Trang 27 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627
Kết quả 261 đến 268 của 268
    Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
    mình lúc nãy là chửi con kia chứ có chửi bạn đâu
    YB theo mình bik thì nó là viết tắt của Young Boy nghĩ gần tương đương như trẻ trâu hay gì gì đó =="
    mình có nói bạn đâu mình nói kon kia F7, hiểu nhầm ah

đứa na hack thì cũng jong mấy bọn china thôi chứ chữi china làm j

3. YB có nghĩa là young buffalo mong các bạn hiểu dc 1 phần lí do mình làm thế chứ thực sự chơi ms lâu rồi mình cũng chả muốn làm rì đâu mình đã nhắc trong bài kia là tậm biệt cái maple Vn này ko hach hay k móc lỗi để bug cho các bạn chơi ngon lành nhưng các bạn chửi làmmình lại muốn suy nghĩ lại

Trích dẫn Gửi bởi xik_xan_dang_yeu Xem bài viết
    YB có nghĩa là young buffalo mong các bạn hiểu dc 1 phần lí do mình làm thế chứ thực sự chơi ms lâu rồi mình cũng chả muốn làm rì đâu mình đã nhắc trong bài kia là tậm biệt cái maple Vn này ko hach hay k móc lỗi để bug cho các bạn chơi ngon lành nhưng các bạn chửi làmmình lại muốn suy nghĩ lại
    Theo như bạn nói Young buffalo là trẻ trâu, trẻ trâu nghĩa là trẻ kon phải k, mà Young không có nghĩa là trẻ con, child mới là trẻ kon, young là trẻ kiểu như là young man(chàng trai trẻ), nếu là young buffalo thì cũng có nghĩa là kon trâu nó trẻ chứ không phải trẻ kon trâu F7

Đang ở
    Apple's Family
    Trích dẫn Gửi bởi xik_xan_dang_yeu Xem bài viết
    YB có nghĩa là young buffalo mong các bạn hiểu dc 1 phần lí do mình làm thế chứ thực sự chơi ms lâu rồi mình cũng chả muốn làm rì đâu mình đã nhắc trong bài kia là tậm biệt cái maple Vn này ko hach hay k móc lỗi để bug cho các bạn chơi ngon lành nhưng các bạn chửi làmmình lại muốn suy nghĩ lại
    Thế sao trc' đây ko nghĩ như này đi =.="
    xong lúc làm rồi bị chửi thì cũng đáng chứ sao
    ng` ta chửi cũng chỉ muốn tốt, mong các hacker xem lại bản thân chứ có làm hại ai đâu
    cứ như chửi 1 câu thì chết lun ko bằng
    bạn có ý ngừng hack vs bug thì minh thay mặt toàn thể maplers cảm ơn bạn.
    CẢM ƠN BẠN RẤT NHÌU NẾU NHƯ BẠN NGỪNG HACK VS BUG !
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

6. Trích dẫn Gửi bởi RayBubble Xem bài viết
    Thế sao trc' đây ko nghĩ như này đi =.="
    xong lúc làm rồi bị chửi thì cũng đáng chứ sao
    ng` ta chửi cũng chỉ muốn tốt, mong các hacker xem lại bản thân chứ có làm hại ai đâu
    cứ như chửi 1 câu thì chết lun ko bằng
    bạn có ý ngừng hack vs bug thì minh thay mặt toàn thể maplers cảm ơn bạn.
    CẢM ƠN BẠN RẤT NHÌU NẾU NHƯ BẠN NGỪNG HACK VS BUG !
    nói thật ngay từ đầu khi tham gia game này mình đã có hiềm khích và "đc" lọt vào mắt đen của 1 số mod và Smod trong cái diễn đàn này có 1 lần mình chỉ đùa thôi là cái lúc tên cha pót bài nay lên này chỉ là đùa và cũng đã nói chơi vs hello wood admin của cái game này nè nó chơi thôi chứ mình cũng chả muốn rì xong ngay chiều hôm đấy cái bài này đc đưa lên trang nhất luôn 1 trò đùa lại đc trở thành cái để mọi ng` bàn tán sau đó 1 lũ mem maple VN qa VNMS phá nó chửi thì lúc đó nếu bạn là mình bạn cũg sẽ ko chiụ đc đâu thêm 1 vài ty sang và thách và có ý mong muốn gặp mặt và mình đã bị bỏ bom trên dưới 2 lần sau đó lại có cái vu aad yh và chửi nữa liệu có tức ko mình thực sự ko làm rì chỉ đùa và mình đùa vs 1 đúa mình quen từ hồi chơi HunterMS liệu có rì là sai ai ngờ đâu hắn lại là Gm còn cho mình lên cái nơi trang trọng ntn sau đó mình làm rì thì cũng nhiều ng` biết rồi thôi mình cũng ko muốn lằng nhằng nói chung mình chỉ nói thế thôi nhưng thông báo trước cho các ty mình dừng lại nhưng ko hẳn tất cả sẽ dừng lại bởi giống mình còn đến hơn chục mem khác bị như thế những hành động vô học add nik yh blah blah thôi GB ML

---------- Post added at 04:56 AM ---------- Previous post was at 04:55 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
    Theo như bạn nói Young buffalo là trẻ trâu, trẻ trâu nghĩa là trẻ kon phải k, mà Young không có nghĩa là trẻ con, child mới là trẻ kon, young là trẻ kiểu như là young man(chàng trai trẻ), nếu là young buffalo thì cũng có nghĩa là kon trâu nó trẻ chứ không phải trẻ kon trâu F7
    cái này là ở GG dịch =) cho các ty ko hiểu cả young buffalo là rì luôn ghilên GG dịch nó sẽ ra đúg trẻ trâu =)

đưa web tải game đó đây tao qua hak sập lại đék có sợ ai

Close topic nhé ! Mọi người không nên bàn vấn đề này nữa ^^

Tui là thíu lữ hường phấn~
    (✿◡‿◡) ~♥

Trang 27 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627

Các Chủ đề tương tự

1. sao vẫn chưa vào đc mapleVN thế
    Bởi dm2910 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 21:11
  2. Cùng vào ủng hộ và động viên maplevn nào
    Bởi darkassassin trong diễn đàn Thảo Luận