Trang 11 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 421
    thế à.... anh cũng sướng nhỉ ... 10tr sắm con lap

[/COLOR]
    Trích dẫn Gửi bởi Rilakkuma Xem bài viết
    thế à.... anh cũng sướng nhỉ ... 10tr sắm con lap
    A xài ít tiền lắm... Cơ mà đúng thế... cuộc đời cơ bản toàn là rất sung sướng và hạnh phúc mà.

3. ôi zao.... ngồi hóng... h chắc nhiều người làm lại từ đầu nên méo cũng khan hiếm

Trích dẫn Gửi bởi khuvuonmauxanhpb Xem bài viết
    ôi zao.... ngồi hóng... h chắc nhiều người làm lại từ đầu nên méo cũng khan hiếm
    Thế nàng có năm trong diện cần mua meso k :v.

diện bị lột sạch

diện bị lột sạch
    Đã khổ tới mức đấy đâu, chú vẫn ko chịu bán card cơ mà

Ngồi hóng.... Nghèo hết cả lũ còn mình anh lỡ có người nào mua... rp thì sao người đó ồm đầu dìm chết cùng anh

Ngồi hóng.... Nghèo hết cả lũ còn mình anh lỡ có người nào mua... rp thì sao người đó ồm đầu dìm chết cùng anh
    A vẫn bán mà, tuần vừa xong cũng hơn chục ng mua. Mà anh cũng bị band mà. Mất 1 case core i5. Cài bios mian, thay cả main thay đủ kiểu mất hơn triệu bạc rồi chưa vào đc dây. Hidden lần này hơi bị cao tay :v. Cơ mà bán thì cứ bán thôi. Kho hàng luôn được log ở Sài Gòn hoặc ở nước ngoài nên chả bao h bị liên đới cả. Còn bn con main range cao đồ ngon các kiểu ăn band theo con giao dịch r. Cứ chung hwid là dính hết. Cả Tuần nay a có make dc thêm meso đâu. Ngồi bán hàng tồn kho thôi :v.

Hidden ra tay thì cũng nêm im hơi và cẩn thận :v. Hd kiểm tra được lịch sử giao dịch nữa nhưng hơi vất, nếu Hd thật sự ghét và tập trung tới mình thì hắn sẽ ngồi mò từng tí 1 đấy. Cũng do lostone đi mô kíc vào Hd . Buterfly thì gà rồi, nhu trẻ con chả bh biết gì, đc cái nhiệt tình tốt tính.

tâm trạng luôn ntn là tốt nhất http://www.youtube.com/watch?v=eNH2BkEY9Tg

Lâu rồi chưa đc vào game cũng thấy nhơ nhớ :v. ( Mà bt cũng có mấy khi vào dau)
    Lần sửa cuối bởi Extaliavn, ngày 18-06-2014 lúc 10:12.

Thế h anh chơi gì Bán gặp mối nào thì nôn hết cho xong... mất công giữ lại chi cho chua miêng.... nhường mối cho ma khác bán

A cũng không chơi gì cả, bt chơi bis, đi buff cho anh em. Có mua 5 6 cái acc range > 1m đi nghịc xong lại rút hết đồ ra bán ấy mà. Mua acc xong rút đồ ra bán là lãi nhất đấy :v. A có thì a bán ko có thì anh chuyển cho ng khác. Thường là thế. Quan trọng là khách hàng nhận đc hàng đủ, nhanh và phong cách phục vụ chuyên nghiệp chứ còn vụ được bn tiền hay ko thì xét sau. A nhớ năm ngoài có 1 người lấy 100b đúng đợt a ko còn hàng thế là đi mua của K GVN 40b của NSoup 50b và lấy của 1 ng bạn 10b. Chạy đi chạy lại, chịu tax xong rồi cũng bán = giá mua. Còn cất công đi lại với tiền ck ngân hàng 3 lần nữa chứ. Cho số 2 ng kia cho khách rồi mà ng ta ko chịu gọi cứ đòi mình phải đi giao dịch hộ nên đành.

Trang 11 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối