Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: ức chế :(

Unhappy ức chế :(

Em Tiko trong G Family
    em tạo acc phụ kéo lever lên thì có đứa ks em
    em vào acc Tiko ks lại thì nó đòi chụp hình lại đưa cho Alove xem dân Family ks người khác thế có tức ko chứ
    C:\Program Files\Herogame\MapleVN\Maple0120.jpg C:\Program Files\Herogame\MapleVN\Maple0121.jpg C:\Program Files\Herogame\MapleVN\Maple0122.jpg ức chế ko thể nói lên lời

-_- nó làm gì thì tự nó biết thôi chớ bạn lo cái gì ? Cây ngay ko sợ chết đứng mà

cám ơn lời nguyên của bạn

ê cho nói lại nhá tui đang luyện acc phantom roi acc phu cua ban den minh keu ck keu ko chuyen roi bay dat keu acc 102 ra

---------- Post added at 05:55 AM ---------- Previous post was at 05:53 AM ----------

cho mày nói lại đó thằng tiko mày ra ks tao trc' do' nhá
    còn bày dat dem acc 102 ra ks sợ wa'

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:55 AM ----------

kêu ck ko chịu rồi còn bày đặt kéo acc 102 tiko ra sợ wa' àh hic

5. G family vừa ăn trộm vừa la làng à

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    G family vừa ăn trộm vừa la làng à

Chuyện chưa biết ai đúng ai sai mà phán như thế sao ?

Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    G family vừa ăn trộm vừa la làng à
    thế à mình nghĩ có người ghen tị thì đúng hơn chứ Tiko em ấy vừa mới chơi chưa biết gì mấy thằ trẻ trâu toàn lập ac mới đi ks của mấy người lv thấp thì tự nhìn lại bản thân mình đi rùi hẵng nói người khác nhé. cảnh báo cho mấy bác hay dùng au tu train tui có vài clip về mấy bác rùi đấy chuẩn bị tinh thần ra đẩo chơi vs khỉ đi !

8. gặp nhiều thằng G family đi ks rồi . pm alove ko giải quyết . h G đấy toàn trẻ trâu. ko thể tin đc

nếu ai Ks bạ cứ pm ToKioHoutell mình sẽ sử lý chứ anh love có onl đâu mà giải quyết. chứ bạn chém không co căn cứ thì đừng nói làm gì

10. bị ks thi` phải báo chủ G or phó mà chủ G ko giải quyết chẳng lẽ báo cáo 1 thằng vô danh tiếu tốt á

---------- Post added at 06:23 AM ---------- Previous post was at 06:20 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Chuyện chưa biết ai đúng ai sai mà phán như thế sao ?
    như em phán anh hã........

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này