Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

ức chế cái này ghê á !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

aaaaaaaaaaaaaa tình hình là vừa mất mấy cái belt epic 3line 6% hix, chuyện là lúc make đồ ra có mấy món line cùi để exact mà thế éo nào mình bỏ cái đồ rate vs epic 2 line cùi vào thì mất cmn nó belt epic 3line 6% dex nhìn lại mới thấy là nó mất slot đầu , rút kn xong fuse tiếp mà lại thế éo nào mất cmn cái ring slot cuối, mình thì mình éo biết cái này là lỗi hay là cái gì mà ức chế quáaaaaaaaaaaaaaaaa
    P/s share cho những người đã đang và sẽ có ý định make đồ biết nhé ai đã biết r thì đừng có chửi thớt ngu này ngu nọ nhá đang nóng là chửi lại đấy

Đang fuse đống trong hòm ra ngon mà lấy đống trong thủ kho xong mang ra fuse tiếp vs đống vừa fuse thì bị chồng item đấy...
    Bị đúng 1 lần...may cãi nhẫn rác
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Lỗi này có lâu rồi bạn à, lần sau fuse thì cất những món giá trị đi nhé.

tội nghiệp chủ thớt quá đi
    Thak kìu đê mọi ngừi ơi

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Cái tội k hỏi này , chừa nhé

đã từng bị ....

Đang ở
    Old Trafford
    mình bị rồi, chừa rồi -__-
    Mã:
    You guys deserve it, the real family, the true frends, which is The Eternal . Im Suchon, not the best one, not the strongest one but I'm the chosen one of Eternal, so call me maybe.

minh` cung~ tung` bi, mất nguyên cây kiếm uni . lần sau rứt kinh nghiệm nhé bạn F2

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    Cái tội k hỏi này , chừa nhé
    a bị xong chú mới onl grừ

Trích dẫn Gửi bởi cuulongpro95 Xem bài viết
    aaaaaaaaaaaaaa tình hình là vừa mất mấy cái belt epic 3line 6% hix, chuyện là lúc make đồ ra có mấy món line cùi để exact mà thế éo nào mình bỏ cái đồ rate vs epic 2 line cùi vào thì mất cmn nó belt epic 3line 6% dex nhìn lại mới thấy là nó mất slot đầu , rút kn xong fuse tiếp mà lại thế éo nào mất cmn cái ring slot cuối, mình thì mình éo biết cái này là lỗi hay là cái gì mà ức chế quáaaaaaaaaaaaaaaaa
    P/s share cho những người đã đang và sẽ có ý định make đồ biết nhé ai đã biết r thì đừng có chửi thớt ngu này ngu nọ nhá đang nóng là chửi lại đấy
    Nhọ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối