Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Đang ở
    Hà Lội

Đôi lời với bạn googlevn

Cách đây 30' mới biết là bạn cũng có nick ở diễn đàn này và đang rao bán đồ nên ko tìm gặp bạn sớm hơn được
    định cmt vào topic bán đồ của bạn thì lại bị close nên đành lập topic mới

nếu bạn đọc được bài này thì vui lòng pm em Tunggggggggg (hoặc bạn em ý là dHagb, iKuuSu, Kayezer, iMar) để trả cho em ý 1bil mà bạn "mượn" rồi biến mất (thằng bé mới học cấp 2, ko hiểu lớ ngớ thế nào mà lại dại thế)
    còn nếu ko bọn mình sẽ coi bạn là lừa đảo thực sự và topic này sẽ thay lời nhắc nhở cộng đồng người việt ở ems cảnh giác với bạn

mod thấy có chỗ nào ko ổn thì có thể close chứ vui lòng đừng del
    Lần sửa cuối bởi lliendoth, ngày 11-03-2014 lúc 23:27.
    Trích dẫn Gửi bởi Anonyfknmous
    sao v111 dual ko có hút máu mà v138 lại có???

không bít có đúng hay khôg nhưng hum qua googlevn đã bán nick rui bạn à.Bạn của mình vừa mới mua buổi chiều hôm qua mà

^ bán thì phải thông báo cho thằng mua là mình còn nợ ai, cái gì chứ

cái này là phải hỏi tugggggggggg ấy, cậu hỏi mấy bạn bên G tuggggggggggggg đi, mình tìm em ấy trả 1 bil mà em ấy k onl suốt 1 tuần, sau đó mình hỏi nó off rồi à thì bạn gì ấy nhỉ, mình quên tên rồi ( cùng G tugggggggg) bảo là k thấy onl, thế là trong thời gian mình đang bán acc có người mua thì mình bán chứ sao, or là bạn nói em ấy cho mình số điện thoại mình nhắn cho cái card chứ có 1bil có là gì đâu, mình tìm em ấy 1 tuần để trả không thấy onl chứ không phải mình lừa đảo nhé, bạn có thể hỏi

Đang ở
    Hà Lội
    Nếu thế thì thay mặt người trong ảnh xin lỗi bạn, vì năm lần bảy lượt hỏi mà bạn googlevn mới kia nói ko biết nên tưởng bạn quịt
    em Tùng - Tunggggggggg đúng là ít online nên cũng đã nói chuyện trước với các anh chị trong Autistic
    bạn có thể pm InvisibleOK, dHagb, iKuuSu, Kayezer, iMar nếu thấy online, những người này đều có thể nhận tiền thay em ý được
    hoặc bạn để lại tên nick bạn đang sử dụng hiện giờ để bọn mình chủ động tìm
    Trích dẫn Gửi bởi Anonyfknmous
    sao v111 dual ko có hút máu mà v138 lại có???

có 1b thôi có cần làm lớn chuyện như thế này không có gì cứ từ từ mà bảo

Trích dẫn Gửi bởi s2bebis2 Xem bài viết
    Bạn thử nhớ lại cái ngày đầu tiên bạn chơi EMS xem 1b nó đối với bạn như thế nào.

1b = 60~80k VND --
    chắc 80k với bạn là ít

Trích dẫn Gửi bởi norress111 Xem bài viết
    Bạn thử nhớ lại cái ngày đầu tiên bạn chơi EMS xem 1b nó đối với bạn như thế nào.
    Trích dẫn Gửi bởi longhoang0304 Xem bài viết
    1b = 60~80k VND --
    chắc 80k với bạn là ít
    1b hay 60k 80k gì không nhiều mà cũng không gọi là ít vần đề mình nói là chuyện không quá đến nổi làm lớn thế này 2 từ LỪA Đảo nói thì nghe dễ nhưng thật ra là nặng lắm có thể bạn k thấy sao nhưng người đc bạn nói đến sẽ thấy như thế nào tổn thương nặng đấy ...........

Đang ở
    Hà Nội
    1b hay 60k 80k gì không nhiều mà cũng không gọi là ít vần đề mình nói là chuyện không quá đến nổi làm lớn thế này 2 từ LỪA Đảo nói thì nghe dễ nhưng thật ra là nặng lắm có thể bạn k thấy sao nhưng người đc bạn nói đến sẽ thấy như thế nào tổn thương nặng đấy ...........
    Mình nói thế này thôi
    Ở MapleVN lừa 1 cái thẻ đt 20k cũng là lừa đảo, bị GM tóm thì banned
    Ở EMS scam 1 đồ clean ko hot lắm cũng là lừa đảo, đến tay GM thì cũng banned
    Lừa đảo thì có lừa ít và lừa nhiều, chứ ko thể nói lừa ít thì ko gọi là lừa đảo nhé

Còn bạn GoogleVN nếu đúng bạn ấy ko lừa tiền của người khác thì sau khi 2 bên giải quyết xong đương nhiên sẽ chẳng ai gọi bạn ấy là lừa đảo cả, phải ko
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối