Kết quả 1 đến 7 của 7

Unhappy Cho em hỏi về nghề mới !!

Em chơi maplevn từ hơn 1 năm trước rồi lúc đó nghe thông báo là sắp có nghề mới nhưng chờ hoài không có nản em off 1 thời gian, giờ vào lại thì vẩn chưa có ai trả lời giúp em khi nào nghề mới ra được không a. , đợi chờ hoài

phantom , jett , mithil

không em hỏi nghề xenon , kaiser, luminous, hâyto, kanan do ban
    Mình thích xenon va hayato

hết lỗi mới ra dc thì chắc 5 năm nữa

ôi trời ơi vậy mà bảo phiên bản mới ra , kiểu này chac kiếm maple nước ngoai chơi wa sao VN mình cập nhât chậm thế nhĩ bên nước ngoài có nghề mới là họ cập nhật liền

Đang ở
    Sea of Death
    Trích dẫn Gửi bởi haupk_maple Xem bài viết
    hết lỗi mới ra dc thì chắc 5 năm nữa
    ừm 5 năm nữa há 5 năm nữa k có hay có trước 5 năm nữa thì bạn tính sao? đừng có hở là ngồi phán 5 năm 6 năm chừng nào tới thì nó tới thôi ok?
    @nesno2 : lỗi đầy ra kia kìa ở đó mà job mới với lại VMS mìh chỉ là 1 nhóm nhỏ còn bên nước ngoài người ta là cả 1 công ty ok? nếu k muốn chờ thì cứ bay qua đó mà chơi khỏi đòi hỏi ok?
    I'm your sword

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi nesno2 Xem bài viết
    ôi trời ơi vậy mà bảo phiên bản mới ra , kiểu này chac kiếm maple nước ngoai chơi wa sao VN mình cập nhât chậm thế nhĩ bên nước ngoài có nghề mới là họ cập nhật liền
    bạn so sánh cái công ty herogame với nexon hàn quốc à LOL
    có mấy cái gọi là bản quyền với lỗi nhé, ai đông hơn thì xử lỗi nhanh hơn. còn bản quyền thì nói thẳng đây là sv lậu, up nhanh thì có mà ra đê
    bạn muốn qua sv nc ngoài thì xin mời, k tiễn