Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
Thế sao trc' đây ko nghĩ như này đi =.="
xong lúc làm rồi bị chửi thì cũng đáng chứ sao
ng` ta chửi cũng chỉ muốn tốt, mong các hacker xem lại bản thân chứ có làm hại ai đâu
cứ như chửi 1 câu thì chết lun ko bằng
bạn có ý ngừng hack vs bug thì minh thay mặt toàn thể maplers cảm ơn bạn.
CẢM ƠN BẠN RẤT NHÌU NẾU NHƯ BẠN NGỪNG HACK VS BUG !
nói thật ngay từ đầu khi tham gia game này mình đã có hiềm khích và "đc" lọt vào mắt đen của 1 số mod và Smod trong cái diễn đàn này có 1 lần mình chỉ đùa thôi là cái lúc tên cha pót bài nay lên này chỉ là đùa và cũng đã nói chơi vs hello wood admin của cái game này nè nó chơi thôi chứ mình cũng chả muốn rì xong ngay chiều hôm đấy cái bài này đc đưa lên trang nhất luôn 1 trò đùa lại đc trở thành cái để mọi ng` bàn tán sau đó 1 lũ mem maple VN qa VNMS phá nó chửi thì lúc đó nếu bạn là mình bạn cũg sẽ ko chiụ đc đâu thêm 1 vài ty sang và thách và có ý mong muốn gặp mặt và mình đã bị bỏ bom trên dưới 2 lần sau đó lại có cái vu aad yh và chửi nữa liệu có tức ko mình thực sự ko làm rì chỉ đùa và mình đùa vs 1 đúa mình quen từ hồi chơi HunterMS liệu có rì là sai ai ngờ đâu hắn lại là Gm còn cho mình lên cái nơi trang trọng ntn sau đó mình làm rì thì cũng nhiều ng` biết rồi thôi mình cũng ko muốn lằng nhằng nói chung mình chỉ nói thế thôi nhưng thông báo trước cho các ty mình dừng lại nhưng ko hẳn tất cả sẽ dừng lại bởi giống mình còn đến hơn chục mem khác bị như thế những hành động vô học add nik yh blah blah thôi GB ML

---------- Post added at 04:56 AM ---------- Previous post was at 04:55 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
Theo như bạn nói Young buffalo là trẻ trâu, trẻ trâu nghĩa là trẻ kon phải k, mà Young không có nghĩa là trẻ con, child mới là trẻ kon, young là trẻ kiểu như là young man(chàng trai trẻ), nếu là young buffalo thì cũng có nghĩa là kon trâu nó trẻ chứ không phải trẻ kon trâu F7
cái này là ở GG dịch =) cho các ty ko hiểu cả young buffalo là rì luôn ghilên GG dịch nó sẽ ra đúg trẻ trâu =)