này là bơi vào liền..hẹn đi quest part ko Nữ cơ khí ơi

Lão luyện cb chắc cũng giống newbie nhỉ ? Cái cảm giác vô game tự mò làm Q (Q Tiếng Anh -_-) một mình chả ai giúp đỡ nó chán thế nào. Nhưng cb đỡ hơn newbie mới bập bẹ vào game, làm Q train farm đủ kiểu muốn hộc máu mồm Em cũng chả có kinh nghiệm gì ngoài vốn TA kha khá để mò Q nên chỉ vào đây để giao lưu thôi
    Dù gì thì cũng chào mừng đã trở lại

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Comeback sau mấy năm, may vẫn nhớ pass vào acc của maple, vào thì thấy "em ấy" vẫn thế, có điều mình đã ngu đi nhiều

Giờ mình không biết nên làm gì luôn, lvl 77 giờ làm gì tiếp các bạn ới ((
    ~~ You don't even know how very special you are ~~ c13

CÁC BẠN CÓ THỂ GIÚP MÌNH LỖI NÀY ĐƯỢC KHÔNG. MÌNH DOWNLOAD BẢN 149 VỀ VÀ CÀI ĐÚNG CÁC BƯỚC NHƯNG KHI CHẠY LAUNCHER THÌ BỊ BÁO LỖI "NÂNG CẤP PHIÊN BẢN 4.9 THẤT BẠI". CÁC BẠN CÓ KINH NGHIỆM THÌ CHỈ MÌNH KHẮC PHỤC VỚI NHÉ...CÁM ƠN CÁC BẠN s4

Trang 2 của 48 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối