Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29

Chủ đề: Buồn, chán : )

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Trích dẫn Gửi bởi bapcailuv Xem bài viết
    Onl game thì list fr hơn 20 ng ko 1 ai onl. Vào pq thì vắng tanh, chả còn nơi nào đi đc
    Train, farm thì cũng chả có gì để hunt
    Giờ thì mình đã hiểu vì sao bạn bè hồi trc thi nhau off hết *
    Viết vậy thôi ad thấy k vừa mắt có thể close bài mình, hoặc band acc cũng đc *
    Ừ mình cũng thế nhưng biết sao bây h... cái gì cũng có lúc này lúc khác
    Dù tình cảm mình dành cho MS có thay đổi ít nhiều nhưng nó ko bao h mất đi
    Dù sao đi nữa thì MapleVN luôn có 1 vị trí quan trọng trong tim mình

~~Maple is always in my heart~~

Trích dẫn Gửi bởi ngkienmkqn Xem bài viết
    Sẽ cần fix chứ ! Nhưng bạn nói là lỗi nhẹ thì BQT lại đi fix trước như thế là ko đúng đâu, BQT sẽ cân nhắc lỗi nào cần fix trước, lỗi nào cần fix sau đấy là điều đương nhiên, mình không nói là lỗi skills không quan trong. Lỗi skills đã được đề cập đến từ rất lâu nhưng do up ver mới có nhiều lỗi phát sinh chứ không phải chỉ riêng lỗi skills ! Như đã hứa với các bạn từ trước khi event tết diễn ra, BQT sẽ dốc sức sửa lỗi skills sau đợt event này ! và hàng loạt boss mới sẽ được dần dần ra mắt trong thời gian tới !
    Mỗi lần nge BQT lên tiếng là mỗi lần thêm 1 động lực để chờ đợi
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Tui đợi con sói của aran thui 00000000

Sẽ cần fix chứ ! Nhưng bạn nói là lỗi nhẹ thì BQT lại đi fix trước như thế là ko đúng đâu, BQT sẽ cân nhắc lỗi nào cần fix trước, lỗi nào cần fix sau đấy là điều đương nhiên, mình không nói là lỗi skills không quan trong. Lỗi skills đã được đề cập đến từ rất lâu nhưng do up ver mới có nhiều lỗi phát sinh chứ không phải chỉ riêng lỗi skills ! Như đã hứa với các bạn từ trước khi event tết diễn ra, BQT sẽ dốc sức sửa lỗi skills sau đợt event này ! và hàng loạt boss mới sẽ được dần dần ra mắt trong thời gian tới !
    lỗi thì khá nhiều fĩ từ từ nhưng khi up ver 138 ad cung có nói cứ mỗi tháng sẽ cho ra một job mới nhưng từ lúc up ver 138 đên bây giờ cũng là một thời gian khá là dài nhưng sao mình chưa thấy job nào ra hết mình trông đợi Kaiser lâu lắm rồi có nhiều lần quyết định off game nhưng vì đam mê cố gắng đợi mà sao chẵng thấy tin tức j` về job mới

Trích dẫn Gửi bởi chipmuk009 Xem bài viết
    lỗi thì khá nhiều fĩ từ từ nhưng khi up ver 138 ad cung có nói cứ mỗi tháng sẽ cho ra một job mới nhưng từ lúc up ver 138 đên bây giờ cũng là một thời gian khá là dài nhưng sao mình chưa thấy job nào ra hết mình trông đợi Kaiser lâu lắm rồi có nhiều lần quyết định off game nhưng vì đam mê cố gắng đợi mà sao chẵng thấy tin tức j` về job mới
    quá chuẩn, chờ sái cả cổ chẳng thấy tin tức gì về kaiser, ko lẽ lại quay về GMS với EMS

Đang ở
    Hanoi
    mình chờ aran đc 1 lần ko 1 vết lỗi lâu lắm r mà cả 3 phiên bản đều chưa 1 lần nào đc
    Đói ... Nyah!!~~

Bạn vào game pm Hardstyle, mình cũng đang muốn có 1 người bạn để tâm sự đây hehe, mình đang ôn thi đại học nên ít online lắm nhưng sẽ cố sắp xếp xong bài tập để dành thời gian tâm sự với bạn trên MS. Khi nào bạn thấy tui online thì cứ tới Crystal Cave ở Rien, tui luôn đến đó để nghe nhạc ^^
    Server này không như maple VNG hồi trước nữa cày lvl dễ hơn, kiếm tiền dễ hơn, đồ đạc cũng mạnh hơn, PQ thì nhiều exp kinh khủng nên người ta cứ chú trọng tăng sức mạnh vào con nhân vật càng nhanh càng tốt mà quên là giá trị thiệt sự của MS là mấy chuyến bay từ đảo mạo hiểm lên vườn trên mây, từ vườn trên mây đến rừng thần thoại, chỉ để đến với mấy khu PQ nữ thần, thỏ ngọc và làm quen kết bạn ở đó, chỉ để tham quan mạo hiểm bay qua những con quái vượt cấp đến bản đồ cuối cùng, vậy là bạn đã chinh phục được cái đảo đó rồi đấy mà chẳng cần phải cày cuốc lvl cực khổ làm chi hehe
    bây giờ hỏi người ta thì đâu còn thấy được cái hình ảnh mấy anh chiến binh rao thuê tu sĩ theo buff máu lượm tiền dùm
    Tui nhớ bang hội cũ của tui quá, dù toàn 5x 6x nhưng mà tám chuyện vui không thể tả, anh em cần gì cả bang hội xúm lại hunt đồ dùm, dư tiền thì cho vào quỹ tự tay làm event.
    Tui nhớ nấm lùn phiêu lưu ký quá

