Kết quả 1 đến 6 của 6

hỏi nhỏ pro trong PQ mu lung

em muốn hỏi các bác vài điều , ai chỉ em vs
    T1 : làm sao để có thể có điểm rank trong mulung , để đổi các đồ dame boss ý
    T2 : khi đi xong các màn đến 1 màn , e thấy chẳng làm được gì cả các bác ah , lên diễn đàn thi trong 1 G họ dướng dẫn đó là màn nghỉ ngơi , vậy làm sao để đi tiếp a
    em gà nên mong các bác giúp đỡ

Đang ở
    nhà
    hiện tại chỉ đi đc cái ở giữa thôi.đi cái đấy lấy điiemr để đổi lấy cái eyes soi chỉ ra legendary.còn lại đag lỗi. khi đi hết màn thì có 1 room nghỉ ngơi để hồi HP MP muốn đi luôn thì kích vào NPC bên trên để đi tiếp
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    hiện tại chỉ đi đc cái ở giữa thôi.đi cái đấy lấy điiemr để đổi lấy cái eyes soi chỉ ra legendary.còn lại đag lỗi. khi đi hết màn thì có 1 room nghỉ ngơi để hồi HP MP muốn đi luôn thì kích vào NPC bên trên để đi tiếp
    mình đi cái giữa nè bạn , cái tính điểm points ý bạn , đến màn nghỉ ngơi , mình kích zo nó , nó bảo bạn có muốn bỏ cuộc không , hãy qua của để đi tiếp , mà minh k bay được lên đó , bí quá lại ra vô lại haizzz nản

Đang ở
    Member of Legendary
    Trích dẫn Gửi bởi toanbeo112 Xem bài viết
    mình đi cái giữa nè bạn , cái tính điểm points ý bạn , đến màn nghỉ ngơi , mình kích zo nó , nó bảo bạn có muốn bỏ cuộc không , hãy qua của để đi tiếp , mà minh k bay được lên đó , bí quá lại ra vô lại haizzz nản
    Chỉ đi đc đến màn 5 thôi
    Còn lên tiếp thì hình như bị lỗi r bạn à
    Mình cũng thử mấy lần nhưng k đi được
    Đành cứ 5 ván 1 thôi =.="

Trích dẫn Gửi bởi toanbeo112 Xem bài viết
    em muốn hỏi các bác vài điều , ai chỉ em vs
    T1 : làm sao để có thể có điểm rank trong mulung , để đổi các đồ dame boss ý
    T2 : khi đi xong các màn đến 1 màn , e thấy chẳng làm được gì cả các bác ah , lên diễn đàn thi trong 1 G họ dướng dẫn đó là màn nghỉ ngơi , vậy làm sao để đi tiếp a
    em gà nên mong các bác giúp đỡ
    1.Đồ Special Item trong khoản đi Rank Mulung lỗi nhé...
    2. Cứ đi 5 màn 1...Và đi cái đó cốt chỉ kiếm cái kính soi ra legendary ngon thôi mà...Cũng chẳng cần thiết phải đi hết .
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    nhà
    Cứ đi đến kgi nào ko dsi đc nữa thì thôi.kể cả ko lỗi cũng ít ai đi hết đc