Xem kết quả Bình chọn: Nhà mới!!!! Bmi có vui không??!?!?!

Người bình chọn
44. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • CÓ CÓ CÓ CÓ CÓ (YEAH)

18 40.91%
  • Có chứ sao không, hỏi thừa thế?!

14 31.82%
  • NHÀ MỚIIIIIIII *TUNG HOA*

14 31.82%
  • Ủa, mình có nhà mới à :'\

29 65.91%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Kết quả 1 đến 10 của 2059

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    YEAHHHHHHHHHH NHÀ 8 *pháo bôngggg*
    Em vào đúng lúc kinh luôn?! đúng hôm k phải đi học thêm lúc 1h ?!
    Mà sao lại quay về Rei xây nhà tn ạ ? )) em tưởng G mình còn mấy tp chưa xây nhà bao h mà
    Btw, nhà mới hoành tráng qá chị ạ cái poll 3 cái đầu khác quái j nhau ))))))) nếu có phần thêm lựa chọn thì em sẽ thêm "k vui vì qá vui" cuối cùng thoát đc cái hang bên kia
    Tiện thể Yuzuru Hanyu bạn ý hot quá ai chả biết 0 em k xem Sochi mà cx đc gửi cho 1 đống vid từ lực lượng fan đông đảo 0 côg nhận nhìn shota kinh lên đc
    Uầy moaaa Chả nhẽ đây là ý trời sao?!?! Cơ mà em cũng chả biết.. tại hôm đấy ~1h sáng ý, tự dưng em on 4r thấy thím luky ngồi tuki 1 mình.. vì thấy hắn tội nghiệp quá nên nhảy vào chém chung.. ai dè bị hắn bắt lập topic mới

Đâu, 3 lựa chọn đầu khác nhau đấy chị ạ 1 cái là cho mấy bạn vui quá khích, cái thứ 2 cho mấy bạn "cool kid" (k hiểu cool chỗ nào ) còn thứ 3 cho.. cho mấy bạn chọn cái đầu chọn thêm

Uầy em thì cứ canh lúc nào nó chiếu tiết mục trượt băng nghệ thuật mà ngắm Yuzu = v = Yuzu shota mà đz kinh được ý.. nhất là mấy lúc đeo kính ý

cho hỏi

Tôi ko sao cài đặt đuơc game
    Từ năm maplvn vẫn còn mà sao tôi rất nghiện chò trò này , từ lúc chò trò này bị đóng cửa thì tôi phải chơi những maple cửa nươc của nước ngoài.
    Bây giơ giờ VN có maple thì tôi rất háo hức ,lúc dow dc về thì không cài dc.
    Lần sửa cuối bởi ryuusei, ngày 23-03-2014 lúc 11:48. Lý do: uầy bạn này chửi bậy ít thôi. ăn học thế à :\

Trích dẫn Gửi bởi buisinh147 Xem bài viết
    cho hỏi

Tôi ko sao cài đặt đuơc game
    Từ năm maplvn vẫn còn mà sao tôi rất nghiện chò trò này , từ lúc chò trò này bị đóng cửa thì tôi phải chơi những maple cửa nươc của nước ngoài.
    Bây giơ giờ VN có maple thì tôi rất háo hức ,lúc dow dc về thì không cài dc.
    Có hỏi thì hỏi ở box Thảo Luận ý hỏi trong cái 2pic phạm luật 4rum và luật-của-rei đã nói trong nhà #7 lgì?