Trang 2 của 43 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 425

Chủ đề: Thảo luận GMS

Hybrid View

MN vô đây ạ.!

Như tiêu đề em có một thắc mắc không biết làm nhiệm vụ này sao cả.Em đang chơi ở maple nexon được vài tuần rồi.Trong maple em có lập một nhân vật xenon và đã nên level 100.Khi chuyển job 4 xong.Skill trong job 4 không có chiêu cuối của xenon em có nhận nhiệm vụ root abyss,nhưng đến đoạn nhận nhiệm vụ tên là World Tree Guardian lại không biết làm sao và đển nhận skill cuối em phải làm gì.....em xin mọi người chỉ giáo cho em,hoặc cho em cái link để nhận skill cuối và hoàn thành được nhiệm vụ world tree guardian ạ,em xin chân thành cảm ơn....

Trích dẫn Gửi bởi fukfukmuch Xem bài viết
    Như tiêu đề em có một thắc mắc không biết làm nhiệm vụ này sao cả.Em đang chơi ở maple nexon được vài tuần rồi.Trong maple em có lập một nhân vật xenon và đã nên level 100.Khi chuyển job 4 xong.Skill trong job 4 không có chiêu cuối của xenon em có nhận nhiệm vụ root abyss,nhưng đến đoạn nhận nhiệm vụ tên là World Tree Guardian lại không biết làm sao và đển nhận skill cuối em phải làm gì.....em xin mọi người chỉ giáo cho em,hoặc cho em cái link để nhận skill cuối và hoàn thành được nhiệm vụ world tree guardian ạ,em xin chân thành cảm ơn....
    Root abyss đâu có liên quan gì đến nhiệm vụ skill, mà nhớ là lên job 4, job nào cũng được skill đủ hết mà, chỉ có điều là chưa đc expand hết mức thôi

Trích dẫn Gửi bởi fukfukmuch Xem bài viết
    Lên 140 bảng "skill cuối" - Hyper skill sẽ đc mở nha bạn, tự động mở .
    + Bạn sẽ nhận được 1 đống skill hỗ trợ + tăng cường sức mạnh (yêu cầu phải đạt cấp độ nhất định mới được cộng skill);
    + Lên 150 bạn sẽ nhận được 1 skill cuối của buff đơn (chỉ buff cho mình) khá mạnh;
    + Lên 170 bạn sẽ được 1 skill cuối mạnh và có khả năng khóa boss (làm boss đứng yên trong 20 giây thì phải);
    + Lên 200 bạn sẽ nhận được skill cuối buff nhóm (Đối với Xenon: chỉ áp dụng lên các thành viên thuộc class Resistance)

Còn nhiệm vụ World Tree Guardian, bạn sẽ phải đánh 4 con boss trong 4 cánh cổng ở đó. Damage yếu thì nhờ bạn bè, người trong guild giúp. Đánh boss theo thứ tự:
    1. Von Bon (Con gà ở cánh cổng thứ 3 từ trái sang) ->
    2. Pierre (Con hề ở cánh cổng thứ 2 từ trái sang) ->
    3. Crimson Queen (Nữ hoàng 3 mặt ở cánh cổng thứ 1 từ trái sang) ->
    4. Vellum (Con giun đất ở cánh cổng thứ 4 từ trái sang).

Mỗi lần đánh xong 1 con boss nhớ trả nhiệm vụ tương ứng cho cô gái World Tree và nhận nhiệm vụ đánh boss tiếp theo luôn nhé.
    Lần sửa cuối bởi ponpon2512, ngày 18-05-2014 lúc 14:54.
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

làm sao tạo đc Zero vậy mí b? Ai có hướng dẫn về cách chơi Zero ko?

Trích dẫn Gửi bởi quynh1222002 Xem bài viết
    ...,Ai có hướng dẫn về cách chơi Zero ko?
    cách chơi ??? tốt nhất bạn tự trải nghiệm sẽ rõ hơn

PQ Nấu ăn vs con gấu, lúc thêm muối vào đồ ăn làm ntn vậy các bạn?
    chỉ chơi Explorer

7. cho em hỏi cái này ạ
    tại sao em tải GMS chạy laucher rồi . zô wed ấn play nó hiện lên cái bảng bắt tải có chữ down là sao ạ ai giúp với

Đang ở
    Hoài Đức - HÀ Nội
    mn ơi tải GMS ntn vậy ... vs làm ntn ms chơi đc thế

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Ơ thế phiên bản chuyển giới Blaze Walker và Night Wizard đâu

Effec 2 job này đẹp kinh khủng, đặc biết là BW và Hyper của NW

Trang 2 của 43 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối