Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 140
    Trích dẫn Gửi bởi oanhlan39 Xem bài viết
    đúng rồi, chẳng làm được Q này j cả, trên web vs trong game đọc thì kêu về thư viện của Elluel lấy cuốn sách mang về cho ông ý, nhưng chủ topic kêu đánh quái ở Q1, tức là con heo hả? nhầm k? đánh cả ngày kô ra !
    Q này hình như đang lỗi thì phải!

Trích dẫn Gửi bởi PhiTieuMuoi Xem bài viết
    Q này hình như đang lỗi thì phải!
    ss onl mà ko vào chatbox @.@

Đang ở
    Hà Nội
    vãi cả lỗi , hơi tý là lỗi, đụng đến cái j cũng lỗi , nản ,
    hơi ngoài lề: nhưg chán thật, skill thì chả thấy BQT fix , toàn fix cái j kô, mới đây lại fix cái fame
    Trích dẫn Gửi bởi zLois

hi hi thank ss Tsu iu quý của e nhá bài viết rất hay và bỗ ích e rất thích
    Lần sửa cuối bởi musa2001, ngày 26-02-2014 lúc 20:16.

cho mình hỏi . minh làm tới bước 13 Q : chiến lược bẩn thiểu nó bảo tim 30 S?t thủ thỏ đ?i c?nh đ?n là đánh con nào , ở đâu vậy

cam on nha minh da lam xong . vat cuoi dep wa

Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết
    Mình mới thi xong nên có chút thời gian rãnh, lại thấy Skill Mount (đẹp lung linh) của Mer vừa được fix nhưng có vẻ như không fải ai cũng đủ kiên nhẫn để đọc cho hết cái Quest và coi thử có fải Quest mình cần làm hay không, cũng có người chẳng biết nên bắt đầu từ đâu nên mình xin mạn phép viết bài này để giúp các bạn (và cũng để giảm số người hỏi mình làm sao để có skill @@)
    Để có Skill Mount thì bạn BẮT BUỘC fải hoàn thành tất cả các Pre-Quest của Job (lv 10 - lv 73+) và các bạn nên lưu ý rằng NPC Appropriation (mình sẽ gọi tắt là NPC trong bài viết. Nó sẽ trợ giúp lúc bạn trả Q hoặc không thể nhận được Q trong chuỗi) và sẽ hỗ trợ các bạn rất nhiều trong quá trình làm Quest:
    * Ra cổng Elluel, sau 1 hồi "blah blah" với chính mình ( tự kỷ ) thì sẽ nhận được Q đầu tiên trong cái chuỗi Q (với 1 số người) dài ngoằng này
    1. "Xử" 10 Leaf Puppet Tree và tự trả Q

2. "Xử" 20 Brown Puppet Tree và tự trả Q

3. "Xử" 30 Flower Puppet Tree và tự trả Q
    4. "Xử" 30 Slime và tự trả Q

5. Đến Ellina nào đi theo hướng của mũi tên nha

6. Và chúng ta sẽ làm 1 loạt Q của các NPC sau:

7. Đây là 3 Q của NPC Betty và cách làm nhé:

8. Và sau đây là màn Betty và ~ người bạn
    * Winston:

* Bruce:

9. Về lại Elluel nào các mỹ nam mỹ nữ Mercedes ơi!!

10. Chuẩn bị chạy lung tung rồi này

11. Evere thẳng tiến

12. 1 câu chuyện dễ thương giữa người thường và yêu tinh nha :X:X:X

13. Đi hứng nước này

14. Này thì thư nặc danh 0

15. Khúc GẦN cuối rồi này, ráng lên nào c1

16. Khúc CUỐI rồi này, gần được đặt mông lên Unicorn rồi c11: Edelstein thẳng tiến F5

17. CUỐI của CUỐI luôn rồi này @_@

SAU KHI HOÀN THÀNH XONG TÂT CẢ NHỮNG CÁI TRÊN, CHỈ CẦN BẠN CLICK VÀO NPC MUSIC BOX 1 LẦN NỮA THÔI LÀ BẠN SẼ CÓ MOUNT SKILL "LUNG-LINH-LÀM-CHÀNG-RUNG-RINH"

ĐỂ CÓ ĐƯỢC MOUNT SKILL THỂ HOÀN CHỈNH NHƯ TRÊN CÁC BẠN FẢI LV 120+ NHÉ (PM NPC MUSIC BOX ĐÊ NÂNG MOUNT SKILL LÊN NHÉ)
    Mong rằng nó sẽ có ích cho các bạn. Mình cũng đặc biệt gửi lời cám ơn đến bạn ToiLaTrai đã giúp đỡ mình rất nhiều trong việc hoàn thành bài viết này.
    P/s: vì là lần đầu tiên viết thể loại này nên chắc sẽ có chỗ sai sót hoặc gây khó hiểu. Mong nhận ý kiến phản hồi của mọi người để mình bổ sung cho bài viết đầy đủ hơn ^O^/~~~
    Chúc các bạn Mercedes có được ~ chú Unicorn thật đẹp nhé ^^

Happy Mapple!!!

loi~ a? roi` a oi

Hình die hết rồi chủ thớt ơi có thể up hình lại được không. Tks nhiều nhiều lắm !!!!

Đã Update lại toàn bộ hình ảnh và cách làm Q cho thật sát với game hiện tại
    Những Q mình không ghi chi tiết cách làm mà chỉ mang tính chất liệt là vì nó quá dễ, với lại Q quá nhiều, hướng dẫn tường tận không nổi nếu các bạn vẫn không thể làm được thì mở bảng Q ra đọc Q yêu cầu gì nhé
    Nếu qua bài này mà vẫn không làm được nữa thì các bạn có thể pm Ingame của mình Tsubaki. Mình sẽ hỗ trợ các bạn trong khả năng của mình
    Chúc các bạn chơi vui
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"

T_T Chủ thớt hay ai đó cho mình hỏi với.
    Mình làm xong hết nhiệm vụ
    nhấn vô cái hoa
    nó bảo là cho mount nhưng mình ko tìm thấy nó trong rương hay ở đâu hết.
    nhấn lại cái hoa nó ko hiện gì nữa

Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối