Trang 1 của 43 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 421

Red face [Bán] Maple Extalia bán Meso [Bán]

Và thế là kết thúc một MS huyền thoại. EMS ra đi nhanh qua để lại bao sững sờ cho mapler... hầy.... Thôi thì tiễn biệt em nó theo gió mây. Các anh em đừng buồn quá. Bài viết dưới đây dù là dĩ vãng nhưng thật lắm kì niệm với $.$ với nó. Nhân đây nhắm " Xoa dịu nỗi đau da cam cho em" Lvbi xin tung hàng mở bán 24 acc GMS unfake IP giá cả thì như sau:

10 acc đầu tiền giá 400k - ĐÃ bán 4 ngày hôm qua.
    10 acc tiếp theo giá 500k -
    4 acc cuối tuỳ hừng :v .

Lưu ý : giờ chơi GMS fake ip tỉ lệ band VV cực kì cao nên bạn nào muốn trải nghiệm với độ khó, sự trường tồn bất tử của GMS thì mới mua nhé, sv hùng mạnh nhất thế giới chỉ sau KMS. Nói trước là nó là Maple thật nên chơi khó đây k dễ như EMS đâu.

Nhanh chân lên nhé các bợn vì chả còn nhiều thơi gian và acc. Sắp tết r k có gì chơi là buồn đấy.
    Thông tin acc bao gồm : ID - Pass - Email - Pass email vv... Yên tâm đầy đủ. ACC CLEAN.

Xin chào cả nhà. Mình bán meso theo đặt hàng và bán meso lâu dài. Luôn có cho các bạn khi cần. Số lượng > 50b thì báo sớm 1 câu nhé .

Giá rổ như sau :

# Chuyển khoản :

- 700k/ 10b (VN only) or 10b= 70 SGD =55 USD = 40 EUR = 210 MYR. (Paypal palment)

# Card (VN only) : 2 loại là gate hoặc vcoin ( có thể là thẻ ĐT(vina mobie viettel) khác nhưng khuyến khích là GATE)

(90k/b) HIỆN TẠI KHÔNG NHẬN GIAO DỊCH CARD DƯỚI 500 ngàn ĐỒNG.

- Card 500 GATE = 5.6b.
    - Card 200 GATE = 2.2b. (KHÓA)
    - Card 100 GATE = 1.1b. (KHÓA)
    - Card 50 GATE = 550m. (KHÓA)

Lưu ý với người mua meso = card: Mình KHÔNG giao dịch với các đối tượng muốn gặp ingame trao đổi qua lại rồi lằng nhà lằng nhằng mặc cả với mình xong rồi kiểu dứ dứ qua lại mãi ko giao dịch xong. Rất mất thời gian của cả đôi bên mà giá trị hàng hóa lại chẳng đáng giá là bao nhiêu. Thế nên các bạn mua = card cứ làm theo bước sau:
    1: Nhắn tin cho mình về việc mua meso và số lượng meso bạn cần.
    2: Set 1 shop "arrows (cung tên)" có giá trị tương ứng. Vd bạn mua 10bil thì treo vào shop của bạn 1 bó tên 9999 mũi tên giá 999.999 meso = 10b đó.
    3: Nạp thẻ Vcoin hoặc gate vào link dưới đây.
    Link nạp thẻ : http://napngay.com/tc/@[email protected]
    4: Sau khi nạp thẻ thành công nhắn tin hoặc gọi điện cho mình về việc bạn đã nạp thẻ vào link để mình check.
    5: Đợi . Trong vòng 1 tiếng mình sẽ vào mua arrows cho các bạn r các bạn rút tiền ra.

* Các bước giao dịch là thế nên các bạn cứ thể làm theo nhé. Nếu bạn là newbie thì mỗi giao dịch + 100m trừ thẻ 20k.

Các bạn liện hệ gọi điện hoặc qua thăm mình mọi lúc thoải mái theo thông tin dưới đây nhé. Nhắn tin cũng được nhưng mình khuyến khích gọi sẽ được việc hơn là nhắn tin.

Thông tin :
    Tên: Trần Hồng Anh ( Anh Lvbi Maplestory)
    Số điện thoại : 0922286668 - 0914666671 nếu cần số bàn thì gọi mình đọc nhé .
    Địa chỉ : 103 Minh Khai - Hà Nội. Ai rảnh thì qua nhà mình chơi nhé .
    Tài khoản ngân hàng : Ngân hàng quân đội (MB bank) số 059017-2286668.
    F/b : https://www.facebook.com/UniTran.Hong

Xin cảm ơn ban quản trị diễn đàn, cảm ơn các anh em đã, đang và sẽ dùng dịch vụ của mình. Mong cả nhà ủng hộ trong thời gian tới.

P/S : Có đang bán ít đồ lặt vặt bên lề mong cả nhà ghé qua xem http://diendan.maplevn.com/showthrea...0-DEX-LUCK-STR .

Thân ^^.

[Lvbi] !

Phụ lục : PIC for Fun.

Những con số nhỏ lẻ được tích luỹ theo thời gian bao giờ cũng tạo ra giá trị. Sai lầm khi không giao dịch card từ đầu năm ngoái. Cũng nhờ các giao dịch meso từ nước ngoài = card mới đẩy con số lên được ntn. Cảm ơn tất cả các anh chị em đã ủng hộ Bi trong thời gian qua. Xin chân thành cảm ơn.

Lần sửa cuối bởi Extaliavn, ngày 04-01-2016 lúc 09:11.

Giá như này thì mình farm coins bán 1 ngày cũng đc 200k vnđ ý nhở

Cứ farm nếu đủ vé em eiii

Train gom góp đổi 1 lúc mấy trăm vé chắc mau giàu. Mà train đc meso nữa! muahahaha

Train 1 tiếng đc 50 tix r` a ei Train 4 tiếng + 4 tiếng nữa đi zebra là ~3k coin

4h nếu siêng nhặt, meso cũng chả ít nhỉ )

. Kế hoạch hay đới =p~... anh em mình làm liên minh buôn meso số lượng lớn thôi ... hê hê... làm giàu không khó anh em eii

giao dịch chuyển khoản ít người mua lắm c13.
    Cuộc đời thật lắm éo le. Thằng 2 hộp sữa đứa không hộp nàoc6

Thì mình cũng không định bán cho nhiêu người nhưng mua ít =='. Thi thoảng có ai qua mua 1 phát 20 30b là đc rồi

Đang ở
    Hà Nội
    Làm giàu không khó, chịu khó là ok
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

Trang 1 của 43 12311 ... CuốiCuối