Trang 51 của 103 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361101 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 1030
    Trích dẫn Gửi bởi Imde546855 Xem bài viết
    bạn nói gì kỳ vậy? Cái banned mình làm thì mình úp chữ ký, bạn có quyền gì cấm mình??? trên cái ảnh banned đó có in '' cái mặt '' bạn trên đó hay sao mà mình ko có quyền úp??? nếu Ngoài đời bạn giống y chang cái avatar thì mình sory, còn bạn muốn độc quyền cái avatar thì Làm banned sao cho thiệt đẳng cấp để thằng Imde này ko làm đc!

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

thôi mình ko mún war với bạn nữa! Chả giúp ích gì cho mình Mà làm cho anh em ở cái topnic này Đọc Chói mắt thêm thôi! Thôi thì như vậy nhé, mình đi ngủ đây!
    Cái Sigh của bạn mới làm mình chói mắt đấy

Đứa bên trái : Bạn đã thấy Pose của nó [Slime ] chưa ? Cái Pose độc như vậy , bạn còn nhái được , nhái thì nhái mọe nó cái Pose thử xem ? Nhái cái kiểu Pose có sẵn trong banned nói làm cái đếch gì ?

Đửa bên phải : chính là Fox OF Dark đấy thưa chú , và Pose của Fox cũng toàn Custom , bạn cũng cho vào 1 cái Pose vớ vẩn ....

Mình nói thật , cái Avatar của bạn / cái sign của bạn , cái què gì của bạn cũng nhìn như Shit hết đấy mà dám gạn cái Tit : Thợ Banned lên trong khi vẫn chưa phân biệt được Banned / Maple Canvas [ 2 cái y hệt nhau thì phân biệt cái qué gì ? ]

Và theo cái tên của bạn : Imde
    Lần sửa cuối bởi angelpriest, ngày 12-09-2012 lúc 20:58.
    Chỉ những thằng rảnh hơi mới đi đóng góp ý kiến

Đang ở
    Nơi mà không có nắng
    bạn nói gì kỳ vậy? Cái banned mình làm thì mình úp chữ ký, bạn có quyền gì cấm mình??? trên cái ảnh banned đó có in '' cái mặt '' bạn trên đó hay sao mà mình ko có quyền úp??? nếu Ngoài đời bạn giống y chang cái avatar thì mình sory, còn bạn muốn độc quyền cái avatar thì Làm banned sao cho thiệt đẳng cấp để thằng Imde này ko làm đc!

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

thôi mình ko mún war với bạn nữa! Chả giúp ích gì cho mình Mà làm cho anh em ở cái topnic này Đọc Chói mắt thêm thôi! Thôi thì như vậy nhé, mình đi ngủ đây!
    A vâng vâng, không có in cái mặt mình trong đó nhưng có lẽ thằng nhân vật của mình trong đó....
    À và có lẽ tôi ko có quyền cấm bạn up nhưng up cái hình mà bạn sỉ nhục (dc ko nhỉ ) người khác thì mình ko chấp nhận
    Haizzzzzzzzzzzzzzzz
    Mà thôi nói nhiều làm chi tổ gây war.......
    Và chính cậu đã nhận : @sigh: cáo đồng ý úp cho ta mà F12
    Ủa hồi nào vậy cà......Sao mình ko nhớ
    Cậu nói dối (Hay còn gọi là Lừa) người khác là tôi kiện đấy
    Chú Sò lên làm thánh mất cmnr, em đú không lại

Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    7 CÁI "KHÔNG" CẦN PHẢI BIẾT TẠI BOX COMIC

Không copy comic của người khác
    Không copy nội dung của comic khác
    Không nói tục , chửi thề , lăng mạ nhau trong Box
    Không post bất kì thứ gì linh tinh khác ngoài các vấn đề Maple
    Không làm các comic có văn hóa phầm đồ trụy
    Không làm các comic có liên quan đến chính trị
    Không post nhiều chap trong nhiều topic , chỉ post tất cả các chap trong duy nhất 1 topic
    cậu vi phạm điều 3 của Rule Banned nên mình sẻ kêu bên người quản lý M-Coin tịch thu lại cái banned đó

---------- Post added at 02:04 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

nếu như cậu còn cố gắng cải thì mình sẻ tich thụ lại luôn cái danh hiệu "thợ banned" của cậu

Đang ở
    Nơi mà không có nắng
    À và P/s Imde: Làm cái pose Y HỆT cái avatar của tôi đi, nếu làm dc thì thôi , ko nói gì nữa (mặc dù đó còn là shit dấy)

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~
    Haizzz.....c6.....ra là chuyện cái sgin à c1.......Lúc đầu cáo ko để ý , thấy bạn ấy đăng ký nên add thôi...ai ngờ ra vụ cãi nhau thế này.....Thôi thì lấy lại sgin của Imde và trả lại cho bạn 3k nhé .

