Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 140 của 140
    Trích dẫn Gửi bởi susu_demon Xem bài viết
    Cái Q Bruce's Request 2 của mình nhận thì nó không tự hoàn thành nó cho một cái bình tên là Mushroom Pheromone Perfume Bottle và rồi kẹt luôn rồi ai chỉ mình cách qua với s3
    Bị tương tự mà chưa bít cách qa ntn? NPC Ms. Appropriation bị ẩn nũa chứ. T_T
    Lần sửa cuối bởi thuyhau1506, ngày 11-07-2015 lúc 03:26.

Thớt update được không chứ h nhìu quest trong chuỗi bị lỗi r k làm dc

3. Xin lỗi mình hơi lạc đề chút
    Nhưng cho mình hỏi hiện tại mình đang chơi bên Extalia, mình mua 1 dragon nhưng mình thấy tất cả đùng mount rồng đều bay đc còn mình thì k đc
    Vậy liệu bạn rep giúp mình đc k?
    ( có hỏi box exta nhưng k ai trả lời hộ)

ver149 này mer lỗi Q mount rồi à

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Bây h event có thú cưỡi đấy, cưỡi thế đi bạn:g2:

Cho mình hỏi sao đánh cả mấy chục con mà không rớt Zombie mushroom spore là sao? ((

7. Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết

7. Đây là 3 Q của NPC Betty và cách làm nhé:

Em làm đến Q3 của cái này thì không trả được nhiệm vụ. Tên items là "Plants Sample" nhưng quest yêu cầu "Plants Cell Sample". Oánh cùng 1 cái cây, rớt ra items hình giống hệt mà khác tên. Em ko hiểu gì hết. Huhu

cho mình hỏi là mount giờ còn dùng được không, mình làm q từ rất lâu r, hồi đó có dùng đc mount nhưng hôm qua mới vào lại thì không thấy mount đâu nữa

Cach lam Quest d co skill mount Job Mercedes

N?u l? di?n tho?i Android c?a anh em co b? ch?m thi m?i anh em ngam c?u m?y cach ben du?i. Chung la nh?ng th? minh thu th?p du?c sau m?t th?i gian tr?i nghi?m d? lo?i may Android t? th?p d?n cao. Minh cung chia s? v?i anh em m?t s? phuong phap thu?ng du?c ngu?i ta dung nh?m tang t?c may nhung khong th?t s? mang l?i hi?u qu? d? anh em bi?t ma ne. M?i cac b?n gop y them b?ng cach comment vao ben du?i d? lam ngu?n tham kh?o cho nh?ng anh em t?i sau nhe.

Nh?ng cach dung du?c

Buy Real documents online

Good website selling real documents online: w w w. buyrealpassport.cc

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314