Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Đang ở
    Hà nội

[Đã hoàn thành] Bảo trì lâu dài chuyển máy chủ

Theo thông tin nhận được thì Host của MapleVN gặp trục trặc do trận bão tối qua và hiện giờ vẫn đang khắc phục sự cố .

Trong thời gian diễn ra sự cố đã gây ảnh hưởng tới 1 số server trong đó có MapleVN Hiện bên host đang xử lý vấn đề nên việc đăng nhập vào game đang bị cản trở .

Rất xin lỗi các bạn vì sự bất tiện trên khi nào có thể đăng nhập lại bọn mình sẽ làm thông báo chính thức. Và sẽ làm 1 vài hình thức đền bù nho nhỏ dành cho các bạn .

Rất xin lỗi các bạn về vấn đề này

Cập nhât: Chúng tôi hiện đang làm thủ tục chuyển máy chủ và đồng thời cũng tìm nhà cung cấp dịch vụ thanh toán mới. Như các bạn đã biết, dịch vụ thanh toán của MapleVN bị đóng do ảnh hưởng bởi vụ đánh bạc thế kỉ. Thời gian bảo trì là không xác định, tất cả các dữ liệu về game đã được lưu trữ an toàn.

Cập nhật: Đã hoàn thanh xong bảo trì! Các bạn cần chạy Launcher lại để cập nhật client mới có thể vào lại được game. Hoặc các bạn có thể tải client đủ ở đây: http://l.maplevn.com/vms_launcher
    Lần sửa cuối bởi steel, ngày 04-06-2018 lúc 05:13.
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

x2 drop + x2 exp đền bù vụ hôm nọ hình như cũng chưa có

kéo dài thời gian sự kiện di ad

Đang ở
    HG
    đợt bảo trì này có lẽ sẽ lâu 1 chút nhé các bạn, BQT cần bàn kế hoạch lâu dài cho game.

Thân.

Mong game vẫn sống là hân hoan lắm rồi!!!

Đang ở
    Hà Nội
    Các anh em BQT cố lên nhé! Mong sớm có tin vui

ủa mấy bro cho mình hỏi là đến nay vẫn còn bảo trì à

Lỗi không đăng nhập được mà bạn BQT nói là mình bị block ip hả? mình mới định down chơi lại hôm nay nhưng cài đặt theo hướng dẫn vẫn lỗi block Vietnam. Nếu đúng thì mình đợi bảo trì xong nếu không thì chỉ mình cách khác phục nhé

block ip là bạn đang mở sever GMS rồi @@

vậy bạn có thể huớng dẫn hoặc cho mình link hướng dẫn đc k? mình tìm không thấy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối