Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 116
    Đang ở
    HCM city
    ai có up hình lên đây lào

Chủ topic vào fm search vài ngày có lẽ nhanh hơn

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Chủ topic vào fm search vài ngày có lẽ nhanh hơn
    và rất tiếc mình vô FM là d/c vô là d/c
    @Po[r]n cho xin cái info để liên lạc mua bán lào 3 sẵn có cái event valentine 3

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    và rất tiếc mình vô FM là d/c vô là d/c
    bạn đang xài account truy cập trực tiếp hay fake ip ?

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    bạn đang xài account truy cập trực tiếp hay fake ip ?
    Không fake nhưng do máy cùi ._. Vào các map như Rien,Erev,event hall và FM đều lag và sau đó là d/c ._.

không phải đâu bạn , sau đợt DDoS vừa rồi chẳng biết có phải Nexon bị dị ứng với mấy cái account không fake ip không mà nó xảy ra 1 tình trạng rất lạ

=> account đó nếu log vào GMS trực tiếp thì rất lag và hay bị d/c (khoảng 3-5p gì đó)
    => tuy nhiên nếu fake ip (giả sử bằng AOL) trước rồi mới log vào thì lại chạy bình thường

=> do vậy bạn thử fake ip trước rồi log vào xem có tốt hơn không (ít ra là không bị d/c )

Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    không phải đâu bạn , sau đợt DDoS vừa rồi chẳng biết có phải Nexon bị dị ứng với mấy cái account không fake ip không mà nó xảy ra 1 tình trạng rất lạ

=> account đó nếu log vào GMS trực tiếp thì rất lag và hay bị d/c (khoảng 3-5p gì đó)
    => tuy nhiên nếu fake ip (giả sử bằng AOL) trước rồi mới log vào thì lại chạy bình thường

=> do vậy bạn thử fake ip trước rồi log vào xem có tốt hơn không (ít ra là không bị d/c )
    bạn nói rất mâu thuẫn.
    1: acc ko fake của bạn nói ý là sao>? nếu là những acc kia 0 cần phải fake thì đó là những acc đc ưu tiên cho phép chơi nên ko có thí dụ nào mà đi chèn ép những acc này, chưa kể rất ít nước bị nó cấm mà phải fake.
    2: nếu bạn bảo nó ưu tiên fake ip, thì thà open hết chế độ hạn chế ip cho rộng băng thông luôn có phải đỡ mêt não hơn ko ?
    3: kế tiếp là nếu phải nghi ngờ thì ai mà đi nghi ngờ lũ acc ko fake, nếu có khả năng phát hiện ai đang fake thì đi mà bóp cho vỡ dái mấy acc đó. Nghĩ xem ở ngoài đường 1 kẻ mắc áo, bịt mặt chùm kín người màu đen vs 1 người ăn mặc bt thì cảnh sát sẻ theo dõi ai?
    4: Nếu nó có khả năng phân biệt acc ko fake, acc fake chính xác để mà la liếm thế thì nó giết hết rồi chứ ở đó mà tha vs bổng.

p/s ai cũng lag cả, ko riêng ai. Và đứa nào đã ko có duyên vs lag thì cũng éo bao h lag, đám bên đây chơi ko fake ip chả đứa nào lag hơn ngày trc.
    Vấn đề là nó đang tăng cường kiểm tra ip, bất kỳ acc nào đăng nhập từ các ip khác nhau sẽ bị khóa, chống gd, và giám sát khi mới vô ít nhất 15 phút...

nếu lag thì do nguyên nhân khác !?
    Có khi là do chính băng thông, mạng của Viẹt Nam quá pro nên mới bị thế đấy
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 08-02-2014 lúc 09:21.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Sáng nay check fm thì thấy có cây clean fafnir 1 hand sword giá 75m tiếc là đã bị mua trước c8

Đang ở
    HCM city
    Các bác đừng nói để e thèm thuồng

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    bạn nói rất mâu thuẫn.
    1: acc ko fake của bạn nói ý là sao>? nếu là những acc kia 0 cần phải fake thì đó là những acc đc ưu tiên cho phép chơi nên ko có thí dụ nào mà đi chèn ép những acc này, chưa kể rất ít nước bị nó cấm mà phải fake.
    2: nếu bạn bảo nó ưu tiên fake ip, thì thà open hết chế độ hạn chế ip cho rộng băng thông luôn có phải đỡ mêt não hơn ko ?
    3: kế tiếp là nếu phải nghi ngờ thì ai mà đi nghi ngờ lũ acc ko fake, nếu có khả năng phát hiện ai đang fake thì đi mà bóp cho vỡ dái mấy acc đó. Nghĩ xem ở ngoài đường 1 kẻ mắc áo, bịt mặt chùm kín người màu đen vs 1 người ăn mặc bt thì cảnh sát sẻ theo dõi ai?
    4: Nếu nó có khả năng phân biệt acc ko fake, acc fake chính xác để mà la liếm thế thì nó giết hết rồi chứ ở đó mà tha vs bổng.

p/s ai cũng lag cả, ko riêng ai. Và đứa nào đã ko có duyên vs lag thì cũng éo bao h lag, đám bên đây chơi ko fake ip chả đứa nào lag hơn ngày trc.
    Vấn đề là nó đang tăng cường kiểm tra ip, bất kỳ acc nào đăng nhập từ các ip khác nhau sẽ bị khóa, chống gd, và giám sát khi mới vô ít nhất 15 phút...

nếu lag thì do nguyên nhân khác !?
    Có khi là do chính băng thông, mạng của Viẹt Nam quá pro nên mới bị thế đấy
    => thế mới bảo là tình trạng kỳ lạ
    => account của mình cũng đâu cần fake ip đâu => nhưng log trực tiếp vào thì rất lag và bị d/c liên tục, không đặt được shop (tình trạng này xảy ra sau đợt Nexon bị DDoS vừa rồi, trước đó thì không sao cả)
    => tuy nhiên sau khi fake ip rồi log thử vào thì nó lại không bị lag và cũng không bị d/c => thế này thì giải thích sao bây giờ

---------- Post added at 05:03 AM ---------- Previous post was at 05:01 AM ----------

=> với lại hãy thử test đi rồi hãy cho ý kiến phản bác chứ => lý thuyết là vậy, nhưng thực tế sẽ có nhiều cái không phải như mình vẫn nghĩ

à còn nữa, cái vụ ban không cho trade 15p không phải là do bị đổi địa chỉ IP khi fake ip đâu mà là do mình log trên các máy khác nhau => nó lấy ip của từng pc trong mạng để kiểm tra
    => điều này có nghĩa là, nếu bạn chơi trên 1 máy thì dù có fake ip / hoặc reset lại modem (đổi IP WAN) thì cũng chẳng sao cả, tuy nhiên nếu bạn lấy account đó đem qua máy khác chơi (cho dù pc đó nằm trong cùng mạng LAN, xài chung 1 đường Internet) thì nó vẫn bị ban 15p không cho trade
    Lần sửa cuối bởi msmerchant, ngày 08-02-2014 lúc 12:12.

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối