Trang 4 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 1000
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Cách kiếm meso mà không cần cày cuốc, không dựa vào may mắn, không bỏ tiền thật ra mua, không có đại gia bảo kê khi nào em có khả năng tưởng tượng ra cái gì mà cái đó biến thành thật thì em có thể kiếm tiền bằng cách đó

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Cách kiếm meso mà không cần cày cuốc, không dựa vào may mắn, không bỏ tiền thật ra mua, không có đại gia bảo kê khi nào em có khả năng tưởng tượng ra cái gì mà cái đó biến thành thật thì em có thể kiếm tiền bằng cách đó
    Cứ tưởng là VND thần chưởng chứ

Trích dẫn Gửi bởi lamcanhtan2009 Xem bài viết
    bác nào chỉ t sửa file wz với =.= cái báo cube + gach ấy
    Lên youtube nó hướng dẫn chi tiết luôn đấy.

Trích dẫn Gửi bởi kuTa7602119 Xem bài viết
    miraculuous 50% chaos scoll goodness 30% lam cai j the mak saothay ban gia 100 may m ??
    Ép đồ.

Trích dẫn Gửi bởi phucdinhphan Xem bài viết
    vậy cho em hỏi có cái nào trong shop MP bán kiếm tiền được hok vậy
    ngoài việc hunt cube + gach ra còn cách nào kiếm tiền hok
    cách này nản quá
    Nghe đồn là Epic&Unique Potential Scroll trade dc. Không biết có thật không. Bạn thử đi.
    Bạn kiếm 1 cái Guild rồi đi GPQ kiếm đồ về bán. Lấy tiền mua đồ cho con bạn mạnh lên rồi lên Stronghold đánh quái kiếm tiền. Trong khoảng thời gian đó bạn chăm vote nx. Sau đó bạn bán nx đi cũng có tiền. Bạn qua nhà bạn bè của bạn rồi đăng nhập 1 acc game khác lên máy của họ, rồi nhờ họ vote dùm. Sau 1 tháng thì cũng có hơn 500k NX để mà bán, tương đương 2bil. Đi mp chăm vào rồi bán service hoặc tự ép đồ bằng Mchaos hay CoG cũng kiếm dc tiền.
    Đó là trong game, sau đây mình xin hướng dẫn ngoài đời. Bạn đi kiếm 1 công việc bán thời gian, như bưng cà phê, rải tờ rơi, làm trong rạp phim, KFC, McDonald, hoặc đi cài win dạo, đi sửa xe, vá xe, hoặc lên FB bán quần áo, trang sức, hoặc bạn đi mua cá viên, bò viên, trứng cút, há cảo, đem về chiên. Chiên thì nhớ chiên chừng nào dầu nó đen như nước cống thì mới bỏ. Nếu bạn chọn 1 trong các công việc trên thì bạn cũng sẽ kiếm được vài triệu một tháng. 1 triệu VND = 15b trong game. Tùy vào mức độ siêng của bạn mà bạn sẽ có dc nhiều tiền hay ít.
    Đó là những hướng dẫn của mình. Bạn có muốn biết thêm thì cứ nói, mình sẽ hướng dẫn thêm vài cách để kiếm tiền trong game. Dễ mà. Siêng thôi.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    ^: Thanh niên nghiêm túc vỡi :yao:

[QUOTE=norress111;743719]Lên youtube nó hướng dẫn chi tiết luôn đấy.

Ép đồ.

ép tăng cái j thế

mchaos ép tăng hoặc trừ tối đa la 10att hoac start. Còn Cof thì tăng tối đa 5att , start ( ko bị trừ)
    Lần sửa cuối bởi duc19981709, ngày 15-04-2014 lúc 06:46.

em mới qua EMS , nó có nhiều cái khác bên mapvn quá , mong các bác chỉ giúp em kiếm cube fragments and cube blade ở đâu zậy ạ , càng chi tiết càng tốt nhé các bac
    thân thanks

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi toanbeo112 Xem bài viết
    em mới qua EMS , nó có nhiều cái khác bên mapvn quá , mong các bác chỉ giúp em kiếm cube fragments and cube blade ở đâu zậy ạ , càng chi tiết càng tốt nhé các bac
    thân thanks
    2 cái này nó không có ở bên EMS đâu nhé

Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    2 cái này nó không có ở bên EMS đâu nhé
    ac vậy kiếm cupe kiểu gì hả bạn , trong phần chế tao cupe nó cần 2 cái này mới chế dược , còn cứ xài loại cupe 1k2 nx thì bh mới ra nổi dame boss đây 0000000

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi toanbeo112 Xem bài viết
    ac vậy kiếm cupe kiểu gì hả bạn , trong phần chế tao cupe nó cần 2 cái này mới chế dược , còn cứ xài loại cupe 1k2 nx thì bh mới ra nổi dame boss đây 0000000
    EMS có ai đi chế cube đâu bạn, cách kiếm cube thì có 3 cách phổ biến
    1) Đi MP kiếm Coin đổi ( 5 coin = 1 cube )
    2) Hunt tại các bãi farm cube
    3) Mua ở FM với giá 4.5-5m/cube

Trang 4 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454 ... CuốiCuối