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

Cáo Ở đây Tôi nói bạn ah ??? Ở đây tui nói PéCáoXin! Bạn có quyền đc úp chữ ký cho mem ah??? Mà xin nói với bạn rằng trên cái bảng nội quy ở 4 rum Ko có bất cứ dòng nào Ghi: '' KHông Đc Phép Làm chữ ký mang tính chất Sĩ nhục hay đã kích 1 ai đó'' , Sao bạn cho ra cái nội quy mới zay ??? bạn là admin hay sao mà có quyền thêm nội quy 4 Rum. Bạn cứ kiện thoải mái! Tui ko cần qua bất cứ sự đồng ý của ai ngoài PéCáoXin vs Admin Nếu 2 người này Nói Ok! Thì tui Ok! Nói No! thì No! Đằng này Pé Cáo Lại úp cho tui là đồng ý rồi
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Trích dẫn Gửi bởi PeCaoXjnk Xem bài viết
    Haizzz.....c6.....ra là chuyện cái sgin à c1.......Lúc đầu cáo ko để ý , thấy bạn ấy đăng ký nên add thôi...ai ngờ ra vụ cãi nhau thế này.....Thôi thì lấy lại sgin của Imde và trả lại cho bạn 3k nhé .
    À cáo ơi , sao cáo nói Thỏ được 5k mừa

Đang ở
    Nơi mà không có nắng
    Trích dẫn Gửi bởi PeCaoXjnk Xem bài viết
    Đồng Ý................................................ ......

1/ Chữ ký
    Về mặt hình thức:
    - Tổng chiều cao tối đa của chữ kí là 250pixel (Test với màn hình độ phân giải 1024x768) | Tổng dung lượng tối đa (bao gồm cả phần để trong và để ngoài spoil) là 100KB.
    - Nếu cho hình ảnh vào trong tag spoil thì chỉ cần tổng ko quá 100KB còn dài rộng bao nhiêu cũng được.
    * Về dung lượng (KB) được phép bỏ qua emo, ava của forum. Còn về kích cỡ (chiều cao, chiều rộng) thì vẫn tính như thường.

Về mặt nội dung:
    a) Không được đưa thông tin xuyên tạc, phá hoại lịch sử, văn hoá, truyền thống dân tộc, tín ngưỡng, tôn giáo, các vấn đề liên quan đến chính trị và an ninh quốc gia.
    b) Không dùng từ ngữ thô tục, xúc phạm, vu khống thành viên khác hoặc gây sự hiểu lầm. Không quote lời của thành viên khác vào chữ kí nếu chưa được họ cho phép.
    c) Không được đưa liên kết dẫn đến các trang web đồi trụy, có tính chất không lành mạnh.
    d) Không được đưa liên kết có tính chất phá hoại như: bấm vào sẽ gây hư hỏng, gây treo máy, virus thâm nhập....v...v.....
    e) Không được cho nhạc, video, flash vào chữ kí. Không được xài bbcode TAB/TIP ở chữ kí.
    f) Không sử dụng hình đi trái với thuần phong mỹ tục Việt Nam.
    g) Không đặt link/hình quảng cáo các site đối địch với MSVN.

Bạn có biết cái què gì đâu ~

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

Cáo Ở đây Tôi nói bạn ah ??? Ở đây tui nói PéCáoXin! Bạn có quyền đc úp chữ ký cho mem ah??? Mà xin nói với bạn rằng trên cái bảng nội quy ở 4 rum Ko có bất cứ dòng nào Ghi: '' KHông Đc Phép Làm chữ ký mang tính chất Sĩ nhục hay đã kích 1 ai đó'' , Sao bạn cho ra cái nội quy mới zay ??? bạn là admin hay sao mà có quyền thêm nội quy 4 Rum. Bạn cứ kiện thoải mái! Tui ko cần qua bất cứ sự đồng ý của ai ngoài PéCáoXin vs Admin Nếu 2 người này Nói Ok! Thì tui Ok! Nói No! thì No! Đằng này Pé Cáo Lại úp cho tui là đồng ý rồi
    1/ Chữ ký
    Về mặt hình thức:
    - Tổng chiều cao tối đa của chữ kí là 250pixel (Test với màn hình độ phân giải 1024x768) | Tổng dung lượng tối đa (bao gồm cả phần để trong và để ngoài spoil) là 100KB.
    - Nếu cho hình ảnh vào trong tag spoil thì chỉ cần tổng ko quá 100KB còn dài rộng bao nhiêu cũng được.
    * Về dung lượng (KB) được phép bỏ qua emo, ava của forum. Còn về kích cỡ (chiều cao, chiều rộng) thì vẫn tính như thường.

Về mặt nội dung:
    a) Không được đưa thông tin xuyên tạc, phá hoại lịch sử, văn hoá, truyền thống dân tộc, tín ngưỡng, tôn giáo, các vấn đề liên quan đến chính trị và an ninh quốc gia.
    b) Không dùng từ ngữ thô tục, xúc phạm, vu khống thành viên khác hoặc gây sự hiểu lầm. Không quote lời của thành viên khác vào chữ kí nếu chưa được họ cho phép.
    c) Không được đưa liên kết dẫn đến các trang web đồi trụy, có tính chất không lành mạnh.
    d) Không được đưa liên kết có tính chất phá hoại như: bấm vào sẽ gây hư hỏng, gây treo máy, virus thâm nhập....v...v.....
    e) Không được cho nhạc, video, flash vào chữ kí. Không được xài bbcode TAB/TIP ở chữ kí.
    f) Không sử dụng hình đi trái với thuần phong mỹ tục Việt Nam.
    g) Không đặt link/hình quảng cáo các site đối địch với MSVN.

Đọc điều b cho tôi ~ ....... làm ơn ~

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~
    Thôi , đừng cãi nhau mà c1 , giãi quyết xong ùi , ngùi xún ăn miếng bánh , ún miếng nước họa hỏa nào..xương...xương mà...c15

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

Các Chủ đề tương tự

1. Phòng trưng bày Banned tự làm Ver 2
    Bởi renamon trong diễn đàn Truyện tranh
    Trả lời: 1012
    Bài viết cuối: 27-05-2013, 11:49
  2. Cách Làm Banned Chi Từng chi tiết 1 !
    Bởi imde546855 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-05-2013, 09:40