Đang ở
    Hà Nội
    Nếu được thế thì chả còn gì bằng, vì tất cả maplers chỉ mong có thế, event cũng sắp kết thúc hẳn rồi, hi vọng sẽ sớm hết lỗi như anh nói .
    Cảm ơn anh, cảm ơn BQT!
    Trích dẫn Gửi bởi zLois

Đang ở
    HCM city
    GM đã nói thì sẽ làm một số bạn trông đợi vào job mới. Ai cũng trông cả nhưng việc fix lỗi quan trọng hơn

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    GM đã nói thì sẽ làm một số bạn trông đợi vào job mới. Ai cũng trông cả nhưng việc fix lỗi quan trọng hơn
    A quan tâm đến nhiều hay ít gái chơi hơn Vì chỉ có nhiều gái xinh mới có hứng chơi game đc

Cảm ơn m.n cho ý kiến, giờ mình hiểu tại sao bạn mình off game hết, đứa thì bỏ qua game khác, đứa thì qua EMS, thật sự mà nói, mình quay lại sv này vì theo đúng bản chất : NGƯỜI VIỆT CHƠI SV VIỆT NAM, chứ k nhảy qua các sv khác chơi, thời còn đi học cấp 3 mình chơi rất nhiều sv như EMS, GMS, KMS, Void... Mình thấy ở các sv đó rất đông ng, các kênh nào cũng full, nhưng họ rất ý thức bãi nào có kênh mà họ vào thì họ sẵn sàng tự chuyển kênh, RẤT hiếm khi xảy ra ks. Họ luôn hướng dẫn ng mới, đặc biệt những G có mem mới vào thì họ luôn dành đồ nho nhỏ như item, pot, để mem có thể lên lv, họ chỉ bãi để train, các kênh ở khu chế tạo luôn có những ng thuê extrac rất đông, tất cả các ý thức đó đã tạo nên các sv lớn mạnh
    Còn Việt Nam thì sao, khi họ sang các sv đó, theo đúng bản chất thì họ lười vận động, luôn auto, chăm chỉ VAC ( cái này mình k nhắc thêm, các bạn tự hiểu ) KS thì vô đối luôn, k có ý thức, cực kỳ trẻ trâu, đó là lý do mà tại sao các sv nc' ngoài họ luôn Band IP VN, để chơi đc các sv nc' ngoài chúng ta luôn phải fake IP bằng tool, soft
    Mình từng chơi ở sv nc' ngoài, có quen 1 ng ngoại quốc, rất thân vs nhau, chơi đc gần 1 năm, đến lúc mình ng ta biêt mình là ng VN, họ sẵn sàng hắt hủi, del fr. Ko chơi với mình nữa Thì đủ biết game thủ VN trong mắt m.n thế nào
    Dưới dây chỉ là tâm sự của mình về game thôi, mình biết là các bạn có rất nhiều bức xúc về game như ra job chậm, lỗi skill, cái đó mình hiểu vì mình gắn bó vs game này từ v97, mình biết Đến bh mình lỗi skill Sét của Paladin mình cũng chẳng thèm quan tâm
    Đơn giản thôi, mình có báo cũng chẳng ai giúp K phải mình chê các ad làm việc k tốt, mình biết các ad cũng rất vất vả từ v97 đến v111 để cố gắng hoàn thiện hơn Hoàn thiện game đã khó, hoàn thiện 4r và quản lý còn khó hơn rất nhiều qua các vụ DDOS ( tấn công từ chối dịch vụ) và thủ phạm là bạn mình ( vì ức chế game), mình hiểu họ chịu rất nhiều áp lực

Mình k muốn nói đến các vấn đề của ad nữa, chỉ mong ad 1 điều là nếu có hứa vs game thủ thì nên giữ lời, đừng để họ phải leo cây Mình sẵn sàng chờ 1 năm, thậm chí 2 năm, để game hoàn thiện hơn, đến với m.n trên toàn quốc, để VN tự hào với nhà phát hành Herogame có sv mapleVN

Nếu cảm thấy mình có ý đả kích thì có thể band nick mình, mình chỉ nói những gì mình biết, mình hiểu, và mình cố gắng thôi =)
    Nomore =]*

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối