Xem kết quả Bình chọn: Nhà mới!!!! Bmi có vui không??!?!?!

Người bình chọn
44. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • CÓ CÓ CÓ CÓ CÓ (YEAH)

18 40.91%
  • Có chứ sao không, hỏi thừa thế?!

14 31.82%
  • NHÀ MỚIIIIIIII *TUNG HOA*

14 31.82%
  • Ủa, mình có nhà mới à :'\

29 65.91%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 1 của 206 1231151101 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 2059

Red face [Oblivion] Bỏ xừ, nhà số bao nhiêu rồi?!

12h20p 3/9/2014: đêm hôm kia ta (reidz) đã giật #2000 của nhà #7, cơ mà 1 người đáng ăn dép (ta sẽ k nói đó là luky đâu) đã chơi trò del post để hắn là #2000. Này thì del post *binh bốp chát* Anw, sau 2 ngày bị luky (người chơi trò del post, whyy :'<) đùn đẩy trách nhiệm thúc giục lập topic chém gió nên bh ta phải vừa rửa chén vừa lập topic :'<

[[ Lời mở đầu / Giới thiệu ]]

Chào bọn mi ~~ Chắc bọn mi đã nhận ra, chúng ta lại được THÊM một căn nhà mới (vì 7 căn VẪN không đủ). Đây là lần thứ 2 chủ G bmi (ta/Rei đz) đã dốc hết công sức, nước mắt, nước mũi, máu v.v để xây móng cho nhà (lần thứ nhất là đây nè). Ừ thì ta biết nhà thứ nhất của chúng ta không được hoành tráng 1 tí nào cho lắm NHƯNG lần này ta cam đoan sẽ bớt nhàm hơn *vỗ tay* *hoan hô rei đz* *bis bis*

Cơ mà chắc cũng có nhiều người kiểu "eo ơi, tên topic kiểu quái gì tn", "eo ơiiii", "nghe nó tế bào đơn thế".. ờ thì tế bào đơn đấy, rồi sao :'< Tại tên luky ứ góp ý tên gì cho ta nên ờ. TẠI MI ĐẤY LUKY Cơ mà nếu bmi có tên gì hay hơn thì góp ý ở dưới nhé = v = Tks bmi.

Anw, nào chúng ta cùng nghiêm túc trong vòng 3s tí :'> Ta biết là vài ngôi nhà trước của chúng ta (từ 6+ thì phải) không được.. giới trẻ bh gọi là gì ta... à, "hot" cho lắm nhưng ta mong lần này sẽ khác (vì là nhà ta xây mà, duh). À mà ta cũng xem qua #1 của những topic chém gió cũ để tham khảo ý.. nên nếu mà bmi k thấy hay là tại bmi làm dở ý (không không, em đùa )

[[ #8's Q&A ]]

(Q): Ủa cái này là gì vậy?
    (A): Q&A là viết tắt của Question & Answer (Hỏi và Trả Lời), phần này chỉ là phần ta bỏ những câu hỏi nhảm nhí vào rồi tự trả lời thôi Cho #1 nó hoành tráng (dài) hơn ý mà

(Q): Ừ rảnh vỡi nhờ.. thế phần này có quan trọng không?
    (A): KHÔNGGG~

(Q): Thế bây giờ tui kéo xuống phần dưới được chứ?
    (A): Tất nhiên là được rồi ~ Have fun ~

(Q): *quay lại* À quên hỏi, cái hình ở trên đầu là ấy vẽ à?
    (A): Ừm hứm :3

(Q): Ừm.. thế... TẠI SAO KHÔNG CÓ MẶT TUI?? TUI CŨNG LÀ MEM OBLI MÀ *khóc*
    (A): Eh.. ừ thì 1 là ta quên mặt mi (trong ms) nhìn ntn, 2 là hết chỗ, 3 là ta k còn xem mi như mem Obli nữa

(Q): Ừ thế thôi vậy :'<
    (A): Ừm hứm = v = Đừng giận nhé, ta cũng k muốn bỏ mi ra đâu (chắc thế) :'<

