Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Unhappy cần giúp cách kiếm meso

e là newbie lv 15x rồi mà ko bik kiếm tiền toàn bán card và e quyết định ko bán card mà tự kiếm tiền
    e train 2 ngày mà dc mỗi 2m T.T ai chỉ giúp e với
    e có thử soi kính và cube thì dc skull 119att 6% str . tiền bối nào chỉ giúp e kinh nghiệm dc ko

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    newbie mà 15x -_-......
    farm meso (farm meso thì bãi nào drop meso tầm 1k +, rác 9x + ( soi hên thì ra tiền ) hoặc đi buôn mở shop ( chế ring, các loại, muốn giàu thì xác định số tiền kiếm dc từ mở shop phải lớn gấp 2 số tiền bỏ ra mua shop, chả hạn như shop 14 ngày 9k9 nx~100k card = 80m đy, thì trong 14 ngày đó phải làm sao kiếm dc 160m+ ko dc thì cứ xác định bán card đy)

soi kính thì làm gì có kinh no, hên hoặc xui thôi.

s9 k có ì để nói ạ

Đang ở
    TP.HCM
    Train = Card Boss ấy ở Aquarium mấy con Ốc sên hay cá mập ấy đồ 9x 1k5 > 2k tiền Boss ngay bên >>(qua map thứ 2 bên phải từ Aqua).

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    train book or chế ring , nạp NX cube đồ . blah blah blah

Đang ở
    Hà Nội
    Train thuê......................

Trích dẫn Gửi bởi babykip1 Xem bài viết
    Train = Card Boss ấy ở Aquarium mấy con Ốc sên hay cá mập ấy đồ 9x 1k5 > 2k tiền Boss ngay bên >>(qua map thứ 2 bên phải từ Aqua).
    bạn nói rõ dc ko !!!

Trích dẫn Gửi bởi thientheki9x Xem bài viết
    e là newbie lv 15x rồi mà ko bik kiếm tiền toàn bán card và e quyết định ko bán card mà tự kiếm tiền
    e train 2 ngày mà dc mỗi 2m T.T ai chỉ giúp e với
    e có thử soi kính và cube thì dc skull 119att 6% str . tiền bối nào chỉ giúp e kinh nghiệm dc ko
    Xin chào newbie lv 15x
    - Về khoản train thì chắc bạn hơn mình rồi vì từ trước giờ mình chưa đi train lần nào được dưới 2m cả *ngưỡng mộ* nhưng bạn muốn cách kiếm tiền nhanh thì mình cũng chỉ có vài cách mọn như này
    + Cube: cái này cần đổ 1 ít vào xong bán ra - Cách này phổ biến rồi nên k cần cách làm nhể
    + Fuse: Chịu khó đi auto đào make ring xong fuse lại, kiếm ít tiền nhưng cũng gọi là ổn. Biết đâu trong 1 ngày đẹp trời fuse ra ring 60% Dame boss phá giá ông sida
    + Xin tiền FM: hơi nhục -_-
    + Lừa đảo : k khuyến khích làm

- make ring: >>> cần vốn khá lớn + time .... giá ring giờ đang rất rẻ (ra cái 3% gần như là fuse,tỉ lệ ra ring ngon thấp, cần có shop)....cái này hiện tại cũng ko khả quan lăm đâu,cũng hên xui lắm,thường thường thì là lỗ

- cube : >>> cũng cần vốn khá là lớn , và cũng hên xui lắm (cũng cần có shop mới dễ làm ăn) có khi treo cả tháng chả ai xúc

- đi train: >>> cần có time và tính trâu bò 1 tý, nói chung nhanh chán, có acc shadow 149> thì ngon hơn nhưng cũng nhanh chán

- bán card nhanh gọn thuận tiện ko tốn time và công sức nhưng lại mất tiền VND

nói chung cái gì cũng có giá của nó cả bạn ah do công sức của mình thôi
    p/s: muốn mua meso sll giả rẻ (giá ngon nhất có thể) thì pm ingame Vova hoặc sms 0966.112.113

Lúc trước tôi hay fam tiền + đồ rác ở pãi nhện máy bên New Leaf City cũng kha khá đó ? Rớt đồ HD thì soi ra không thì phân giải đồ rác đó lấy thủy tinh trung cấp mà bán ( cũng 12k / cục đó chứ ít gì )
    Nếu là GAY thì hãy sống đúng với bản thân đi đừng giả tạo làm gì !
    Chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau mà thôi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối