Trang 49 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 3947484950 CuốiCuối
Kết quả 481 đến 490 của 499
    :3 Drictions mem cũ chơi 3 năm trời cùi nhất game :3

Đang ở
    Hà Nội
    Quoác, SS vô guild từ khi nào nè?
    :F8::F8::F8::F8::F8:
    Trích dẫn Gửi bởi sarakura_92 Xem bài viết
    Bãi người đá ở TOT ấy bạn

Tôi là 1 ... bishop ăn hại ~.~

Chơi maple gần 7 năm rồi từ thời VNG ,FMS ,Mapviet.com T^T Nhưng chơi sever này mới 1 thang à ..=.= Và cũng lâu rồi qên cách kết bạn...giờ đang tập dần dần Ai ngại kết bạn giống Tin thì cứ lam quen với Tin nha..Tin sẽ rât vui vì có bạn mới cùng chia sẻ c7
    Ohayo ~ Mình là Tin mem mới rất vui được làm quen s4
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...aplevn-Ohayo-3

Trích dẫn Gửi bởi huongtra Xem bài viết
    Quoác, SS vô guild từ khi nào nè?
    :F8::F8::F8::F8::F8:
    Ngày xửa ngày xưa từng ở G DumbWayDie một time

Trích dẫn Gửi bởi sarakura_92 Xem bài viết
    Bãi người đá ở TOT ấy bạn
    là bãi nào nhỉ bạn ơi. chỉ kĩ dùm mình vs

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Comeback sau mấy năm, may vẫn nhớ pass vào acc của maple, vào thì thấy "em ấy" vẫn thế, có điều mình đã ngu đi nhiều

Giờ mình không biết nên làm gì luôn, lvl 77 giờ làm gì tiếp các bạn ới ((
    ~~ You don't even know how very special you are ~~ c13

CÁC BẠN CÓ THỂ GIÚP MÌNH LỖI NÀY ĐƯỢC KHÔNG. MÌNH DOWNLOAD BẢN 149 VỀ VÀ CÀI ĐÚNG CÁC BƯỚC NHƯNG KHI CHẠY LAUNCHER THÌ BỊ BÁO LỖI "NÂNG CẤP PHIÊN BẢN 4.9 THẤT BẠI". CÁC BẠN CÓ KINH NGHIỆM THÌ CHỈ MÌNH KHẮC PHỤC VỚI NHÉ...CÁM ƠN CÁC BẠN s4

Đang ở
    Hà nội
    Guild tornado rất mong chờ đc đón 1 thành viên lớn tuổi mà lại xinh ẹp hiền dịu nết na thế này c1 c11
    Nếu có điều gì thắc mắc xin cứ hỏi em sẽ giải đáp
    Zsyro99

---------- Post added at 03:23 AM ---------- Previous post was at 03:22 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi aloha1210 Xem bài viết
    CÁC BẠN CÓ THỂ GIÚP MÌNH LỖI NÀY ĐƯỢC KHÔNG. MÌNH DOWNLOAD BẢN 149 VỀ VÀ CÀI ĐÚNG CÁC BƯỚC NHƯNG KHI CHẠY LAUNCHER THÌ BỊ BÁO LỖI "NÂNG CẤP PHIÊN BẢN 4.9 THẤT BẠI". CÁC BẠN CÓ KINH NGHIỆM THÌ CHỈ MÌNH KHẮC PHỤC VỚI NHÉ...CÁM ƠN CÁC BẠN s4
    thường thường là do máy bạn ko đủ chỗ chứa! hãy thử đổi sang ổ nào rộng rãi thoáng mát thử lại :3

---------- Post added at 03:25 AM ---------- Previous post was at 03:23 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi sun_and_baby Xem bài viết
    Comeback sau mấy năm, may vẫn nhớ pass vào acc của maple, vào thì thấy "em ấy" vẫn thế, có điều mình đã ngu đi nhiều

Giờ mình không biết nên làm gì luôn, lvl 77 giờ làm gì tiếp các bạn ới ((
    trian bạn ơi :3 77 trian h cũng khá nhanh Pm người guild tornado sẽ có người kéo bạn vào thỏ :3

Bạn Boyga199z ơi, mình cài vô ổ E còn trống tới 58 GB lận, mà nó vẫn bị bạn ơi hx hix
    Cám ơn bạn đã reply mình nha ^^

Chào các bạn, mình vừa quay lại sau...chả nhớ bao lâu nữa có 1 điều cực kỳ quan trọng mà mình cần các bạn có kinh nghiệm giúp đỡ dó là: Các cách di chuyển giữa các "đảo" - mình tạm gọi vậy :3. Hiện tại mình khá là bí khi muốn đi từ khu vực này tới khu vực khác khi các "cổng"/xe/tàu/tháp bị thay đổi/k còn hoạt động/dừng tính năng..v.v. nên mình toàn phải dùng nhiệm vụ cho dịch chuyển để thoát ra khỏi 1 số khu vực ví dụ như: Ludi (mình chờ tàu chả thấy đâu, đi xuống Omega Sector thì k có gì hết...v.v), tìm đường xuống El Nath và thoát khỏi nó....v.v và 1 số địa điểm khác nữa. Hy vọng nhận được sự gúip đỡ .

Trang 49 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 3947484950 CuốiCuối