(Q): *quay lại lần 2* Ế mà, đây là nhà số bn rồi?
    (A): Số 8 bạn ạ... k đọc tên Q&A à... nó rõ ràng thế cơ mà.. :'\

(Q): Xì, không thấy thì thôi, ấy có cần phải "duyên" thế không?
    (A): Có chứ~ Sở thích tao nhã của ta là chà đạp lên sự tự tin của người khác mà :'> Hê đùa thôi, nhưng đừng hỏi những câu "nếu bạn có mắt thì bạn đã nhìn thấy câu tl" kiểu đó :\ Nó sao sao ý...

(Q): Ơ mà, tại sao tên topic lại là "Nhà số bn rồi?!" nhưng phần Q&A lại nói "#8"? Ấy "thông minh" đến nỗi không sửa tên topic được à? *hahaha*
    (A): Ăn nói thế đấm phát vào mặt bh Lúc lập topic ta đã biết là nhà #8 rồi :\ Cái tit topic là cái câu ta nói trước khi lập topic ý.. vì lúc lập xong ta không có tên nào hay hơn nên để vậy luôn :\

[[ Chết, lại nói nhảm rồi ]]

Haha, đã lỡ luyên thuyên rồi thì tới luôn các đồng chí nhỉ? = v = Thật sự mà nói thì cả một phần này không có gì lquan tới cái gì đâu, nên bmi kéo xuống dưới tới phần "Lưu Ý" đi là vừa Không kéo thì thôi đấy :'< Ơ có ai đọc tiếp không nhỉ?.... Bmi có ai coi Sochi 2014 chưa? Có coi phần "trượt băng nghệ thuật" không? Có biết Yuzuru Hanyu không? Ừ, ta thích Yuzuru Hanyu lắm Đấy, đã bảo không lquan cơ mà... Công nhận chứ, nhìn lại mấy topic chém gió cũ mới thấy.. ta còn trẻ trâu hơn ta nhớ nữa. Xin lỗi bmi nhé :'< Thật sự là lúc đó ta cứ có kiểu tâm lý "mình luôn đúng, dù mình sai thì mình vẫn đúng" ý.. xin lỗi bmi (nhất là ikki, red, lú, luky(?) ý.. dark thì kệ dark, hắn cũng tt bỏ bà ra). Phù, xin lỗi xong nhẹ lòng ghê - v - (i love you guys). Đấy bmi thấy chưa chủ G đz của bmi làm gì cũng phải có mục đích cả (dù nó có vẻ nhảm nhí đến mấy cũng thế).. ngưỡng mộ ta chưa *nháy mắt nháy mắt đá lông nheo* Mà chắc phần cuối này thì ta nói linh ta linh tinh cái gì cho những người kéo xuống phần Lưu Ý luôn không để ý Yuzuru Hanyu. Yeah yeah yeah <3

!! [[ LƯU Ý ]] !!
    Ê PHẦN NÀY QUAN TRỌNG NÈ, NHÌN ĐÂY COI

Okay, có vài luật lệ chúng ta cần phải xem qua trước khi chém gió nhé :3

1. NGHIÊM CẤM những thành phần spam vô bổ chẳng hạn như
    Trích dẫn Gửi bởi chú nào ai mà biết
    .................................................. ..................
    or
    *đi vào đi ra*
    or
    kjahdsoihwaodhidiq
    or
    temmmmmmmmmm......
    Và NGHIÊM CẤM những biến thể của nó luôn

2. Cấm post những bài viết, paste những đường link, đính kèm những hình ảnh không lành mạnh (mặt ma, thứ 16+ v.v) < thật đấy, đứa nào làm trò này thì bỏ vào spoil kèm vs lời cảnh báo đi. Đừng có mất nết mà troll ng khác nhé
    3. Cấm chửi thề, tục, bậy v.v
    4. Không được cố tình tạo, ủng hộ war giữa các thành viên cùng G, những mapler khác.
    5. Spam emoticon là tới số rồi

Hãy là một con người văn minh và tuân thủ những luật lệ trên nhé :3 (yay cháu ngoan bác Hồ)

@mem G:
    COI XONG THÌ THANKS ĐI NHÉ
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 10-03-2014 lúc 10:42.

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

Ặc, mới lập đã bị cướp tem rồi.. à mà đây có phải là spam không :\ Để mình del nhé

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen
    Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Ặc, mới lập đã bị cướp tem rồi.. à mà đây có phải là spam không :\ Để mình del nhé
    Định giật àh

Đang ở
    Sea of Death
    spam đó rei vote del
    I'm your sword

Trích dẫn Gửi bởi sircrocodile Xem bài viết
    Định giật àh
    Ta lập 2pic này mà.. giật tem làm quái giề nữa MI Ở ĐÂY NC VS TA ĐI, MẤY THÍM MEM G ĐI ĐÂU RỒI

@bmi: HUHU bmi đâu hết rồi Ta lập 2pic mới mà ứ ai vào ủng hộ là sao

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

Ta lập 2pic này mà.. giật tem làm quái giề nữa MI Ở ĐÂY NC VS TA ĐI, MẤY THÍM MEM G ĐI ĐÂU RỒI
    Topic mang đậm chất tự sướng

Trích dẫn Gửi bởi sircrocodile Xem bài viết
    Topic mang đậm chất tự sướng
    Hả, tự sướng gì cơ, tớ k hiểu bạn đang nói cái gì cả

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    YEAHHHHHHHHHH NHÀ 8 *pháo bôngggg*
    Em vào đúng lúc kinh luôn?! đúng hôm k phải đi học thêm lúc 1h ?!
    Mà sao lại quay về Rei xây nhà tn ạ ? )) em tưởng G mình còn mấy tp chưa xây nhà bao h mà
    Btw, nhà mới hoành tráng qá chị ạ cái poll 3 cái đầu khác quái j nhau ))))))) nếu có phần thêm lựa chọn thì em sẽ thêm "k vui vì qá vui" cuối cùng thoát đc cái hang bên kia
    Tiện thể Yuzuru Hanyu bạn ý hot quá ai chả biết 0 em k xem Sochi mà cx đc gửi cho 1 đống vid từ lực lượng fan đông đảo 0 côg nhận nhìn shota kinh lên đc

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    YEAHHHHHHHHHH NHÀ 8 *pháo bôngggg*
    Em vào đúng lúc kinh luôn?! đúng hôm k phải đi học thêm lúc 1h ?!
    Mà sao lại quay về Rei xây nhà tn ạ ? )) em tưởng G mình còn mấy tp chưa xây nhà bao h mà
    Btw, nhà mới hoành tráng qá chị ạ cái poll 3 cái đầu khác quái j nhau ))))))) nếu có phần thêm lựa chọn thì em sẽ thêm "k vui vì qá vui" cuối cùng thoát đc cái hang bên kia
    Tiện thể Yuzuru Hanyu bạn ý hot quá ai chả biết 0 em k xem Sochi mà cx đc gửi cho 1 đống vid từ lực lượng fan đông đảo 0 côg nhận nhìn shota kinh lên đc
    Uầy moaaa Chả nhẽ đây là ý trời sao?!?! Cơ mà em cũng chả biết.. tại hôm đấy ~1h sáng ý, tự dưng em on 4r thấy thím luky ngồi tuki 1 mình.. vì thấy hắn tội nghiệp quá nên nhảy vào chém chung.. ai dè bị hắn bắt lập topic mới

Đâu, 3 lựa chọn đầu khác nhau đấy chị ạ 1 cái là cho mấy bạn vui quá khích, cái thứ 2 cho mấy bạn "cool kid" (k hiểu cool chỗ nào ) còn thứ 3 cho.. cho mấy bạn chọn cái đầu chọn thêm

Uầy em thì cứ canh lúc nào nó chiếu tiết mục trượt băng nghệ thuật mà ngắm Yuzu = v = Yuzu shota mà đz kinh được ý.. nhất là mấy lúc đeo kính ý

Trang 1 của 206 1231151101 ... CuốiCuối