Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
  1. Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    GM liên quan gì đến việc ép đồ hả em?
    chắc bạn ý nghĩ GM có thể can thiệp vào ti? lệ ép và cu be đồ đây mà................
    chắc tự nghĩ ra thế đó
    nhưng sự thật đúng là vậy
    Lần sửa cuối bởi bangtroi11022, ngày 31-01-2014 lúc 06:22.

haiz, mấy vũ khí của job hero thì vứt tất, dual bowguns, cannon, cane, đâu có giấy 100% đâu, haiz, thật là bất công, đã vậy còn lỗi AFA, card nortice

Đang ở
    HoChiMinh city
    c10Mình xác định rùi.......thi ĐH xong mới đua top chứ giờ thì đành train mấy char kia lên 120 với kiếm chút meso thông qua mua bán để dành cho sau này thui.
    P/s: Ý ông là sao CNông hãy đợi đó, tui hok từ bỏ ước mơ đâu.
    Không bao giờ bỏ cuộc *\(^=.=^)/*
    |)*>BE A MASTER<*(|

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi nhanlinhpro2009 Xem bài viết
    đồ khủng ở chỗ là 1 lost ep 10% 5att là khó dính nhưng nhờ có 100% 5att nên 10 lost dính 10 nghĩa là 50att khi +10 và 3att sao đồ ấy có vẻ att cao nhất nếu k có ai att gốc như thế và hơn 2 sao :v nếu mà 60%dameboss và %att nữa thì số 1 sever but k bao giờ có chuyện đó khi mà gm k cho và GM sẽ k bao giờ cho nên đó chỉ là ước mơ
    gm là chúa tạo ra maple nên thik ai thì ấn ấn vài cái là ng đó lên top hẳn là ý bạn như vậy

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tieuthuso1 Xem bài viết
    c10Mình xác định rùi.......thi ĐH xong mới đua top chứ giờ thì đành train mấy char kia lên 120 với kiếm chút meso thông qua mua bán để dành cho sau này thui.
    P/s: Ý ông là sao CNông hãy đợi đó, tui hok từ bỏ ước mơ đâu.
    Tiểu thư claw thì bà cũng có cái full sợ gì mà scroll dagger của tôi đâu
    P.s: thực hiện ước mơ đi tôi xem bà top 1 nw ntn
    Tình bạn không thắng được tình yêu <3 Nhưng tình yêu thì không bao giờ bền cững và đẹp bằng tình bạn ♥
    ZzzCNzzZ ♥

[IMG][/IMG]
    Claw att cao nhất

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12