Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Em của ngày hôm qua ........
    Trong đám đông , kẻ to mồm thì cái chết luôn gần kề
    Và hãy cẩn thận với những kẻ im hơi lặng tiếng

- Đừng buồn nhé bạn Thế giới ảo nhưng tình cảm là thật Nhân vật là ảo nhưng người điều khiển luôn có một trái tim =)
    Nomore =]*

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Mod nou đọc xong rồi chắc hẳn sẽ trở về với vợ đây mà 000

Minh hiểu và biết cho bạn . Cái cảm giác này cũng trước kia mình cũng từng có . Mình cũng từng yêu 1 người trên thế giới ảo này cũng là game nấm lùn này . Cũng tình cờ đi pq biết được 1 người . Tình cảm của bạn may mắn hơn mình được kéo dài mấy tháng
    Còn mình thì chỉ kéo dài vài tuần . Rồi cũng chia tay . Lúc đầu mình hok thể chấp nhận được chuyện chia tay nhưng có người nói với mình 1 câu rằng '' ko gì là mãi mãi . bắt đầu được cũng sẽ kết thúc được '' cố gắng lắm mới vượt qua được nỗi đau đó .thế là từ đó nghĩ chơi nấm lùn chơi vqtc
    Ban5 ko phải là 1 đứa con gái hư . Mà là do trái tim bạn có lúc lỗi nhịp . bạn muốn mình trong mắt mọi người là tốt đẹp nên càng đi thì càng sai hướng và lạt mất anh ấy thôi . ( mod nou há )
    Nhưng nếu anh ấy còn yêu bạn thì thời gian sẽ tha thứ cho bạn thôi mà yên tâm đi ( hé mod nou hé )
    logo
    Prudential Luôn luôn lắng nghe. Luôn luôn thấu hiểu.

Đang ở
    TP.HCM
    Như mọi người nói hết rồi đúng là game là ảo nhưng người chơi là thật ,nhân vật là ảo nhưng tình cảm con người là thật và đều có cảm xúc chân tình thật chỉ đối với những người chân thành với bạn như vậy ( Không tính người "cưỡi ngựa xem hoa" + mấy tên lừa tình nhé ),chỉ có khi bạn không tôn trọng những gì bạn đang có và đánh mất nó rồi để thời gian chứng minh nó vô cùng ý nghĩa và quan trọng với bạn như thế nào thì bạn mới biết quý nó như thế nào và sẽ thấy hối hận như thế nào thì bạn mới thực sự là trưởng thành và biết suy nghĩ nhưng sẽ không quá muộn nếu nhận ra sớm Mỗi người nên biết trước khi làm gì thì bạn sẽ có nhìu lựa chọn nhưng hãy chọn cách mà về sau bạn ít hối hận nhất Nếu như ng.iu bạn còn đang chơi MS mình giúp Up 1 chút để người đóa đọc đc
    - Không liên quan nhưng mà tên bạn Hinata có xem Naruto hok Thích nhất Hinata và Itachi nhất 0 Zống như Itachi v , Itachi luôn cố gắng âm thầm bảo vệ thak em Sasuke nhưng thak em thì chả biết gì đến khi Itachi chết nó mới hiểu ra thì lúc đó thật sự là ♪ Too late to apologize ... ♪

P/s : Wen đóa nghe chưa
    Lần sửa cuối bởi vuakungfu1996, ngày 26-03-2014 lúc 15:50.
    Hòn đá cuội trong tay thiên tài còn hơn lưỡi dao sắc phải tay kẻ vô dụng !

5. và đừng là em của ngày hôm xưa

mong anh ý quay về vs ẻm ý một câu chuyện thật là lâm ly by đát ............
    Trong đám đông , kẻ to mồm thì cái chết luôn gần kề
    Và hãy cẩn thận với những kẻ im hơi lặng tiếng

Đang ở
    Bandle City
    Và nếu như anh ý ko hay lên 4rum (mình ko nên nói thế nhỉ )

8. Trích dẫn Gửi bởi Lbsapphire Xem bài viết
    Và nếu như anh ý ko hay lên 4rum (mình ko nên nói thế nhỉ )
    Lb đã khác xưa...độc ác và nhẫn tâm hơn xưa

Đang ở
    Bandle City
    Trích dẫn Gửi bởi cuulongpro95 Xem bài viết
    Lb đã khác xưa...độc ác và nhẫn tâm hơn xưa
    Ko dùng chữ màu đỏ nhé, tái phạm coi chừng ra đảo

10. Trích dẫn Gửi bởi Lbsapphire Xem bài viết
    Ko dùng chữ màu đỏ nhé, tái phạm coi chừng ra đảo
    ingame chơi vs ta nào chán quá

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối