Trang 30 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 499
    ủa giờ chị chơi nhân vật nào thế? 8 em mới back game, lv:138 làm full nhiệm vụ mulung+ aquaroad rồi, chị biết nhiệm vụ nào "vui vui" chỉ em với
    Làm ăn lớn ............................................... nhưng không có vốn

Em làm mấy cái Q để kill boss đi làm thì ko dzui nhưng làm xong nó dzui

zakum em nhảy 2 phút chị ạ .......... khổ thế cơ chứ, mấy quét nhảy em cũng clear cả rồi, giờ đang buồn đời vì thứ 1: nhảy bá đạo quá , thứ 2: chơi mechanic nhìn người ta bơm máu ham quá

Coi thường mech thế nhể mech cần jì fải bơm máu muh ham. Buồn thì nhảy Q thú cưng ý

à mà cho em hỏi: sao mấy quest lấy scroll 10% att em làm, chọn phần thưởng xong trong kho đồ lại không có nhỉ? (kho hoàn toàn trống)

Đang ở
    Sài Gòn
    Oài, giờ mình lại phải làm phiền mọi người nữa rồi. Mình muốn hỏi về chế tạo Android. Cụ thể là mình muốn biết tìm Android Recipe ở đâu, Magic powder brown ở đâu mà ra( nếu đánh quái cho mình hỏi là quái nào luôn), cấp độ của nhân vật là bao nhiêu thì mới học được nghề giả thuật kim (để tinh chế đồ). Mình có đọc qua bài hướng dẫn trong Forum, nhưng có vẽ như bài viết này không dành cho newbie, có quá nhiều từ ngữ ingame mà mình chưa hiểu nổi ( từ ngữ ingame của maple rõ khác với các game khác, toàn viết tắt đọc không hiểu nổi), có nhiều thứ phải kiếm ra mà không thấy ghi nguồn gốc, ví dụ như là Magic powder brown, hay là dùng extractor( mình kiếm lòi 2 con mắt ra chả thấy ai bán extractor, search google mãi mới ra là nó thuộc nghề thuật giả kim, trong bài viết của forum lại ghi như là mua được @@). Xin chân thành cảm ơn mọi người,đặt biệt cảm ơn alexbear ,larni, không có 2 người chắc tui giờ vẫn là thằng hai lúa không lòi được hạt gạo@@

Đang ở
    HCM city
    Bài viết 4rum nói ít sai lắm bạn nhé,có thể do bạn hiểu nhầm thôi

Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    Bài viết 4rum nói ít sai lắm bạn nhé,có thể do bạn hiểu nhầm thôi
    Thì mình đâu có nói viết sai đâu, mà tại do mình không hiểu nổi thôi@@ cũng mới chơi đây, nhiều khi thấy mấy bạn trong game nói chuyện ghi tắt tè le cũnh không hiểu nốt.

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi duytruc Xem bài viết
    Thì mình đâu có nói viết sai đâu, mà tại do mình không hiểu nổi thôi@@ cũng mới chơi đây, nhiều khi thấy mấy bạn trong game nói chuyện ghi tắt tè le cũnh không hiểu nốt.
    Giờ bạn có gì k biết,cứ post thẳng lên đây. Mình sẽ trả lời cho bạn trong phạm vi hiểu biết của mình ^^~

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi duytruc Xem bài viết
    Oài, giờ mình lại phải làm phiền mọi người nữa rồi. Mình muốn hỏi về chế tạo Android. Cụ thể là mình muốn biết tìm Android Recipe ở đâu, Magic powder brown ở đâu mà ra( nếu đánh quái cho mình hỏi là quái nào luôn), cấp độ của nhân vật là bao nhiêu thì mới học được nghề giả thuật kim (để tinh chế đồ). Mình có đọc qua bài hướng dẫn trong Forum, nhưng có vẽ như bài viết này không dành cho newbie, có quá nhiều từ ngữ ingame mà mình chưa hiểu nổi ( từ ngữ ingame của maple rõ khác với các game khác, toàn viết tắt đọc không hiểu nổi), có nhiều thứ phải kiếm ra mà không thấy ghi nguồn gốc, ví dụ như là Magic powder brown, hay là dùng extractor( mình kiếm lòi 2 con mắt ra chả thấy ai bán extractor, search google mãi mới ra là nó thuộc nghề thuật giả kim, trong bài viết của forum lại ghi như là mua được @@). Xin chân thành cảm ơn mọi người,đặt biệt cảm ơn alexbear ,larni, không có 2 người chắc tui giờ vẫn là thằng hai lúa không lòi được hạt gạo@@
    Các bác ơi em được lên tivi kìa
    Ko có gì đâu bạn à, mình giúp dc thì sẽ giúp thôi. Có gì không hiểu cứ nói lên chat box ý, mình cũng onl thường xuyên mà
    Android recipe cách tốt nhất là ra chợ mua, giao động từ 1m đến 1m5 thôi (recipe nhé). Magic powder brown là bột phép thuật nâu, bạn cần bao nhiêu minh còn mấy cái này? Nghề giả kim thì lên 20 sẽ dc cho nv của ông thầy cả, xong nv đó sẽ dc học 2 trong 4 nghề. Học giả thuật kim thì đi kèm với đào khoáng nhé.
    Lần sửa cuối bởi alexbear, ngày 22-08-2014 lúc 11:41.
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trang 30 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối