Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 34 của 34
    Đang ở
    nhà
    - cái này mới đc nghe tối hôm kia -:JJJJJ

Quá xúc động dù ko biết Min nói gì 1like cỡ nhỏ nha

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Trích dẫn Gửi bởi NegiRamen Xem bài viết
    vâng ạ :\ xem hình cho đỡ buồn nhé :\

thôi ta đi ngủ đây vĩnh biệt mụ :\
    hình đẹp mà nhìn ko tươi nổi

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    Đúng là game là ảo còn tình cảm là thật. Yêu vì game hay chứ không phải nghiện. Câu này em nói rất đúng chí ít là so với anh và cơ số người bạn ingame của anh. Có lẽ em còn nhỏ nên suy nghĩ chưa đủ chín chắn để đưa ra quyết định hoặc hướng giải quyết tốt nhất dẫn đến sự hiểu lầm về mình.
    Nhưng vì lý do vớ vẩn này mà off game thì không đáng em ạ. Anh có thể nói luôn đó là lý do vớ vẩn, ai không đồng ý pm riêng. Bởi vì sao??? bởi vì em đang Chơi GAME Maple chứ không phải là em làm gì khác, Maple là chính và những cái khác là phụ, nó là các thành phần để cấu tạo nên 1 thế giới Maple hoàn chỉnh, thiếu 1 vài nhân tố đó không có nghĩa là Maple không tồn tại.
    Em có tin là anh chơi game từ VNG đến giờ cũng đã 6 năm hơn rồi và anh có những người anh em bạn bè rất thân không? G anh còn đi nhậu với nhau suốt, nc muốn tìm hiểu rõ thì cứ vào G a sẽ rõ. Lớn có mà già già cũng có (1973 cũng là khá nhiều tuổi so với game này rồi đúng không em).
    Điều em cần làm là hãy cho những người đang hiểu lầm em biết rằng: Game là game và hãy biết giới hạn cũng như giá trị thực, đừng quá ngu muội mà làm cho mọi thứ đang tốt đẹp bình thường trở thành xấu xa. Anh tin em sẽ làm được điều này, còn mọi chuyện trong game cần a giúp gì nếu a giúp được a sẽ sẵn sàng.

Kutecodon89
    đúng là nghe thì nó vớ vẩn nhưng cảm giác onl game mà buồn đến thế làm nhiều lúc em nản thật
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Trên đời này thiếu jì kẻ ăn ko được thì đạp đỗ em. Em càng để tâm thì người đó càng đắc thắng thui. Cách duy nhất cho người làm đúng là im lặng và nghe sủa thui babe àh. Em cứ bơ đi như ko fải mình, khi nào nó sủa mỏi miệng đau hàm thì nín thui

Chị và em chưa gặp nhau trong ing, nhưng nói ko biết và ko có cái nhìn tốt về em thì chắc chắn là ko ^^ cô lên cô bé àh! Em sống ngay thẳng thì đừng sợ jì cả, em ko thể nói em là người thế nào ra sao với mọi người như những lời biện bạch, nhưng những người tin em sẽ bảo vệ em vì điều đó.

LARNI - G Athena.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234