Xem kết quả Bình chọn: Nhà mới!!!! Bmi có vui không??!?!?!

Người bình chọn
44. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • CÓ CÓ CÓ CÓ CÓ (YEAH)

18 40.91%
  • Có chứ sao không, hỏi thừa thế?!

14 31.82%
  • NHÀ MỚIIIIIIII *TUNG HOA*

14 31.82%
  • Ủa, mình có nhà mới à :'\

29 65.91%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 50 của 206 Đầu tiênĐầu tiên ... 40484950515260100150 ... CuốiCuối
Kết quả 491 đến 500 của 2059
    Trích dẫn Gửi bởi bibo15bee Xem bài viết
    người ta thường gọi là cờ hó
    Nhưng ta thắc mắc (muôn thưở) của ta là TẠI SAO các bạn "teen" lại gọi là cờ hó?? Từ ςhó bình thg thì có gì sai???????
    ?????????????

VÀ TSAO CÁI 4R LẠI CENSOR CÁI TỪ NÀY??????????????????????????

4R CŨNG ?!??!? CHẤM HỎI CHẤM HỎI
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 31-03-2014 lúc 21:12.

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết

Nhưng ta thắc mắc (muôn thưở) của ta là TẠI SAO các bạn "teen" lại gọi là cờ hó?? Từ ςhó bình thg thì có gì sai???????
    ?????????????

VÀ TSAO CÁI 4R LẠI CENSOR CÁI TỪ NÀY??????????????????????????

4R CŨNG ?!??!? CHẤM HỎI CHẤM HỎI
    vì nghe nó trí tuệ chăng???
    giống như phong trào gì mà ai cũng nói a đù cơ mà rei nói các bạn trẻ như rei già lám9 ý

Trích dẫn Gửi bởi bibo15bee Xem bài viết
    vì nghe nó trí tuệ chăng???
    giống như phong trào gì mà ai cũng nói a đù cơ mà rei nói các bạn trẻ như rei già lám9 ý
    ???????????????????? cờ hó. "Uầy con cờ hó kia nhìn đẹp vật mày ạ, lông xù xù bông bông, yêu thế!".... "Tôi tên Vivu, con vật tôi thích nhất là con cờ hó".... "Mình sợ cờ hó lắm, nhìn răng nanh nó kìa!"... "Tại sao lúc nào tôi hỏi bài tập về nhà thì em đều nói rằng bài em bị con cờ hó nó cắn nát thế?"...... ta k hiểu nó trí tuệ ở chỗ nào.. hay là trí tuệ trong ngoặc kép...?

Thú thật.. ta thấy những "phong trào" của các "teen" việt khá bẩn bựa đấy.. nào là
    +meme - có khi mấy chị nguy hiểm còn dùng sai meme nữa chứ?
    - hình như bây giờ cái kiểu "ném meme loạn xạ" vẫn là mốt nhỉ?
    +fapfap (thánh maria) - ý ta là mấy kiểu nói đùa quá lố về vấn đề này/ "chia sẻ" quá mức cần thiết
    +F.A này nọ, đâu đâu cũng toàn mấy chị tự phong là mình FA
    +cái phong trào nào mà kiểu "đám tang ai vậy?" ý..
    +cờ hó, thánh này thánh nọ
    +con trai tốt luôn bị "FA" mặc dù anh không ra thể thống gì nhưng nếu anh tỏ tình mà bị em từ chối thì anh FA còn em là 1 con gái hư hỏng
    +anh "không" đòi quà nhưng anh sẽ post cuộc chia tay của đôi ta lên haivl
    - nói luôn, những NGƯỜI CON GÁI như em thì lúc nào cũng chỉ quan tâm đến vật chất. Dù tôi nghèo, công ăn việc làm k đến nơi đến chốn, k có điều kiện để chăm sóc em, cũng chả có đồng nào để đưa em đi chơi tận hg? cuộc sống NHƯNG vì anh có lòng nên em KHÔNG BAO GIỜ có quyền bỏ anh uầy cách xưng hô đổi rồi?
    - và cũng xin muốn chửi em thêm rằng những đứa con gái mà quan tâm đến sự ổn định dài lâu trong cuộc sống chỉ đáng là những con xin lỗi vì cách dùng từ đờ ĩ mà thôi. *huhuhu*
    không phải ctrai nào cũng v. đâu, nhưng ta thấy nhiều kiểu này r nên bỏ vào
    +báng bổ Happy Pola dù bản thân cũng chưa chắc đẹp = pola
    + Omg! I love your movie! I love you! *(@!e(! mày, chết đi con &(!@#&. HAHA!! I LOVE YOU!!
    + Ngọc Trinh Ngọc Trinh, Bà Tưng Bà Tưng!!
    + Có gì không ổn ở đây, a.k.a thánh soi nào mà tìm được chỗ nào trong hình có cảnh hở lần nữa, xin lỗi về cách dùng từ "vếu" or những cảnh nhạy cảm thì vào cmt nào!!
    + Cho em hỏi ngu tí ạ! dù em đã hiểu rồi nhưng em cứ thích hỏi để xem thánh nào đáp xoáy hay nhất
    + A ĐÙ! Để em a dua theo mấy anh chị cái nào! Haivl muôn năm! *trollface*

Và đây là phong trào mà ta tởm lợm nhất:

+ Anh em VIỆT NAM đâu vào đây điểm danh!

Anw, lâu r ta chưa vào haivl nên cũng k rõ có "p.trào" nào mới không, nhưng đây là những phong trào mà ta nhớ nhất ý...

P/S: khi nào cả đám teen VN mới nhìn lại quá trình "trẻ trâu hóa" của bản thân rồi tự nghĩ "uầy, hồi đấy mình bẩn bựa v~ cả linh hồn thế nhỉ" :T
    P/P/S: ta biết k phải teen VN nào cũng thế nhưng mà.. ta đang ám chỉ những bọn "khởi nghĩa phong trào" vs những bọn "nhắm mắt đi theo" thôi.. nếu bọn mi k phải 1 trong 2 loại đấy thì chắc sẽ k cảm thấy nhột đâu nhỉ? ai biết được?
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 31-03-2014 lúc 22:01.

Đang ở
    Đáy biển đông
    Từ "cờ hó" là từ mà giới trẻ (k phải tất cả) dùng khi nch vui vs bạn bè, bạn thân hay kể 1 câu truyện cười ...bla..bla.. nch là có tính chất giải trí chứ k phải dùng để bàn tán về con vật này.
    Đã hiểu sai về cái từ này thì đừng có phán như thánh.
    Trích dẫn Gửi bởi luKynnoT
    Từ nào mình chưa hiểu kĩ thì đừng có lôi ra sử dụng hay giải thích nghĩa của từ đó cho người khác. Điều đó thể hiện bạn là 1 con ng đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm đấy.
    Mà ta thấy mấy cái "trào lưu bẩn bựa" rei nói ấy, viết ở đây thì cũng chả giải quyết đc cái gì. Thật ra thì khi nào teen lớn hết, biết nghĩ hết thì sẽ hiểu mà dần dần bỏ mấy cái trào lưu đấy đi. Đứa nào k bỏ đc thì đời, xã hội sẽ bắt nó phải bỏ, k sớm thì muộn.

btw, hồi cấp 2 hình như ta có trải qua gần hết mấy cái "trào lưu" mà rei ghi đấy. Trừ những cái mới có. Ta thấy cũng đâu có gì bẩn bựa, trẻ trâu thì đứa nào chả ngu, chửi quá khứ mình "bẩn bựa" thì giải quyết đc gì?

Trích dẫn Gửi bởi sadboy Xem bài viết
    Từ "cờ hó" là từ mà giới trẻ (k phải tất cả) dùng khi nch vui vs bạn bè, bạn thân hay kể 1 câu truyện cười ...bla..bla.. nch là có tính chất giải trí chứ k phải dùng để bàn tán về con vật này.
    Đã hiểu sai về cái từ này thì đừng có phán như thánh.

Mà ta thấy mấy cái "trào lưu bẩn bựa" rei nói ấy, viết ở đây thì cũng chả giải quyết đc cái gì. Thật ra thì khi nào teen lớn hết, biết nghĩ hết thì sẽ hiểu mà dần dần bỏ mấy cái trào lưu đấy đi. Đứa nào k bỏ đc thì đời, xã hội sẽ bắt nó phải bỏ, k sớm thì muộn.

btw, hồi cấp 2 hình như ta có trải qua gần hết mấy cái "trào lưu" mà rei ghi đấy. Trừ những cái mới có. Ta thấy cũng đâu có gì bẩn bựa, trẻ trâu thì đứa nào chả ngu, chửi quá khứ mình "bẩn bựa" thì giải quyết đc gì?
    Ồ ồ, thì ra là thế = v = Ta cứ tg? là mn biến từ c h ó thành 1 từ chửi bậy (có hàm ý hạ thấp ng khác) nên h phải dùng cờ hó để nói tránh cơ.. kiểu vờ lờ này nọ ý = v =

Cơ mà ai phán như thánh.. ta à.. xl :'<

Còn cái trào lưu bẩn bựa ý thì ta viết lúc đang bực ý.. ghi xong muốn xoá nhưng tốn công ghi r nên thôi :T :T Vs lại ta thấy cũng có mấy bạn nằm trong "gia đình chatbox" hay hóng 4r mình mà vẫn đang nhiệt tình theo đuổi những trào lưu trên nên sớm muộn gì chả có ai nhìn? :3 Mà uầy.. mi trải qua gần hết cơ à.. ta thì chỉ có 1 thời meme thôi ==

Đang ở
    Lò nguyên tử
    vẫn như mọi khi , những điều làm rei bực là rei cho nguyên một tràng hà

Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi kingyo.sou Xem bài viết

ồ ồ, thì ra là thế = v = ta cứ tg? Là mn biến từ c h ó thành 1 từ chửi bậy (có hàm ý hạ thấp ng khác) nên h phải dùng cờ hó để nói tránh cơ.. Kiểu vờ lờ này nọ ý = v =

cơ mà ai phán như thánh.. Ta à.. Xl :'<

ko phải mi

mà uầy.. Mi trải qua gần hết cơ à.. Ta thì chỉ có 1 thời meme thôi ==

mem fb mà :v ngày nào cũng thấy mấy cái đấy trên new feed xong nhiễm lúc nào k hay
    .

rei nói một tràng những phong trao mà ik ko bik cái ngớ người lun,cơ mà thấy c h ó cũng dễ thuonvg7 mà sao mng cứ chửi nhau bằngt ừ đó nhỉ? c h ó trung thành nè, thông minh, khôn ne, ngoan nữa chứ chả hiểu sao nữa

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

Trích dẫn Gửi bởi NegiRamen Xem bài viết
    anh chỉ k hợp với mèo .. còn chó thì.......
    con nào gặp anh cũng vẫy đuôi,ngửi,bla bla và tất nhiên anh cũng đáp lại = 1 cái sờ,vuốt nhẹ nhàng thân mật
    tại sao a 2 có thế đánh từ c h ó bt dc nhỉ?