Trang 25 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 152324252627 CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 268
    Theo như cái ảnh thì nó có cái local host ver 97, cái này để biến character của mình thành GM, SGM, biến thành GM chỉnh đame vs mọi thứ, k bít có dùng đc lệnh gm k mấy kon chó lại đi chơi trò band

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi RunRunRun Xem bài viết
    Theo như cái ảnh thì nó có cái local host ver 97, cái này để biến character của mình thành GM, SGM, biến thành GM chỉnh đame vs mọi thứ, k bít có dùng đc lệnh gm k mấy kon chó lại đi chơi trò band
    dafuq ?
    Nói cái gì thế F6

Đang ở
    Apple's Family
    Trích dẫn Gửi bởi sockk97 Xem bài viết
    ThaoBeo yh xik_xan_dang_yeu địa chỉ ngõ 102 khu phố mưới Đống Đa ( hay khu nhà giàu gì đó). Em tìm hiểu ra thì là thế. Bạn ý rất to mồm...... bạn ấy hack 1 cái là sập luôn sv mình bla bla bla bla ......
    Quả này là khối Maplers chuản bị tiếp bước anh Luyện ẹp zai rùi
    Sắp có án mạng >"<
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    dafuq ?
    Nói cái gì thế F6
    ông k hiu? tôi nói o? chỗ nào thế, để giải thik cho

hình như bên VNMS đã bị DDos

6. mình là mình chơi JMS cơ cóa chơi VNMS nữa đâu mà các ty cứ nói về VNMS thế khổ admin bên đó các bạn thì bik cái đéo rì mà to mồm zậy còn bạn cro bạn có thấy dấu hiệu nào của hach đâu đơn giản là vì chúng mình hach chay không đọc kĩ bài kia à chơi hơn 1 tuần rồi mà déo có GM nào dòm ngó đến vs cả đâu cứ nhất thiết bắt buộc phải làm 1 Gmer chân chính mình chơi ngoan sv này hach sv kia mà thôi h cũng déo chơi rồi chỉ júp mấy mem trong sv này tự con sâu làm dầu nồi canh thôi nói chung là lướt thôi nghe chúng nó chơi mà sao ngu qá trời 1 lũ GM YB và 1 lũ Gmer YB GB ML nhá B ! ép u xê ka chúng mài lol~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ngon qa JMS chơi nhá hay sang SXMS nghik cũng đc còn ko thì sang KMS chị mài cũng ở bên đó đó lướt thôi

Thôi thôi, đừng có mà chém gió nữa , k chơi VNMS mà sao cứ sang diễn đàn bên đó nói lung tung vậy, bạn nói bạn lượn thì bạn lượn đi cho nước nó trong nếu bạn kòn là người nhé

Đang ở
    Apple's Family
    Trích dẫn Gửi bởi xik_xan_dang_yeu Xem bài viết
    mình là mình chơi JMS cơ cóa chơi VNMS nữa đâu mà các ty cứ nói về VNMS thế khổ admin bên đó các bạn thì bik cái đéo rì mà to mồm zậy còn bạn cro bạn có thấy dấu hiệu nào của hach đâu đơn giản là vì chúng mình hach chay không đọc kĩ bài kia à chơi hơn 1 tuần rồi mà déo có GM nào dòm ngó đến vs cả đâu cứ nhất thiết bắt buộc phải làm 1 Gmer chân chính mình chơi ngoan sv này hach sv kia mà thôi h cũng déo chơi rồi chỉ júp mấy mem trong sv này tự con sâu làm dầu nồi canh thôi nói chung là lướt thôi nghe chúng nó chơi mà sao ngu qá trời 1 lũ GM YB và 1 lũ Gmer YB GB ML nhá B ! ép u xê ka chúng mài lol~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ngon qa JMS chơi nhá hay sang SXMS nghik cũng đc còn ko thì sang KMS chị mài cũng ở bên đó đó lướt thôi
    Trẻ ranh bố láo tao cho ăn tát giờ con ranh này Fu.CK con mẹ mày nè , cái loại RR chắc đéo cái game nào của VN chứa chấp đc cái loại vô học như mày hay sao mà phải qua JMS chơi à con ! dkm loại thừa thãi của XH VN đây mà =.=" khổ thân cho con mẹ mày rack loz` đẻ ra cái loại vô học như mày
    Đời là...cái đinh
    Tình là...cái que
    Bố vợ là...con gà què
    Ngo ngoe anh đập chết

Các bạn không nói chuyện tử tế đc như những con người bình thường ah, hãy cư xử như đúng bản chất thật của mình, có phải bản chất của các bạn k # gì con chó không mà cứ chửi nhau hoài vậy

10. VN sv nào chả cóa ng` bik ta lol~~~~~~~~~~~~~~~~~ thôi thực sư hok nên chấp mái đứa YB

Các Chủ đề tương tự

1. sao vẫn chưa vào đc mapleVN thế
    Bởi dm2910 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 21:11
  2. Cùng vào ủng hộ và động viên maplevn nào
    Bởi darkassassin trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 22-08-2012, 04:29
  3. Cóa AI Pít Tạo Maplevn Hum Zậy @@~
    Bởi ken0fmjx trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 17