Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34
    Colin chia sẽ như thế này nhé :
    Min có thể chẳng đụng chạm đến ai nhưng vì đơn giản là vầy do min ở fm nhiều wen bạn nhiều mà G min cũng nhiều người trong số đó có đủ loại người tốt ,xấu ... nhưng cái chính là lãnh đạo thì hay được người khác dòm ngó mà lại thêm đẹp thì càng khổ được nhiều người để ý ng ta wen dc thì vui k wen dc thì phá cho hôi or có 1 số người đơn giản là có thể cuộc đời bên ngoài họ đang buồn và vào game nhìn thấy vài cái pic nc họ dậm mắm thêm muối và trút giận lên đầu người khác . Colin nghĩ vẩn còn nhiều lí do khác nhưng nói chung là sông vẫn chãy -gió vẫn thổi - và thời gian vẫn sẽ trôi ngay cả trong game , dẫu bik game là thế giới ảo nhưng người chơi là thật nên cảm xúc là thật . Bớt buồn đau đi và hãy để cho thời gian xóa đi tất cả bạn nhé !!! Fa là nhất :v

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Trích dẫn Gửi bởi voi_con_ngoc Xem bài viết
    dù mình chưa từng nói w bạn nhưng hay thấy b trong fm nhìu lần rồi ^^ chỉ muốn khuyên bạn hãy tiếp tục làm theo ý mình thích nhé, đừng buồn vì những thành phần ko đáng như thế nữa
    Trích dẫn Gửi bởi nounsuper Xem bài viết
    Bài viết quá cảm động
    Nhưng a cũng có vài câu như này thôi: Chơi Maple từ trước tới giờ rồi ai mà chả biết, thành phần chủ yếu là mấy e tí tuổi không hiểu chuyện, vào game cũng chỉ hội hè v..v... thôi, người lớn như ae mình không theo nổi đâu. Chỉ có gato với nói xấu sau lưng, mấy cái trò ý mà e cũng quan tâm à??? Nên e cũng thấy là mấy người theo kiểu lớn tuổi toàn ngồi 1 mình thôi khỏi ví dụ nhé. Chuyện tình cảm thì 1 thời gian rồi hết vì đây cũng chỉ là tg ảo mà. Kết thúc thì thôi nhưng mà chỉ vì chuyện này mà buồn bực bỏ game thì chả đáng đâu . Nên cứ tự tin khoe cá tính e nhé kệ mấy bọn trẻ con thích nói gì thì nói.

Trích dẫn Gửi bởi nhanlinhpro2009 Xem bài viết
    Colin chia sẽ như thế này nhé :
    Min có thể chẳng đụng chạm đến ai nhưng vì đơn giản là vầy do min ở fm nhiều wen bạn nhiều mà G min cũng nhiều người trong số đó có đủ loại người tốt ,xấu ... nhưng cái chính là lãnh đạo thì hay được người khác dòm ngó mà lại thêm đẹp thì càng khổ được nhiều người để ý ng ta wen dc thì vui k wen dc thì phá cho hôi or có 1 số người đơn giản là có thể cuộc đời bên ngoài họ đang buồn và vào game nhìn thấy vài cái pic nc họ dậm mắm thêm muối và trút giận lên đầu người khác . Colin nghĩ vẩn còn nhiều lí do khác nhưng nói chung là sông vẫn chãy -gió vẫn thổi - và thời gian vẫn sẽ trôi ngay cả trong game , dẫu bik game là thế giới ảo nhưng người chơi là thật nên cảm xúc là thật . Bớt buồn đau đi và hãy để cho thời gian xóa đi tất cả bạn nhé !!! Fa là nhất :v
    ban đầu cũng chẳng để ý đâu và không phải Min muốn off game vì Min yêu game này lắm chỉ là khó hiểu tại sao lại đến mức có những ng cố tình làm đủ thứ hại mình, buộc mình off game nên cảm thấy tổn thương "nhẹ" ~~ con gái đôi lúc mặc cảm vì những chuyện nhỏ xíu đó đó Dạo này vào cứ treo trong room chẳng buồn nc hay đi đâu chơi... tự dưng cái niềm vui chơi maple của mình đâu mất rồi ý

dù sao cũng cảm ơn anh noun, bạn colin với bạn voi ngốc nhé ít ra vẫn còn có ng bên cạnh mình nhỉ... ^^
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Vậy còn đỡ hơn tui . Lúc trước khi mới chân bước chân ráo vào maple , hok phải nói xấu guild min đâu . mới bước vào maple thì vào guild hero của min . hỏi tìm đường đi chơi thì 1 tên nói ''làm vợ anh đi anh chỉ cho'' rồi đồng ý đại . đi pq rừng gỗ nó bảo mình chơi job tusi . mới chơi biết gì đâu cũng nói uh nhưng kiếm meso hok biết thế nào . Bữa đó đi pq rừng gỗ có 1 thằng mà cả đời này hok bao giờ quên được nó . tên kia nói tui là vợ của nó . guild ai cũng biết , Rồi tên anh093
    nó nói thẳng vào mặt tui 1 câu '' bà vợ nhàu vào kiếm ăn '' Mà tui hok biết kiếm ăn là kiếm cái gì trong khi meso đồ điều của tui hok xin bao giờ tình nguyện nó cho hok à . Từ đó muốn quen cũng hok dám quen . out guild cái cạch .Đồ em xin chân thành trả lại cho anh chấm hết .

Gặp guild hero min là sợ lằm ùi
    Lần sao cũng có 1 tên đòi làm quen tui tui cũng nói '' thôi em hok dám em sợ guild anh lắm ùi ''

P/S : đôi lúc trên cái thế giới ảo này muốn làm người tốt nhưng bọn nó chơi xấu tội gì mình phải tốt làm gì ?
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 08-04-2014 lúc 15:11.

tất cả về hết đội của aaaaaaa, a sẽ dang tay che chở các e

Đang ở
    Nhà xác bệnh viên Y Hà Nội
    Chuyện tình cảm tốt nhất là của hai người tự ngẫm, còn nghe bên thứ 3 bàn ra tán vào thì chỉ đi vô ngõ cụt thôi. Mình luôn hy vọng những người đa sầu đa cảm có cái happy ending nhưng dường như chỉ có ở ngôn tình thôi.
    "...............Tôi và cuộc đời
    ................. đã nguyện tha thứ cho nhau."

"What can I do, to make you mine
    Falling so hard so fast this time
    What did I say, what did you do?
    How did I fall in love with you?"

Ấn Thank sau khi đọc bài có ích là một nét văn hóa của Maplers 4rum.

THIÊN THIÊN SẦU

ko có nút like nhỉ . bai viết hay

cậu hãy tìm cách đối diện với nó , hãy dùng hành động để chứng minh , nghỉ game ah , bỏ map ( trong khi c vẫn yêu maple , yêu g ) thế khác gì chạy trốn đâu , t thấy c nói đã trải qua nhiều truyện buồn , và c cũng chạy trốn ah , hay đối diện với nó , hayx tìm cách giải quyết vấn đề này cho xong đi , sau cơn mưa trời lại sáng min ah
    thân
    ingame minh heroken93 , có gi pm mình sẽ giúp bạn , tại vì mình cũng bị thế này vài lần nên có xíu kn

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    nói thật chứ Min lần đầu tiên vào Maple cũng có nhiều lần bị G này cô lập vs nói xấu vì là vk 2 của... chắc mang tiếng lăng nhăng hồ ly từ đó rồi quá nhưng sau đó vẫn tìm đc trong G nhiều ng tốt bụng giúp đỡ Min nên Min mới muốn xây dựng G thật tốt để sau này ko còn ai như Min lúc đó nhưng mà ko phải cái gì muốn là đc... đôi lúc tự chuốc hoạ vào thân cũng vì điều đó

Trích dẫn Gửi bởi tieuthien Xem bài viết
    Chuyện tình cảm tốt nhất là của hai người tự ngẫm, còn nghe bên thứ 3 bàn ra tán vào thì chỉ đi vô ngõ cụt thôi. Mình luôn hy vọng những người đa sầu đa cảm có cái happy ending nhưng dường như chỉ có ở ngôn tình thôi.
    càng bộc lộ nhiều cảm xúc thì càng dễ bị ngta làm tổn thương ^^ em đã muốn giữ chuyện này trong lòng nhưng dường như những ng khác họ ko hiểu điều đó chị à...

Trích dẫn Gửi bởi toanbeo112 Xem bài viết
    cậu hãy tìm cách đối diện với nó , hãy dùng hành động để chứng minh , nghỉ game ah , bỏ map ( trong khi c vẫn yêu maple , yêu g ) thế khác gì chạy trốn đâu , t thấy c nói đã trải qua nhiều truyện buồn , và c cũng chạy trốn ah , hay đối diện với nó , hayx tìm cách giải quyết vấn đề này cho xong đi , sau cơn mưa trời lại sáng min ah
    thân
    ingame minh heroken93 , có gi pm mình sẽ giúp bạn , tại vì mình cũng bị thế này vài lần nên có xíu kn
    nghe bạn nói chắc bạn là ng mạnh mẽ lắm nhỉ Min bị cái tật khi buồn là rất dễ bị tác động ~~ chắc phải nghe vài lời khuyên của bạn quá ^^ mà bạn là girl hay boy thế nhỉ?
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Đang ở
    Sơn La
    Kệ thôi.
    Người đời cứ nói thì cứ kệ xác họ. Mình làm việc mình muốn. Mình vui và mình Hạnh phúc về điều đó.
    " Chúng ta không bao giờ đạt đến đích nếu bạn cứ dừng lại và ném đá vào mỗi con cờ hó trên đường, chì vì tiếng sủa của chúng "
    P/s: Còn mấy bạn kia vô duyên vỡi... Chuyện tình cảm của người ta mà các bạn cứ làm như là chuyện của mình thế nhỉ. Người ta yêu ai, thích ai cần các bạn chọn à? Hay là để tớ chọn cho các bạn nhé. Thoải mái chưa
    «●๋• ๖ۣۜK.E.N.T ●๋•»

Đang ở
    Sea of Death
    (%^*$ chả biết nói j hết nhưng cho ta xin lỗi mụ cái vụ " c** n** " thật sự thì ta giỡn hơi quá đáng :\ hy vọng mụ sẽ (không) bỏ qua cho ta :\ và cũng hy vọng mụ đừng/cứ coi ta như " mấy con ó bên đường" :\ (còn gì để nói k nhỉ) (thôi khi khác nói tiếp)
    I'm your sword

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối