Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Vào đây tìm kiếm bải train meso giúp các newbi nào !!!!

Mong các bạn chia sẻ kiến thức biết về train meso cho các newbi !!!!!
    Mình thì chỉ bik mổi chó nhật ở japan.

cứ đánh quái lượm đồ đem bán để mua máu vs mana, cố gắng train lên 120 đi rồng để kím box mở ra đem đồ đi bán, để 1000 box mở dc khoảng 20m
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    Trích dẫn Gửi bởi kokohako Xem bài viết
    Mong các bạn chia sẻ kiến thức biết về train meso cho các newbi !!!!!
    Mình thì chỉ bik mổi chó nhật ở japan.
    bắt lỗi newbi ( bi mới )
    p/s: ko biết bãi nào cả

các bãi nấm cam, ốc sên, sên xanh, sên đỏ, bạn chỉ việc lượm vỏ ốc về bán thôi chúc bạn mau giàu

Trích dẫn Gửi bởi dontmissyouanymore Xem bài viết
    các bãi nấm cam, ốc sên, sên xanh, sên đỏ, bạn chỉ việc lượm vỏ ốc về bán thôi chúc bạn mau giàu
    Theo mình nghỉ thì ng` đá 2 màu trắng đen train + lụm đồ bán.
    Các bạn lên đc tầm 14x thì lên Japan train chó nhật 30p dc 1m-1m5 bán đồ linh tinh nữa 2m
    Job có hút máu 130 thì đi đc rồi nhé các bạn.

bác nào cho e hỏi canon 10x thì train ở đâu lượm ve chai bán lấy tiền là hợp lý với ạ, đánh bãi gấu ở mulung 1 tiếng lượm mãi đc có 1m5 mãi k đủ tiền sắm cái ear %Str

Trích dẫn Gửi bởi ngoctruong6890 Xem bài viết
    bác nào cho e hỏi canon 10x thì train ở đâu lượm ve chai bán lấy tiền là hợp lý với ạ, đánh bãi gấu ở mulung 1 tiếng lượm mãi đc có 1m5 mãi k đủ tiền sắm cái ear %Str
    Bạn nên train lv đi rồi đi crim cùng G or bạn đào khóang or đi train meso như mình nói đủ lv nhe!!! tàm 13x-14x trở lên

Bạn nên train lv đi rồi đi crim cùng G or bạn đào khóang or đi train meso như mình nói đủ lv nhe!!! tàm 13x-14x trở lên
    Crim là cái gì thế bác, mà e hổng có G, ít online toàn cày chay, đào khoáng thì thừa có 500 topaz với gold ore mà bán hoài chưa được ý mình đang hỏi là ở tầm 10x bác nào có bãi nào train kha khá chỉ giúp với

Trích dẫn Gửi bởi ngoctruong6890 Xem bài viết
    Crim là cái gì thế bác, mà e hổng có G, ít online toàn cày chay, đào khoáng thì thừa có 500 topaz với gold ore mà bán hoài chưa được ý mình đang hỏi là ở tầm 10x bác nào có bãi nào train kha khá chỉ giúp với
    10x thì train có bãi lâu đc meso lấm Bạn wa Mulung or leaf giết boss sau đó ra map vào lại map vừa giết boss lụm thể dc x2 meso thỏa thích train... All boss o mulung va leaf đều đc

10x thì train có bãi lâu đc meso lấm Bạn wa Mulung or leaf giết boss sau đó ra map vào lại map vừa giết boss lụm thể dc x2 meso thỏa thích train... All boss o mulung va leaf đều đc
    ok pác, e vẫn đang xài cách đó, ở mulung đập bãi gấu + bán đồ siêng cũng đc tầm 2m~2m5 /1 tiếng cơ mà ít exp vì quái 9x mà, còn bên leaf chưa biết bãi nào di chuyển ổn cả, hiện tại thấy mỗi bãi gấu là di chuyển ổn, k phải leo trèo gì

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối