Trang 42 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 324041424344 ... CuốiCuối
Kết quả 411 đến 420 của 499
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi mapboo1089 Xem bài viết
    Mình thấy lập topic này cũng khá hay ^^ vì mình cũng là 1 trong số những ng muốn trở lại cộng đồng maplerVN . Nhưng khi trở lại chơi đc 1 ngày thì chả bik gì T_T . Ko qen ai chơi như tự kỹ ák . Rồi cũng ko bik trang nào để search thông tin trang bị đánh rớt ở đâu ( dạng như hidden street ) . Mù tịt tất cả nên có phần hơi chán T_T
    Vào game đánh quái sẽ drop monster card nhằm biết đc quái đó rớt những trang bị gì đấy bạn

Tôi mới quay lại chơi nên giờ mù tịt. Mọi ng cho hỏi đi đến Mu Lung ntn? Tôi đến Lang trên mây rồi, gặp con hạc mà nó cứ báo "đã có ng đi mu lung". ngồi chờ nguyên sáng mà vẫn vậy làm ko sao đến đc mulung. Ko biết có phải bị lỗi ko và còn cách nào để đến đó ko? Tại đọc topic thấy bảo đến đó cày meso nên muốn qua đó.

Trích dẫn Gửi bởi nqtpt01 Xem bài viết
    Tôi mới quay lại chơi nên giờ mù tịt. Mọi ng cho hỏi đi đến Mu Lung ntn? Tôi đến Lang trên mây rồi, gặp con hạc mà nó cứ báo "đã có ng đi mu lung". ngồi chờ nguyên sáng mà vẫn vậy làm ko sao đến đc mulung. Ko biết có phải bị lỗi ko và còn cách nào để đến đó ko? Tại đọc topic thấy bảo đến đó cày meso nên muốn qua đó.
    bạn chuyển kênh rồi tiếp tục như bình thường, nêu vẫn có người thì lại chuyển kênh
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

đi thế này nhé đảo mạo hiểm>tàu hải tặc>quân khu vũ trụ>đi taxi đen qua làng tuyết> leo tháp xuống đáy đại dương>đi taxi cá heo qua thị trấn dược thảo>đi con cò qua mu lung
    nhìn hơi xa vậy chứ nhanh lắm

Tôi đi đến tầng 16f-20f thì đoạn đổ nát ko còn đường nào đi nữa là sao???

Tôi đi đến tầng 16f-20f thì đoạn đổ nát ko còn đường nào đi nữa là sao???
    nếu muốn lên vườn trên mây dùng giấy về thị trấn gần nhất

Trích dẫn Gửi bởi hotboystory Xem bài viết
    nếu muốn lên vườn trên mây dùng giấy về thị trấn gần nhất
    tôi đang từ vườn trên mây xuống đáy đại dương để ra mulung.mà không xuống dưới cùng đc.@@

Đang ở
    hà nội
    tôi đang từ vườn trên mây xuống đáy đại dương để ra mulung.mà không xuống dưới cùng đc.@@
    vườn trên may có tàu sang mulung mà bạn
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Cho mình hỏi là sao item Thẻ chia sẻ trong shop không mua được vậy ? Mình có 1 món nó ghi dùng sharing tab để chuyển qua acc trong cùng tài khoản.

lên RED co reset nhân vật không mọi người :v

Trang 42 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 324041424344 ... CuốiCuối