Trang 6 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 140
  1. CÓ bạn nào giống mình làm đến Mục. 14 thì không thấy Q cần làm không

Trích dẫn Gửi bởi thosanmacarong94 Xem bài viết
    CÓ bạn nào giống mình làm đến Mục. 14 thì không thấy Q cần làm không
    Bạn để ý cái bóng đèn nhỏ góc tay trái nhé nhấn vào rồi tìm Q mình cần để nhận nhé ^^ (còn nếu không được nữa thì..... NPC Appropriation thẳng tiến )

Saukhi lam b12 xong minh ko lam tiep dc b13 la sao

ai cho mình hỏi với, mình làm hết tất cả các quest r mà vẫn k có biểu tượng con unicorn mới là sao, có mỗi cái biểu tượng của con unicorn cũ thui cái này có yêu cầu cấp độ k, mình mới 80

Trích dẫn Gửi bởi madp911 Xem bài viết
    ai cho mình hỏi với, mình làm hết tất cả các quest r mà vẫn k có biểu tượng con unicorn mới là sao, có mỗi cái biểu tượng của con unicorn cũ thui cái này có yêu cầu cấp độ k, mình mới 80
    Thành thật xin lỗi mọi người là Bí vẫn chưa cập nhật hết thông tin. Vì lúc Bí làm Bí lv 181 lận và acc Bí dùng làm Hướng dẫn cũng 168 nên không có đòi hỏi gì cả. Nhưng theo lý thuyết thì fải lv 120+ mới được nhận Mount skill hoàn chỉnh. Xin lỗi những bạn đã làm rồi mà chưa có skill nhé

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi longvtvtvt Xem bài viết
    Saukhi lam b12 xong minh ko lam tiep dc b13 la sao
    bạn thử pm NPC Appropriation xem sao

trời -_- vậy bây giờ mình lên 120 thì có nhận đc unicorn k bạn

Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết
    Thành thật xin lỗi mọi người là Bí vẫn chưa cập nhật hết thông tin. Vì lúc Bí làm Bí lv 181 lận và acc Bí dùng làm Hướng dẫn cũng 168 nên không có đòi hỏi gì cả. Nhưng theo lý thuyết thì fải lv 120+ mới được nhận Mount skill hoàn chỉnh. Xin lỗi những bạn đã làm rồi mà chưa có skill nhé

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

bạn thử pm NPC Appropriation xem sao
    vậy là rõ rồi, mình mới 110 thôi ^^, dù gì bạn cũng đã có công làm cái guide rất dài mà, hehe vậy h train lên 120 thôi =]] mình cũng nghi cái này mà k chắc hehe, h thì chính xác rồi c15

8. bạn ơi, cho mình hỏi sao Q7 , mình làm đến part3 nhận hàng xog trả q cho betty ko dc,
    P/s: mình dag lv 20 nhea, q đấy có cần lv cao hơn để trả ko?

Trích dẫn Gửi bởi longhoang1412 Xem bài viết
    bạn ơi, cho mình hỏi sao Q7 , mình làm đến part3 nhận hàng xog trả q cho betty ko dc,
    P/s: mình dag lv 20 nhea, q đấy có cần lv cao hơn để trả ko?
    bạn click vào NPC Appropriation thử xem nhé (NPC này chuyên cho ~ vấn đề như ko trả đc Q ấy đấy)

Bạn ơi cho mình hỏi Q yêu cầu của Winston 2 kiếm book ở đâu vậy Lúc đầu theo bạn thì đánh heo, nhưng mình không thấy khi xem lại NV thì nó kêu về Thư viên Elluel nhưng mình không dzo đc cũng như click vào
    Bạn bik làm sao không chỉ mình với
    Troll với Kingtroll ah` ? Chết đê 5

Trang 6 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối