Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Một đứa con gái hư của ngày xưa ...

Phải chăng em vẫn còn duyên với nấm lùn ... và anh
    Ck à, em giờ là 1 sinh viên rồi, cái tuổi sinh viên năm nhất và không còn bé nữa. Em giờ đã biết tôn trọng những gì em nhận được nhưng phải chăng đã quá muộn phải không ck

Mình cũng là 1 gamer của nấm lùn cũ bên VNG. Ngày đó mình mới lớp 9
    Lúc đó mình cũng cấp 81 rồi chán chơi độc hành khách nên mình chuyển sang chơi thích khách, và rồi mình gặp anh
    Nhớ hôm đó vui lắm, đang đánh mũ nấm xanh để lên cấp bên thị trấn xanh thì bị 1 đứa đến cướp hết quái, mình chửi lại còn bảo sao con gái gì mà ghê thế nhưng rồi lại pt mình . Nhưng không giúp mình lên cấp mà rủ mình đi chơi c12 Anh còn nhớ không em còn nhớ rõ lắm.
    2 3 tháng chơi với nhau, thế giới ảo thôi nhưng sao mình thấy như thích anh thật rồi, và rồi anh cũng ngỏ lời trước Yahoo, điện thoại và rồi gặp nhau bên ngoài, bọn mình yêu nhau thật ...
    Anh lớn hơn mình 1 tuổi, anh dễ thương lắm, luôn quan tâm đến mình, nhắc mình từng li từng tý, đi ngủ đúng giờ, kêu mình dậy. Anh như mẹ mình vậy đó Nhưng quan trọng là anh yêu mình thật lòng, mình biết điều đó ... ngày đó bao nhiêu là kỉ niệm. hơn 6 tháng 2 đứa bên nhau mình vui lắm

Lúc anh sắp thi cuối kì, và mình cũng sắp thi lên lớp 10, anh bảo mình lo học, cả 2 cùng nghỉ 1 thời gian, mình cũng ừ ừ cho qua, những lần anh đi học bài mình lại online say sưa và điều ngu ngốc nhất mình từng làm đã đến. mình như 1 đứa gái hư, dễ dãi với tất cả những đứa con trai trên nấm, cho sđt tất cả, có đứa cũng muốn gặp mình bên ngoài và mình đồng ý. Và chắc điều gì đến cũng đến, mình bỏ anh để quen 1 đứa khác. Lúc đó anh đã cố níu kéo mình rất nhiều nhưng mình chỉ coi anh như 1 thằng ngu, em xin lỗi
    Thằng kia khác hẳn anh, bảo yêu mình mà còn đi chơi tán tỉnh những đứa khác, và rồi ít tháng sau nó cũng bỏ mình, Sao mình ngu ngốc đến vậy
    Những ngày sau đó, mình cố online để tìm kiếm anh nhưng nghe đâu anh đã nghỉ game, đổi sđt. Anh đã buồn nhiều lắm phải không anh...

Ck à, em biết em không có tư cách để gọi ck, không có tư cách để nói gì hết. Nhưng anh à, em nhớ anh nhiều lắm. 3 năm cấp 3, em bỏ ngoài tai mọi lời tán tỉnh của bọn con trai, em không muốn mình làm 1 đứa gái hư 1 lần nữa. Em giờ đã lớn rồi, em không còn suy nghĩ trẻ con như ngày nào nữa, nhưng sao em không thể quên được anh anh à. Giờ 2 đứa mình đều ra hà nội học rồi. Em biết chỗ anh học, facebook và cũng biết cả số anh nữa, mới lúc sáng thôi. Nãy qua facebook anh, thấy anh đang chơi nấm này, em quyết định cũng sẽ chơi lại, em đang dow về, nhưng sẽ đặt 1 tên khác, 1 tên mới.

Những gì em không biết trân trọng bây giờ không còn thuộc về em nữa. Em giờ không buồn nữa nhưng em vẫn tự trách mình. Em hư lắm phải không anh.

Các bạn đang yêu và sắp yêu, dù là ảo hay thật, hãy luôn cố gắng tôn trọng và gìn giữ những gì mình đang có. Không phải ai cũng yêu thương các bạn thật lòng đâu. Có những thứ mất đi mới biết nó quý biết bao ... Đừng đùa dỡn với tình cảm , sẽ làm người yêu thương mình đau lắm

Ck à, em xin lỗi nhiều lắm. Nếu anh đọc được những dòng này ... zGauLun của ngày xưa nếu anh còn nhớ

tem + ý nghĩa quá

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    tò mò ghê, k bk là anh nào nhỉ s5

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    mong bạn sẽ có 1 cái kết có hậu... game ảo nhưng tình cảm là thật ^^
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Hiếm lắm mới có tình cảm thật trên cái thế giới ảo này . Mong rằng bạn đừng hi vọng vào nó nhiều quá

Nhiều ng bảo online đa fan đều là ảo, cũng có ng bảo online mới thể hiện đúng bản chất của con ng (mình chẳng hạn ^^) . Vì ngoài c.s thật thì con ng ta là ~ diễn viên Holywood chuyên nghiệp và đặc biệt yêu nghề dù chẳng ai trả bạn 1 đồng cát xê nhưng bạn vẫn diễn 1 cách thiện nghệ . Ở nơi ko ai biết bạn là ai thế này ~> thỏa sức muốn làm gì thì làm (trong giới hạn chừng mực đúng luật nhé) ~> đôi khi nhờ v. mà con ng sống thật vs nhau hơn chăng, ít nhất là vs bản thân mình? Nói đi thì cũng nói lại, nhiều bạn bảo online lừa đảo n` vô kể, ng lừa, ng bị lừa và cả ~ ng vì bị lừa mà cũng đi lừa ng khác ~> rồi kết luận chung cho toàn cộng đồng. Mình ko chỉ trích ch.n đó vì đó là bản năng tự vệ của con ng, gặp tổn thg/đe dọa thì sẽ xù lông lên tự vệ thôi Nhưng đôi khi ~ câu ch.n thế này xuất hiện lại làm mình tin rằng ít ra mình ko fai là ng duy nhất nghĩ theo hướng kia (trùng hợp là mình đồng tuổi vs bạn chủ topic ) bồng bột xốc nổi nếu ko qua thì chẳng có cái gì để nhớ mong bạn sau này sẽ có ~ quyết định mà sau này ko fai hối hận nữa ("nhớn" rồi, sao mà "trẩu tre" đc nữa, nhở? )
    Lần sửa cuối bởi bloodyrose95, ngày 26-03-2014 lúc 10:46.

Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết
    Nhiều ng bảo online đa fan đều là ảo, cũng có ng bảo online mới thể hiện đúng bản chất của con ng (mình chẳng hạn ^^). Vì ngoài c.s thật thì con ng ta là ~ diễn viên Holywood chuyên nghiệp và đặc biệt yêu nghề dù chẳng ai trả bạn 1 đồng cát xê nhưng bạn vẫn diễn 1 cách thiện nghệ. Ở nơi ko ai biết bạn là ai thế này ~> thỏa sức muốn làm gì thì làm (trong giới hạn chừng mực đúng luật nhé) ~> đôi khi nhờ v. mà con ng sống thật vs nhau hơn chăng, ít nhất là vs bản thân mình? Nói đi thì cũng nói lại, nhiều bạn bảo online lừa đảo n` vô kể, ng lừa, ng bị lừa và cả ~ ng vì bị lừa mà cũng đi lừa ng khác ~> rồi kết luận chung cho toàn cộng đồng. Mình ko chỉ trích ch.n đó vì đó là bản năng tự vệ của con ng, gặp tổn thg/đe dọa thì sẽ xù lông lên tự vệ thôi. Nhưng đôi khi ~ câu ch.n thế này xuất hiện lại làm mình tin rằng ít ra mình ko fai là ng duy nhất nghĩ theo hướng kia (trùng hợp là mình đồng tuổi vs bạn chủ topic ) bồng bột xốc nổi nếu ko qua thì chẳng có cái gì để nhớ mong bạn sau này sẽ có ~ quyết định mà sau này ko fai hối hận nữa ("nhớn" rồi, sao mà "trẩu tre" đc nữa, nhở? )
    lì cùng s.n vs bí vì trong game mỉnh mới dám làm những việc ngoài đời mình chưa bh nghĩ tới như ngỏ lời vs 1 cô bạn dễ thương chẳng hạn

a tha lỗi cho e về với đội a đi

Trích dẫn Gửi bởi nounsuper Xem bài viết
    a tha lỗi cho e về với đội a đi
    a nói rồi đó nha ...............
    Trong đám đông , kẻ to mồm thì cái chết luôn gần kề
    Và hãy cẩn thận với những kẻ im hơi lặng tiếng

Đang ở
    MapleVN
    Cảm động quá
    Anh xin hứa một lần thôi, Anh sẽ mang niềm vui.
    Sẽ mãi mang hạnh phúc, Đến trái tim bao dung..........

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối